๊๊Used Like New>>> PRADA & Alexander Wang ขายให้ถูกๆ หาเงินเที่ยวปีใหม่ค่ะ
โดย toommy
toommy
Prada ปี 2011 Col. Bambo สีเทาสวย แม่ค้าใช้น้อยมากๆค่ะ ซื้อไปรับรองคุ้มสุดๆ เพราะเป็นหนังทั้งใบ ขอขายที่ 28,000 บาท ถูกสุดๆ เลยจ้า
ด้านในสวยสะอาดค่ะ
อะไหล่ทองๆ วิ้งๆ
การ์ดค่ะ
ALEXANDER WANG ROCCO หมุดทอง สีออกยีนส์ เทอร์ควอย สวยสุดๆๆๆ มีตำหนิบ้างจากการใช้งานตามมุมต่างๆค่ะ แต่ไม่เยอะเพราะแม่ค้าเป็นคนรักษากระเป๋าทุกใบเป็นอย่างดี รับรองราคานี้คุ้มโคตรค่ะ >>> ขอขายที่ 19,000 บาท
หมุดและมุมกระเป๋าค่ะ
Logo ka
ด้านในสีดำ ไม่สกปรกนะค่ะ แต่ในรูปสีดูไม่สด ของจริงดูใหม่กว่าค่ะ
Prada & Alexander Wang>>> Used like new สวยๆใช้เองอย่างถนอมคร่ะ

1. ขอให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนนะค่ะ
2. สินค้าเป็นของใช้เอง รับประกันความแท้ 10000% ค่ะ ไม่แท้คืนเงินทันทีค่ะ
3. นัดดูสินค้าได้ที่ Central World หรือ BTS ค่ะ ขออนุญาติมัดจำ 2,000 จ้า หรือถ้าชัวร์มาคุยกันค่ะ
4. ติดต่อขอรูปได้ตลอดๆ จ้า 081-4114638 (ปุ้ย)
5. ID line : papapapui

Prada : อุปกรณ์ครบค่ะ สายสะพาย การด์ และถุง
Wang : มีแต่กระเป๋าและสายสะพายนะค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN

Contented by toommy @ Siambrandname

กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3