สอบถามผุ้รู้เรื่องไซด์ เสื้อหน่อยจ๊ะ
โดย BQQW
BQQW
คือจะซื้อเสื้อ Lacoste ไซด์ 34 ในเว็ปเค้าที่ลงประกาศขาย อ๊ะจ๊ะ แต่ สูงประมาณ 180 หนัก 66 เลยงงกับไซด์ ว่าจะใส่ได้ไหม คัยรู้เรื่องไซด์ ของ Lacoste บอกหน่อยนะจ๊ะ รบกวนที่กัวซื้อมาใส่ไม่ได้จัง
mimi
ปกติไซส์ 34 ทางยุโรปจะเท่ากับไซส์ XS อะคะ
MilkT_Oishi
Lacost Polo size 34 เล็กสุดค่ะ
ถ้าดูจากน้ำหนัก+ส่วนสูงแล้วดูจะเล็กและสั้นไปนะคะ

เราหนัก 50 สูง 170 ใส่ Lacost size 36-38 ค่ะ ;)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3