มามะ มาดู ของดี ของถูก Lv nvf GM~ Lv Alma,YSL coat~Celine dress~Vera Wang blouse~Armani ~Daks blazer~Escada dresses~Missoni~Givenchy dress~Kenzo~Burberry ~Prada~Paul Smith shirts~Jill stuart~Moschino~Balenciaga ~MCM dress and many more~~
โดย One2threeShop
One2threeShop
สินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าใช้เอง มีบางชิ้นที่เป็นของพี่สาว น้องสาวและเพื่อนๆฝากขาย จึงทราบที่มาที่ไปไม่มั่วนิ่มค่ะ ทุกชิ้นถ่ายจากของจริง สภาพตามรูป ค่ะไม่แต่ง ไม่ผิดเพี้ยน...ดูได้ตามรูปของ แต่ละจุด หากมีตำหนิจะแจ้งให้ทราบพร้อมโชว์รูปถ่าย ไม่มีหมกเม็ด

บางชิ้นอาจมีตำหนิบ้างเล็กน้อย จึงอยากให้ทุกท่านที่สนใจหรืออยากทรา
บราย ละเอียดจุดใดสอบถามได้เลยนะค่ะไม่ต้องเกรงใจ ราคาต่อรองได้นิดหน่อยขายได้ขาย แม่ค้าใจดีค่ะ

กติกาการซื้อ ขายค่ะ

- CF แล้ว CF ต่อได้นะคะ

- ให้สิทธิคนที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะคะ

- หากต้องการ CC รบกวนโทรแจ้งหน่อยนะคะ อย่าหายไปเลยสงสารแม่ค้าเถอะนะค่ะ

- โอนเงินแล้วรบกวนส่ง sms แจ้งชื่อที่อยู่จัดส่งให้หน่อยนะคะ แม่ค้าไม่ค่อยได้เช็ค PM

- สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนรับคืน ทุกกรณีขอให้พิจารณา ดีๆก่อนCFนะคะ

สนใจติดต่อได้ทางPM
หรือโทร 0 8 1- 8 3 8 3 8 8 1

หากต้องการCF รบกวนโทรมาหรือWhats app มาจะสะดวกสุดค่ะ

ฝากลิ้งค์ราวผ้าสวยๆของ Ikeaด้วยค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=327283

เริ่มต้นจาก

ใบนี้สภาพใช้งานค่ะ แต่ไม่เยินนะค่ะ hwยังเปนสีทองแวววาว ไม่ดำไม่หมอง สายไม่แตก ตามขอบกระเป๋ามีรอยคล้ำจากการใช้งาน แต่ไม่น่าเกลียด สายสีเข้มขึ้นประมาณ2 step ด้านในกระเป๋าสะอาด ก้นกระเป๋า มีรอยเลอะนิดหน่อย ตามภาพแต่ไม่น่าเกลียด สภาพโดยรวมถือว่ายังดีอยู่มาก มุมกระเป๋าทั้งสี่ด้านไม่มีรอย ลายโมโนแกรมยังชัดเจน ไม่มีลอก แม่ค้าพยายามถ่ายรูปให้เห็นกันทุกจุด อย่างชัดเจน หากสนใจกรุณาโทรสอบถามได้ตลอดเวลานะค่ะ

ไม่มีอุปกรณ์ให้นะค่ะ มีแต่หูถูก และถุงผ้าอื่นให้

ขาย 16,000 บาท

รูปตรงจุดที่เปนรอยหยดน้ำค่ะ

Louis Vuitton Monogram Canvas alma
PM ใบนี้สภาพดีเลยค่ะ หูจับคาวไฮท์เข้มขึ้นประมาณ1step มุมกระเป๋าเปนรอยเล็กน้อย ตำหนิคือมีรอยหยดน้ำจางๆตรงฐานกระเป๋า สภาพ 85%

