★♥-TM-★♥ SALE สุดๆ เลยค่า!! ★ NEWl! BAOBAO shogun limited edition! ++ NEW! BAOBAO at Random สีน้ำตาล ++ NEW! BAOBAO GLOW IN THE DARK ++ NEW! BAOBAO สะพายข้าง สีขาว!! ++ BAO BAO CLUTCH สีใหม่ล่าสุด!! ++ และอีกมากมาย ★
โดย i_am_pingping
i_am_pingping
TM เจ้าเก่า เจ้าประจำมาแล้วค่ะ ปกติจะขายสินค้า hi-end อยู่ประจำนะคะ
เป็น TM มานานหลายปี รับรองว่าเชื่อถือได้ค่ะ มีลูกค้ามากมายค่าาา ^^
รับรองว่าของแท้ 100% ค่าาา

★♥-TM-★♥ SALE!! Issey Miyake รุ่นใหม่ล่าสุด!!

++ NEW! BAOBAO SHOGUN limited edition ++
++ NEW! BAOBAO at Random 3 สีใน 1 ใบ ++
++ NEW! BAOBAO lucent glow in the dark ++
++ NEW! BAO BAO LUCENT FLAP CLUTCH สีใหม่ล่าสุด สีส้ม-แดง!! ราคาถูกกว่า ++ NEW! BaoBao LUCENT SHOULDER สีขาว กระเป๋าสะพาย มีซิปปิด ++

วันนี้มีสินค้า 6 รายการค่ะ

1. NEW Arrival!!
Bao Bao lucent shogun size 8x8 blocks limited edition

สำหรับใบนี้ เป็นรุ่นพิเศษ limited edion นะคะ
เป็น handmade ทั้งใบค่ะ พิเศษมากๆๆจริงค่าา
สวยมากเลยค่ะ
ใบนี้เป็น size ใหญ่นะคะ size 8x8 blocks (46x46 cm) ค่ะ
ใส่ของได้จุมากค่ะ สีสันสวยงามค่ะ
ประดับด้วยอะไหล่พลาสติก ที่นูนออกมาจากกระเป๋าด้วยค่ะ
เป็นใบที่หายากมากๆค่ะ เพราะผลิตขึ้นเพียงแค่ครั้งเดียวค่ะ เหลือใบสุดท้ายแล้วนะคะ

รับรองว่าขายถูกที่สุดใน web ค่ะ
ราคาเพียง 34500 บาท เท่านั้นค่ะ
(ปกติเค้าขายกัน 35500 ขึ้นไปนะคะ) ^^

รูปกระเป๋าด้านหน้าค่ะ

ด้านหลังนะคะ

---------------------------------------------------------------------

2. NEW ARRIVAL!! BAOBAO at Random 3 สีใน 1 ใบ

รุ่น "At Random" เป็นรุ่นพิเศษของ bao bao นะคะ กระเป๋าจะสลับสี 3 สี ในใบเดียวค่ะ
size 6x6 block นะคะ ขนาด : สูง 34 x กว้าง 34 cm

เป็นสี black mix ค่ะ จะมีสีครีม น้ำตาล ดำ สลับกันค่ะ เป็นเนื้อ metalic ค่ะ
ตอนนี้ที่ญี่ปุ่น ขายหมดทั้งประเทศแล้วนะคะ หายากมากค่ะ
ด้านในมีช่องซิปนะคะ แล้วก็บุด้วยผ้าค่ะ ไม่ใช่ตาข่ายค่ะ รับรองว่าคงทนแน่นอนค่ะ

เป็น limited จริงๆ ไม่ซ้ำกับใครนะคะ เป็นรุ่นที่ผลิตพิเศษโดยเฉพาะค่ะ 1 ปีมีครั้งเดียวค่ะ
สีสวย ใช้งานง่ายค่ะ เข้าได้กับเสื้อผ้าทุกสีค่ะ

ขอขายด้วยราคาพิเศษที่สุดใน sbn ค่ะ

เพียง 14500 บาท เท่านั้นค่ะ

SALE สุดๆเลยนะคะ ^^

-----------------------------------------------------------------

3. New! Bao Bao shogun lucent pro limited edition!! size 8x8

สำหรับใบนี้นะคะ เป็น size ใหญ่ ขนาด 8x8 blocks (46x46 cm) ค่ะ
กระเป๋าใบใหญ่ ใส่ของได้จุมากๆค่ะ ใช้งานสะดวกค่ะ
วัสดุกระเป๋าเป็นเนื้อ matt สกรีนลายค่ะ ไม่เป็นรอยค่ะ ด้านในมีช่องซิปไว้เก็บของด้วยค่ะ
เป็น limited edition นะคะ ไม่มีอีกแล้วค่ะ เป็นสินค้าหายากค่ะ ทางร้านเหลือแค่ใบเดียวแล้วค่ะ

ขายราคาถูกที่สุดใน web ไปเลยค่ะ
เพียง 17900 บาท เท่านั้นค่ะ!!
และพิเศษ ตอนนี้แถมฟรี ems ถึงสิ้นเดือนนี้เท่านั้นค่ะ

