รบกวนสอบถามเรื่องกฎระเบียบค่า
โดย ttt44
ttt44
ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบค่ะ ขออนุญาติลบก่อนโดนหักคะแนนอีกค่ะ ><
KuRoMiDy
BAO BAO อยู่ห้อง hi-street ค่า
London-Paris
BaoBao ต้องแแยกลงขายห้อง Hi-street แต่พอสักพักถ้าไม่ทำผิดกฎอีก แต้มที่โดนหักก็จะหายไปค่ะ เป็นกำลังใจ สู้สู้ Post ขายต่อไปค่ะ
theIIIdEmpire
Bao Bao ต้องโพสขายที่ห้อง hi-street ค่ะ
ถามเกี่ยวกับกฎระเบียบในห้องนี้ก็ผิดห้องเช่นกันค่ะ ลบข้อความ/ย้าย ด้วยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3