อุปกรณ์มีแต่ถุงผ้าให้นะค่ะ

ขาย 16,000 บาท

หมวดเสื้อผ้า

เดรสสีดำ สั้นแค่เข่าแขนยาว ปกเสื้อกว้างเบิ้ลคอสองชั้น กระดุมปั๊มklทุกเม็ด ผ้าเนื้อดี คัตติ้งเนี๊ยบ แบบสวย เรียบหรูดูดี สภาพใหม่เลยค่ะ ไม่เคยใส่ไม่เคยซัก ไม่มีตำหนิใดๆ

Size 40 อก 33"- 35 นิ้ว เอว
27"-29" สะโพก 36"-38"

ยี่ห้อ Karl Lagerfel

ขาย 1,800 บาท

DVF wrap dress เดรสป้ายสีเขียว ผ้าcottonเนื้อดี นิ่ม พริ้วสวยกำลังดี สภาพใหม่เลยค่ะ ไม่เคยใส่ไม่เคยซัก ไม่มีตำหนิใดๆ

Size 4 อก 33"- 35 นิ้ว เอว
27"-29" สะโพก 36"-38"

ขาย 1,490 บาท

เดรสสั้น แขนกุด ผ้านิ่ม เด้งๆดูดี สีน้ำตาลแดง สวยขับผิว ใส่ได้หลายโอกาส สภาพใหม่ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิ

Made in Italy

ยี่ห้อ Philosophy di Alberta Ferretti

Size US 4 อก 32-34" เอว 26"-28" สะโพก 36"

ขาย 990 บาท ราคาขายเอามันค่ะ

เดรสสีดำสั้น สายเดี่ยวทรงบอลลูนนิดๆ แบบน่ารัก ใส่สบาย ผ้าเนื้อดี นุ่ม พริ้วสวย สภาพดีมากค่ะ ใส่แค่ครั้งเดี่ยว

ยี่ห้อ See by Chloe

Size M

ขาย 990 บาท OMG!

สภาพใหม่มากค่ะ ไม่มีตำหนิ เสื้อcrop ผ้าไหมสีเบสอมชมพู แวววาว ติดซิปยาวด้านหน้าถึงลำตัว ผ้าไหมเนื้อดี ใส่สบาย คัตติ้งเนี๊ยบเก็บซ่อนสัดส่วนได้ดีอย่างpattern สวยมากๆค่ะ แบรนด์นี้การันตรีคุณภาพอยู่แล้ว

Size 34 อก 34" เอวได้ถึง 29"

ยี่ห้อ Blumarine

ขาย 1,500 บาท
incredible cheap!!!

เดรสแขนกุด คอวี สีชมพู ด้านบนช่วงลำตัวเป็นผ้าknit ส่วนช่วงกระโปรงเป็นผ้าตัดต่อลาย คัตติ้งเนี๊ยบ pattern น่ารักมากค่ะ ลุคคุณหนูดูดี
สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ใส่แค่ครั้งเดียว

ยี่ห้อ Tsumori Chisato

Size 2 อก 33"

ขาย 1,390 บาท

2ภาพด้านล่าง ขอยืมรูปจากเว็บอื่นมานะค่ะ

trench coat สีฟ้า ของใหม่ ไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก ไม่มีตำหนิ ผ้าเนื้อดี คัตติ้งเนี๊ยบ แบบเริ่ด ใส่ออกมาสวยสุดๆ ไม่มีเอ้าทแน่นอน ส่งต่อในราคาสุดคุ้ม
Size
ยี่ห้อ YSL
ขาย 2,900 บาท

เดรสเชิ้ต แขนสั้น ติดกระดุมหน้า สีสุภาพ แบบเรียบ ดูดี ใส่ได้หลายโอกาส สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Jil Sander

Size 36 อก 32-34"

ขาย 1,990 บาท

เสื้อปกเชิ้ต แขนตุ๊กตา ติดกระดุมหน้า สีออกแนว earth tone น่ารัก คัตติ้งเนี๊ยบ ของใหม่ ไร้ตำหนิ

ยี่ห้อ Cacharel

Size 34 อก 32" ยืดได้นิดหน่อย

ขาย 990 บาท

เสื้อปกเชิ้ตแขนสั้น พื้นสีขาววนิลาprintedลายใบไม้เขียว ชมพูและสีเหลือง สวย สดใส ผ้าไหมเนื้อดีนิ่ม พริ้วสวย ทิ้งตัวดี ใส่แค่สองครั้ง สภาพดีมากค่่ะ ไม่มีตำหนิ

