ขาย Coach F18653 มือสอง สภาพ 80%++ ซื้อมาจาก shop 13,900 บาท ขาย 4,900 บาท
โดย issue01
issue01

ขาย Coach มือสอง สภาพ 80%++
ซื้อมาจาก shop 13,900 บาท
ขาย 4,900 บาท

MADISON OP ART SATEEN HAILEY

STYLE: F18653

Op Art Sateen fabric with leather trim
Inside zip, cell phone and multifunction pockets
Zip-top closure, fabric lining
Handle with 10" drop
Longer strap for shoulder or crossbody wear
13 1/2" (L) x 10 1/4" (H) x 5 1/2" (W)
This is a signature product

สภาพ 80% มีร่องรอยตามการใช้งานเล็กน้อย
ป้ายพวงกุญแจหายนะคะ ตัวอะไหล่ทอง เป็นดำๆ เหมือนลอก บางจุดแต่จริงๆไม่ได้ลอก ใช้ บริสโซ (กระป๋องละ 70)
ขัดออกแล้วเหมือนใหม่ ลองขัดแล้วบางจุด ขัดเสร็จเหมือนใหม่

ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

ค่าส่งอีเอ็มเอส 100 บาท
นัดรับแถว MRT จันทร์ - ศุกร์ หรือ เซ็นทรัลพระราม 9

สนใจ ไลน์ Line : nutthamon
FB Nut Nutthamon
www.facebook.com/issue07

รูปก่อนและหลังใช้บริสโซขัดค่ะ อะไหล่ทองวิ้งเหมือนใหม่ค่ะ

รูปนี้ยังไม่ได้ขัดนะคะ ไม่ได้ลอก สามารถเอาไปขัดเองได้เลยค่ะ ขัดแล้วเหมือนใหม่

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3