A/C BaiPatBaiPie ของเพื่อน ลืม password ค่ะ
โดย March.
March.
เพื่อนฝากมาค่ะ

กดลืม password ไปหลายหน ทางนี้ไม่ส่งให้เลยคะ

เพื่อนก้อเลยฝากของมา A/C BaiPatBaiPie ลืม password ค่ะ ช่วยส่งให้ที่ [email]ptomkha@yahoo.com[/email] ด้วยคะ :D
Siambrandname Webmaster
Originally Posted by March.
เพื่อนฝากมาค่ะ

กดลืม password ไปหลายหน ทางนี้ไม่ส่งให้เลยคะ

เพื่อนก้อเลยฝากของมา A/C BaiPatBaiPie ลืม password ค่ะ ช่วยส่งให้ที่ [email]ptomkha@yahoo.com[/email] ด้วยคะ :D

ในกรณีปัญหาทางเทคนิค สอบถามได้ในห้อง สำหรับแจ้งปัญหาที่เกิดขึ้นในเว็บไซต์ โดยแบ่งตามหมวดหมู่ และวิธีแก้ไข ทางผู้รับผิดชอบต่อระบบและเครื่องมือซึ่งมีความรู้ด้านนี้โดยตรงจะสามารถดูแลตรวจสอบแก้ไข ได้อย่างทันท่วงที ขอบคุณครับ
saichol.tk
ลืมพาสเวิดต้องทำยังไงคะ ให้emailไปหลายรอบมากๆๆ ไม่เห็นทางsiambrandnameส่งกลับมาให้เลยคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3