100% Silk

ยี่ห้อ Escada

Size 36 อก 32-34"

ขาย 990 บาท

เสื้อยืดแขนสั้นสีชมพูอ่อน ลุคคุณหนูดูผู้ดีสุดๆ ป้ายตรงคอถูกตัดออกไปเพราะได้มาตอนsale สภาพโดยรวมใหม่มากค่ะ ลองใส่ครั้งเดียวไม่ถึง5นาที แล้วซักเก็บยาวเลย ผ้านิ่ม ใส่สบายมากค่ะ ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Burberry

Size L

Made in England

ขาย 1,290 บาท เหมือนได้ของใหม่เลยค่ะ

เสื้อไหมพรมแบบบางลายขวาง คอวี สีดำสลับ ขาว เขียว ฟ้า สภาพดีมาก ไร้ตำหนิ
ยี่ห้อ Sonia rykiel (New)
Size 38
ขาย 490 บาท

เดรสสายเดี่ยวสีขาว ตีเกล็ดยาวรอบตัว สวยน่ารักมากค่ะ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ ไม้เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

Size 4 อกไม่เกิน 34" เอว 28 สะโพก 37"

ยี่ห้อ Marc Jacobs

ขาย 490
บาท

Celine
turquoise dress แบบสวยหรูดูดี คัตติ้งเนี๊ยบ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก ใส่แค่ครั้งเดียว ส่งซักรีดแล้วเก็บอย่างดี

Size 40 อก 33" เอว 27"-28" สะโพก 36"

ขาย 2,500 บาท

YSL blouse สภาพใหม่มากไร้ตำหนิ

Size 40,L อกได้ถึง 36"

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 790 บาท

เสื้อแขนยาวสีวนิลา สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ ปกเสื้อเก๋ใส่ง่ายได้หลายโอกาศ

Size อกได้ถึง 36"

ขาย 600 บาท

เสื้อสีดำ แขนระบาย ของใหม่ ไม่มีตำหนิ แบบน่ารักมาก มาย

ยี่ห้อ Jill Stuart

Size S อก 32"

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 800 บาท

เสื้อคอกลมแขนยาว ติดกระดุมหน้า สีเขียวมะกอกสลับฟ้าขาว สวยแปลกตา ผ้านุ่มพริ้วสวย ทิ้งตัวดี สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Missoni

Size อกได้ถึง34"

ขาย 900 บาท ลดเหลือ 600 บาท

wrapเดรสสั้นสีฟ้าลายdot แขนตุ๊กตา กระเป๋าแปะสองข้าง brand ดังจากญี่ปุ่น ตัวนี้ใส่สบายสุดๆ ผ้าsilkเนื้อดี ลื่นพริ้วสวย เบาสบาย patternน่ารักกระจาย แม่ค้าconfirm
สภาพ 95% มีตำหนิจี๊ดนึงคือเปนรอยด่างจางๆ ตามรูปสุดท้ายเลยค่ะ แต่ไม่น่าเกลียด

Size 4 อก 33" เอวได้ถึง 28" สะโพก 36"

ยี่ห้อ tsumori chisato

Silk 100%

ขาย 1,300 บาท ลดเหลือ 1,000 บาท

cocktailเดรสสีชมพูสดใส ลายหัวใจเล็กๆน่ารักทั่วทั้งตัว สภาพดีมากค่ะ มีตำหนิจี๊ดนึงตามรูปสุดท้าย จะเห็นด้ายรันนิดๆไม่สังเกตุมองไม่เห็น ไม่น่าเกลียดเพราะอยู่ช่วงด้านข้างที่เวลาใส่แล้วแขนจะบังพอดี ส่งต่อถูกๆเลยค่ะ

Size 0 อก 32" เอว 27" สะโพกได้ถึง 36"

