รบกวนจัดแบรนด์ Misty Mynx ว่าสามารถขายใน Hi-Street ได้หรือไม่
โดย patcha_fah
patcha_fah
ยี่ห้อ Misty Mynx สามารถลงขายในห้อง Hi-Street ได้หรือไม่คะ

ยี่ห้อนี้อยู่ในเครือJaspalค่ะ

คำอธิบายจากเว็บไซต์ของแบรนด์
Misty Mynx, a new lifestyle brand for modern, sassy woman from Jaspal group. Woman who are independent, confident and living their lives to the fullest.

ข้อกำหนดของห้อง ต้องเป็นยี่ห้อที่วางขายในห้างชั้นนำทั้งในและต่างประเทศ แต่ไม่แน่ใจว่ายี่ห้อนี้มีขายที่ต่างประเทศหรือยังค่ะ
HI-STREET
หมายถึง แบรนด์ทั่วๆ ไป ไม่จำเป็นต้องมีตำนานประวัติศาสตร์ใดๆ แต่มีมาตรฐานการผลิตที่มีคุณภาพ
มีกำลังการผลิตเป็นจำนวนมากและ
วางขายในห้างฯ ชั้นนำของประเทศและต่างประเทศ
รวมไปถึงแบรนด์ลูกทั้งหลายของแบรนด์ hi-end ต่างๆ ที่ผลิตมาเป็น line ย่อย เพื่อจำหน่ายในราคาถูกลง

ขอความคิดเห็น และ ลงความเห็น จากทุกท่านด้วยค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
KAT
เพิ่มให้แล้วค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ
patcha_fah
ขอบคุณมากๆค่ะ คุณแคท :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3