เตือนภัยค่ะ ร้าน sheshopaholic แอบอ้างเอารูปกระเป๋าปุ้ยไปลงขายใน IG อัพราคาแพงเผื่อจับเสือมือเปล่าค่ะ งานนี้ไม่รู้ว่าสินค้าอื่นๆที่นางขายมีอยู่จริงๆมั้ย หรือใช้วิธีนี้กับสินค้าทุกชิ้นนะคะ
โดย kanokros_pui
kanokros_pui
[SIZE=7]เตือนภัยค่ะ!!
ร้าน sheshopaholic ใน IG แอบอ้างเอารูปกระเป๋า Gucci ไปลงขาย อัพราคาขึ้น จากที่ปุ้ยลงไว้ 24500 บ.เป็น 27500 บ. นางคงกะจะจับเสือมือเปล่าค่ะ แต่ว่าปุ้ยมีเพื่อนที่น่ารักคอยเช็คข่าวให้ตลอด เลยทำให้รู้ว่าร้านนี้เอารูปไปใช้ค่ะ ดังนั้น ขอเตือนลูกค้าทุกท่านนะคะ หาของใน IG ใช่ว่าสินค้านั้นแม่ค้าที่ขายจะมีอยู่จริง แม่ค้าอาจจะใช้วิธีเดียวกับร้าน sheshopaholic นี่ก็ได้นะคะ
นี่ค่ะรูปด้านล่างที่นางเอาไปลงขายค่ะ
[IMG] [/IMG]

[SIZE=7]ส่วนรูปนี้คือรูปจริงที่ปุ้ยลงขายใน SBN ค่ะ

[SIZE=7]พอปุ้ยเตือนนางในไลน์ นางตอบกลับมาแบบนี้ค่ะ
[SIZE=7]ดูความหน้าหนาหน้าทนของนางนะคะ ไม่มีสำนึกค่ะ ยังงัยรบกวนทุกท่านช่วยกระจายข่าวนี้ด้วยนะคะ จริงๆแล้วปุ้ยไม่ชอบนิสัยแบบนี้มากนะคะ คือถ้ามาต่อราคาบอกตรงๆว่าซื้อไปขายต่อ โอเคเข้าใจ แต่นี่ไม่ได้ซื้อแถมยังเอารูปไปโพสต์ลงขายเองแล้วกะว่ารอให้ลูกค้าสนใจสอบถามนางมัดจำกับนางก่อน นางค่อยมาขอซื้อต่อจากปุ้ยง่ะค่ะ ซึ่งนิสัยแบบนี้บอกตรงๆว่ารับไม่ได้จริงๆค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3