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 800 บาท ลดเหลือ 600 บาท

Kenzo black velvet dress (New) เดรสสั้น แขนยาวสีดำ เป็นผ้ากำมะหยี่สีดำเนื้อดี คัตติ้งเนี๊ยบมากค่ะ แพทเทิร์นสวยใส่ได้ตลอด ไม่มีout สภาพ 99% ไม่มีตำหนิ ไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก สรุปสวยปิ๊งส์

Size M อก 34-36" เอว 29" สะโพก 36-38" ยาว 35"

ขาย 3,000 บาท ลดเหลือ 2,500 บาท

black dress

ยี่ห้อ Chloe'

Size อก 36" เอว 32" สะโพก 38"

ขาย 1,800 บาท ลดเหลือ 1,500 บาท

Paco Rabanne black dress สภาพ99% ไม่มีตำหนิ แบบเรียบหรู ดูดี

Size 7 อกได้ถึง34" เอวได้ถึง 28" สะโพกได้ถึง36"

ขาย 900 บาท ลดเหลือ 600 บาท

เดรสใส่ออกมาจะเป็นทรงประมาณนี้นะค่ะ

Givenchy Hi Formal vintage printed dress สภาพนางฟ้าสุดๆ ชุดสวยเริ่ด สีสดใสไร้ตำหนิ

Size 10 อก 34" เอว 27-28" สะโพก 37"

ขาย1,500 บาท ลดเหลือ 900 บาท
ลดเหลือ 600 บาท

Paco rabbanne denim Jacket สภาพดีมากค่ะ ทรงสวย แบบเท่ห์ ไม่มีตำหนิ

Size M อก 34"

ขาย 800 บาท ลดเหลือ 600 บาท

Escada sport เสื้อกันหนาวสีฟ้านีออนสว่างสดใส ผ้าเนื้อดี สีไม่มีเฟด ติดกระดุมหน้า กระดุมปั้มescadaทุกเม็ด สภาพ 95%
Size อกได้ถึง40"

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 600 บาท

Escada sport เสื้อกันหนาวสีส้มนีออน สวย สดใส ผ้าเนื้อดี สีไม่มีเฟด ติดกระดุมหน้า กระดุมปั้มescadaทุกเม็ด สภาพ 95%

Size อกได้ถึง40"

ขาย 1,000 บาท

Burberry prorsum blazer สภาพใหม่กิ๊ก สวยใสไร้ตำหนิ ยกเว้นตรงกระดุมสีทองที่ซีดบางเล็กน้อย เป็นเพราะอะไรไม่ทราบ แต่ไม่น่าเกลียด ดูได้จากภาพ นอกนั้นเทพเลยค่ะ กระดุมปั้มโลโก้ทุกเม็ด กระเป๋าและปกเสื้อยังไม่ได้ตัดด้ายออกเลย เรียกว่าไม่ได้ใช้เลยค่ะ

Size 42

ขายถูกเพียง 2,500 บาท ลดเหลือ 2,000 บาท

Fendi signature blouse สวยค่ะตัวนี้ สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ
Size 42 อกได้ถึง 34"

ขาย 500 บาท

Balenciaga knit สีbeige คอกลม แขนกุดเอวจั๊ม สภาพเหมือนใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิ

Size M รอบอก 90 cm.

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 400 บาท

Tsumori Chisato เสื้อแขนยาวสีขาว ลายpolka dotสีดำ น่ารักมากๆค่ะ ได้จากงานเซล แทบไม่ได้ใส่ สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ ผ้านุ่ม เนื้อดี ใส่สบายมากๆค่ะ
Size อกไม่เกิน36"

ขาย 900 บาท ลดเหลือ 500 บาท

เสื้อแขนยาว คอปาดกว้าง สีเบสลายทางเดินเส้นสลับสี ดูดีน่ารักตามแบบฉบับของแบรนด์ ผ้าเนื้อดีใส่สบาย คัตติ้งเนี๊ยบ สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Paul&Joe

Size 1 อก 33"