รูปกระเป๋านะคะ

รูปช่องใส่ของด้านในค่ะ

-----------------------------------------------------------------

4. BAOBAO LUCENT GLOW (glow in the dark)

สำหรับ issey miyake bao bao รุ่นนี้ จุดเด่นคือการใช้วัสดุที่ทำให้สามารถเรืองแสงได้ ในที่มืดค่ะ
เป็นรุ่นพิเศษของ baobao ที่ผลิตขึ้นเป็นครั้งแรกเลยค่ะ
ใบนี้เป็นสี light green นะคะ
ตอนอยู่ที่สว่างจะเป็นสีเขียวจางๆค่ะ แต่เวลาเรืองแสงจะเป็นสีดำตัดเขียวค่ะ สวยมาก
ขนาด 6x6 blocks (34x34 cm)

ราคาใบนี้ อยู่ที่ 14500 บาทค่ะ

ถูกที่สุดใน sbn เลยค่าาา

รูปกระเป๋านะคะ

---------------------------------------------------------------------------

5. BAOBAO (BILBAO) Lucent shoulder สะพายข้าง สีขาว

เป็นกระเป๋าสะพาย มีซิปปิด เป็นรุ่นพิเศษของ baobao ที่ทำออกมาให้ใช้ได้ทั้งผู้ชาย ผู้หญิง
กระเป๋าจะเป็นกระเป๋าสะพายข้าง ปรับสายได้ และจะมีซิปปิดกระเป๋า
ทำให้กระเป๋าใช้งานได้สะดวก และใช้ได้จริง
เป็นรุ่นที่ทำออกมาจำนวนไม่มาก เป็นกระเป๋าที่สามารถใช้งานได้สะดวกกว่า lucent ธรรมดา
และสีขาว ก็เป็นสี classic ที่หายากค่ะ รับรองว่าไม่ซ้ำใครค่ะ ^^

ราคา 13300 บาท เท่านั้นเองนะคะ

-----------------------------------------------------------------------

6.
NEW! CLUTCH Bil Bao Lucent Flap สีส้ม

เป็นรุ่นพิเศษ หายากมาก!! แถมสีส้ม-แดง ก็ยังเป็นสีพิเศษของ collection เดือนนี้เท่านั้น

จะใช้ไปงาน หรือใช้ในชีวิตประจำวัน ทั่วๆไปก็ได้ ใส่ของได้เยอะพอสมควร ใช้งานสะดวก
เข้าง่ายกับทุกชุด เพราะทรงกระเป๋าสวยมาก ช่วยเพิ่มความเก๋ให้กับคนถือได้ค่ะ ^^

ขอขายที่ราคาเบาๆเพียง 9500 บาทเท่านั้นค่ะ
ถูกกว่า pre order อีกนะคะ

ดูรูปได้ด้านล่างเลยนะคะ

-------------------------------------------------------------------------
-------------------------------------------------------------------------

ราคาสินค้าทั้งหมดนี้พิเศษจริงๆนะคะ
ดูของจริงได้ที่ร้าน PingPing ที่ตึกสยามสแควร์วัน ชั้น 1 ซอย 6 ห้อง 1087 นะคะ
ของแท้แน่นอนค่าาา รับของได้ที่หน้าร้านที่สยาม หรือส่ง ems ค่ะ

ชำระด้วยบัตรเครดิตก็ได้นะคะ แต่ธนาคารจะ charge 3% นะคะ
ทางร้านไม่ได้ charge นะคะ ไม่ใช่เครื่องของทางร้านค่ะ
ถ้าจะชำระด้วยบัตรเครดิต จะต้องมารับของที่ร้านที่ตึกสยามสแควร์วันนะคะ

ค่าส่ง ems สำหรับสินค้าปกติ 100 บาทค่ะ
แต่ขออนุญาติ คิดค่าส่งems 200 บาทสำหรับ keepall นะคะ
เพราะว่ากระเป๋าใหญ่ ต้องใช้กล่องใหญ่ค่ะ
แต่ถ้ามารับด้วยตัวเองที่ร้านที่สยามสแควร์ ก็ไม่มีค่าส่งค่ะ
มารับด้วยตัวเองได้เลยนะคะ จะได้เห็นกระเป๋าค่ะ กระเป๋าสวยมากจริงๆค่ะ

แม่ค้าเป็น tm อยู่แล้วค่ะ ขายอยู่ประจำ ไม่หนีไม่หายไปไหนค่า
มีร้านเป็นหลักเป็นแหล่งที่สยามด้วยค่ะ ยังไงติดต่อมานะคะ ขายถูกจริงๆค่าาา

CONTACT DETAIL :

สนใจติดต่อที่เบอร์ 08 9-00 9 6 999 k. ปิง ค่ะ จะ whats app หรือ line ก็ได้นะคะ
line id : i_am_pingping2

หรือ ถ้าติดต่อไม่ได้ ก็ส่งทิ้ง sms, line, whats app ไว้นะคะ
หรือจะ e-mail มาก็ได้นะคะ
pingpingshop@me.com ค่ะ

ถ้าจะถามทางไปร้านที่สยามสแควร์ รบกวนติดต่อที่เบอร์ 089-0116 9 9 9 นะคะ

**แต่ถ้าจะสอบถามเรื่องกระเป๋า รบกวนเบอร์ 08 9-00 9 6 999 k. ปิง เท่านั้นนะคะ**

ร้านเปิดตั้งแต่ 11 โมง - 1 ทุ่ม ทุกวันค่าาา
นัดดูของที่ร้านได้ค่ะ แต่รบกวนโทรแจ้งก่อนนะคะ

Thank you sbn kaaa

-----------------------------------------------------------------------------
ฝากสินค้าห้อง hi-end ด้วยค่ะ ^^

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3298466
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3