ขาย 890 บาท
ลดเหลือ 590 บาท

กระโปรงสั้น สีเขียวOlive เอวยางยืดติดกระดุมหน้า ทรงสวยน่ารักมากๆค่ะ สภาพดี สีไม่เฟด ไม่ซีด ไม่มีตำหนิ

Size 4 เอว 28" สะโพก 36"

ขาย 590 บาท

เสื้อผ้าknit ทอลายคลาสสิคตามสไตล์ของแบรนด์นี้ แขนยาว 3ส่วน สวยกำลังดี ติดกระดุมด้านหน้ายาวถึงชายเสื้อ สภาพประมาณ99% ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Missoni

Size อกได้้ถึง 36"

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 600 บาท

เสื้อวอลลุ่มลายทางขาว ดำ แบบเก๋มากๆค่ะ ผ้าไหมเนื้อดีลายริ้วส่วนที่แต่งสีดำเปนผ้ากำมะยี่ทั้งหมด แขนพองๆแต่ตัดสีดำเข้าไปทำให้ดูโปร่ง ขอบอกว่าเก๋มากๆค่ะตัวนี้ สภาพ99%

Size อกได้ถึง38" เอว 27"

ยี่ห้อ Oscar de la renta

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 790 บาท ลดเหลือ 600 บาท

Burberry Shirt เสื้อเชิ้ตslim fitแขนยาว คอตั้ง สีสุภาพ สวยใหม่ สภาพ99% ไม่มีที่ติ
Size 9 อกได้ถึง 38"
ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 800 บาท

Vera Wang red blouse เสื้อแขนสั้นสีแดงแรงฤทธิ์ ขอบอกว่าสวยมากค่ะ ตัวนี้ สภาพเหมือนใหม่เลย ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิค่ะ ซักทำความสะอาดเรียบร้อยแล้ว

ยี่ห้อ Vera Wang

100% Silk

Size S อกไม่เกิน 34"

ขาย 1,500 บาท ลดเหลือ 1,000 บาท

Balenciaga shirt used like very new ของจริงสวยมากค่ะ สีสันสดใสเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

Size M ไหล่ 19" อก 42"

ขาย 1,500 บาท ลดเหลือ 1,000 บาท

ภาพนี้กลับด้านในให้ดู ว่าเป็นสีชมพู คัตติ้งเนี๊ยบมาก confirmสวยค่ะสวยจริง

Escada cocktail dress ทรงตรง สีขาวซ้อนด้านในสีชมพูดูกลมกลืน คอเหลี่ยม ซิปหลังยาวถึงเอว ผ่าด้านหน้าสองข้าง แพทเทริน์สวยดูดี คัตติ้งเนี๊ยบสุดๆ สภาพดีมากเหมือนใหม่ใส่ไปงานแค่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ
wool 94% elastane 6%

Size 36 อกได้ถึง 34" เอว27-28" สะโพก 35"- 37" ยาว 40"

ขาย 2,200 บาท
ลดเหลือ 2,000 บาท

Escada cocktail dress ทรงสอบนนิดๆ สีเทาเข้ม ซิปซ้อนหน้าหลัง แพทเทริน์สวยดูดี คัตติ้งเนี๊ยบสุดๆ รับรองว่าใส่ออกมาแล้วสวยดูหุ่นดี ทุกคนค่ะ สภาพดีมากเหมือนใหม่ไม่เคยใส่ ได้แค่ลอง ส่งซักรีดแล้วเก็บรักษาอย่างดี ไม่มีตำหนิ

wool 94% elastane 6%

Made in Germany

Size 38 อกได้ถึง 34" เอว28-30" สะโพก 35"- 37" ยาว 40"

ลดเหลือ 2,000 บาท

เสื้อJacket สีฟ้า กระดุมมุข ตัวนี้ออกแนววินเทจแต่ยังสวยโออยู่มากค่ะ สภาพดีมาก มีตำหนิเล็กน้อยสองจุดตามภาพ จะเห็นเป็นรอยสีเหลืองจางๆ แต่ไม่น่าเกลียด ไม่สังเกตุมองงไม่เห็น นอกนั้นสวยเหมือนใหม่

Size 10 อกได้ถึง 38"

ยี่ห้อ Givenchy

ขาย 500 บาท ลดเหลือ 390 บาท

Daks blazer เสืื้อลายสก็อตเล็กๆซิคเนเจอร์แบรนด์ สีสด ไม่ซีดไม่เคยใส่ ไม่เคยซักค่ะ สภาพ99% เหมือนใหม่ไร้ตำหนิ ติดกระดุมหน้า3เม็ด ปั๊มโลโก้แบรนด์ทุกเม็ด ในช็อปราคาไม่ต่ำกว่าห้าพันแน่นอน

Size L ไหล่ 17"

ขาย 1,800 บาท ลดเหลือ 1,500 บาท

Daks blazer เสืื้อลายสก็อตเล็กๆซิคเนเจอร์แบรนด์ สีสด ไม่ซีดไม่เคยใส่ ไม่เคยซักค่ะ สภาพ99% เหมือนใหม่ไร้ตำหนิ ติดกระดุมหน้า3เม็ด ปั๊มโลโก้แบรนด์ทุกเม็ด ในช็อปราคาไม่ต่ำกว่าหมื่นแน่นอน

Size L ไหล่ 19" แขนยาว 24" ยาว 29"

ขาย 2,000 บาท ลดเหลือ 1,500 บาท ถูกโคตะระ

Gianni Valentino แจ็กเก็ตสีครีม คัตติ้งเนี๊ยบ ผ้าเนื้อดีใส่สบาย มีกระเป๋าซ่อนทั้งในและนอก ทรงสวยสภาพดีมาก ประมาณ95% ไม่มีตำหนิ

Size 100 ไหล่ 18"

ขาย 690 บาท ลดเหลือ 490 บาท

YSL Jacket สีmidnight blue ซิปหน้า แขนยาว งามเริ่ดสุดๆค่ะ สภาพใหม่มากกก ไม่มีตำหนิ
Size L อกประมาณ 105 cm.
ขาย 2,000 บาท ลดเหลือ 1,500 บาท

Paul Smith black label dress (New) สวยมากค่ะ ผ้าcottonเนื้อดีใส่สบายมากๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ไม่มีตำหนิ

Size 40 อกไม่เกิน 34" เอว 28" สะโพก 36" ยาว 40"

ขาย 2,500 บาท ลดเหลือ 1,390 บาท ถูกเหลือเชื่อ

Lanvin light blue dress สภาพดีเลยค่ะ ไม่มีตำหนิ ผ้าเนื้อดีใส่สบาย มีสับในๆตัว คัตติ้งเนี๊ยบเก็บทุกรายละเอียด สวยมากค่ะ

Size 42 อกได้ถึง 36" เอวไม่เกิน 32" สะโพก 36"-38" ยาว 42"

ขาย 1,500 บาท ลดเหลือ 900 บาท

Striped dressสีขาวสลับเขียวแขนกุด ปกกะลาสีเรือปักอักษรตัวAโลโก้แบรนด์มุมด้านซ้าย กระโปรงย้วย ติิดกระดุมด้านหน้ายาวไปถึงกระโปรง คัตติ้งเนี๊ยบ แบบน่ารักฝุดๆ สภาพดีมาก ใช้งานน้อย ไม่มีตำหนิ ตัวนี้เก่าเก็บค่ะ

Made in France

Cotton+Linning

ยี่ห้อ Etienne Aigner

Size 38 รอบอกได้ถึง 34" เอว 27-28" สะโพก 38"

เดรสสีดำเข้ารูปแขนพองๆ น่ารักมากค่ะ สภาพ99%ไร้ตำหนิ
Silk+cotton
Size 36 รอบอก 33" เอว 27" สะโพก 36"
ยี่ห้อ Philosophy by alberta ferretti
ขาย 890 บาท ลดเหลือ 590 บาท

Cocktail dress 1 time used

สภาพใหม่มากค่ะ ไม่มีตำหนิ ชุดสายเดี่ยวคล้องคอ รูดช่วงอก ลำตัวเข้ารูป กระโปรงย้วย สีสวยprintลายดอกชบา ผ้าไหมเนื้อดีพริ้ว นุ่ม ใส่สบาย ที่สำคัญไม่โป๊ะค่ะเพราะคัตติ้งเนี๊ยบเก็บซ่อนสัดส่วนได้ดีอย่างไม่น่าเชื่อ pattern สวยมากๆค่ะ แบรนด์นี้การันตรีคุณภาพอยู่แล้ว ใส่ไปใครก็รู้ว่าเป็น blumarine

Size D34 อก 34" เอว 29" สะโพก 36"

ยี่ห้อ Blumarine by Anna Molinari

ขาย 2,000 บาท
incredible cheap!!!

Marc Jacobs silk blouse คอกว้าง แขนยาว สี off white มีโบว์ผูกด้านหลังทำให้ดูหุ่นดี มีส่วนเว้าส่วนโค้ง ผ้าเนื้อดี คัตติ้งแป๊ะ อีกเช่นเคยค่ะ ของใหม่ไร้ตำหนิ

Size 6 อกได้ถึง 36" เอว 30 นิ้ว

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 690 บาท

เสื้อแขนกุด คอคว้านกว้าง สวยกำลังดี ไม่เซ็กซี่เกิ๊นไป ของใหม่ ไร้ตำหนิกวนใจ

ยี่ห้อ Laundry by Shelli Segal

Size P รอบอกได้ถึง 34"

ขาย 490 บาท

กระโปรงยีนส์ซีดสวยกำลัง ติดกระดุมหน้ายาวถึงชายกระโปรง ชายกระโปรงจับจีบรอบตัว สวยน่ารัก
Size S เอว 26" สะโพก 36"

ขาย 790 บาท

กางเกงกระโปรงลายสก็อตเล็กๆจุ๋มจิ๋มน่ารัก จากChristian Dior แบบสวย สีเริ่ด สภาพใหม่มากๆค่ะ ไม่มีตำหนิ

Size เอว 27" สะโพก 36"

ขาย 790 บาท OMG

Cacharel เสื้อยืดคอ Vกว้าง แขนกุด สีฟ้าสลับขาวแดง น่ารักมากค่ะ เก็บจนลืม ไม่เคยใส่ แต่ซักแล้ว
สภาพใหม่
ไม่มีตำหนิ
Free size อก 35"

ขาย 890 บาท
ลดเหลือ 500 บาท

Balenciaga brown blouse สวยมากกค่ะ ใส่แค่ครั้งเดียว สภาพกิ๊กเหมือนใหม่ ไร้ตำหนิ คัตติ้งดีมั๊กมาก
ใส่แล้วดูหุ่นดีมีเอว ขึ้นมาทันที ผ้าไหมเนื้อดีใส่สบาย

Size 38 อกได้ถึง 34"นิ้ว เอวไดถึง 30 นิ้ว

Daks London เสื้อไหมพรมสีมิทไนท์บลู ปกเชิ้ต แขนยาว ผ้านุ่มเนื้อดี ไม่หนามากนะค่ะ ใส่สบาย สภาพดีมากไม่เคยใช้งานมาก่อนไม่มีตำหนิ หนาวนี้เอาอยู่ค่ะ

Size 100 อกได้ถึง 42 นิ้ว

ขาย 900 บาท ลดเหลือ 790 บาท ถูกโคตะระ

Kenzo Golf เสื้อแขนสี่ส่วน ปกเชิ้ตติดกระดุมตรงคอ สีฟ้า ขาว เขียวลายกราฟฟิค ดูดีสะอาดสดใสสุดๆ สภาพเป๊ะมากๆ ไม่มีตำหนิ ไม่ซีด ไม่มอง เหมือนใหม่ค่ะ แทบไม่ได้ใส่ ผ้าcottonเนื้อดี ผ้าไม่ยืดนะค่ะ ใส่ออกมาสวยมากค่ะ

Size 2 รอบอกได้ถึง 35 นิ้ว

ขาย 1,100 บาท ลดเหลือ 490 บาท

Paul Smith Polka dot skirt สภาพดีมากค่ะ สวยใสไร้ตำหนิ

Size 40 เอว 28" สะโพก 36"

เสื้อเชิ้ตแขนสี่ส่วน

Size 40

ยี่ห้อ Paul Smith

ขาย 1,490 บาท
ลดเหลือ 690 บาท

เสื้อ เชิ้ตแขนสั้นสีเขียวolive ของ Paul Smith สภาพดีมาก มีตำหนิจี๊ดนึงคือเปนรูตามดเล็กไช่วงอด ำม่เพ่งมองแทบไม่เห็น ตามรูปสุดท้ายเลยค่ะ นอกนั้นเป๊ะ

Size L

ขาย 490 บาท

เสื้อผ้าsilk สีoff white แบบน่ารักมากๆค่ะ ผ้าเนื้อดีใส่สบาย ไม่มีตำหนิ สวยเป๊ะ เหมือนใหม่
แท้จากshop

ยี่ห้อ Elie Tahari
Size S อกไม่เกิน 34" ยาว 22"

ขาย 800 บาท ลดเหลือ 500 บาท

เสื้อแขนสั้นสีขาว สวยน่ารักมากค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ไร้ตำหนิ ไม่เคยนำออกมาใช้งานเลย ตั้งแต่ซื้อมา

Size S 32" ยืดได้นิดหน่อยค่ะ

ยี่ห้อ Prada

เด รสcottonสายเดี่ยวพื้นสีฟ้าลายdot หลากสี น่ารักสุดๆ ซื้อเองกับมือที่ฮ่องกง ไม่ต้องกลัวปลอมนะค่ะ น่ารักมากมายแม่ค้าconfirm ไม่เคยใส่ ได้แค่ลองในบ้าน แล้วส่งซักเก็บยาวอยู่ในตู้้ สภาพใหม่มากก ไร้ตำหนิิ ราคานี้รีบสอยไปเลยค่ะ เห็นในebay ขายกันอยู่ที่ 127 USD

Marc Jacobs

Size 4 อก 32" เอว 26" สะโพก 36"

ขอขายที่ 2,900 บาท ลดเหลือ 2,000 บาท
ลดเหลือ1,500 บาท

เดรสสั้นออกงานสีเทาแมทลิค เป็นทรงหลวมใส่สบายไม่อึดอัด เห็นเรียบๆอย่างนี้ได้accessoriesเก๋ๆซักชิ้น ก็สวยเริ่ด หรูดูดี รับรอง สภาพดีมากค่ะ เหมือนใหม่ ใส่ออกงานแค่2 ครั้งๆละไม่เกิน 3 ชม.ไม่มีตำหนิ

100% Silk

Size 4

ยี่ห้อ Vivienne Tam

ขาย 2,500 บาท ลดเหลือ 2,000 บาท
ลดเหลือ 1,200 บาท OMG!

เสื้อเชิ้ตแขนยาวสีขาว แต่งด้านหน้าด้วยจิวรูปต่างๆ สวยเก๋ เท่ห์มากค่ะ สภาพ 99% ผ้าcottonเนื้อดี คัตติ้งดี แบบสวยมากค่ะ

Size 40 อกไม่เกิน 36"

ยี่ห้อ Moschino

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 590 บาท

เสื้อเชิ้ตแขนยาวสีแนวEarth tone สภาพ 99% ผ้าดี คัตติ้งดี ใส่ออกมาสวยเป๊ะมากค่ะ

Size S อกไม่เกิน 38"

ยี่ห้อ Christian Dior

ขาย 900 บาท ลดเหลือ 690 บาท

Jill Sander เสื้อปกเชิ้ต แขนสั้นสีเหลืองอ่อน สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

Size M

ขาย 590 บาท OMG!

Marc Jacobs silk dress สีเทา ขาว แบบเรียบหรู ดูดี สวยมากค่ะ สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ

อกไม่เกิน 34" เอว 28" สะโพก 36"

ขาย 1,500 บาท ลดเหลือ
1,200 บาท ลดเหลือ 590 บาท

เดรสสั้นสีดำแต่งบ่าสวยงาม ผ้านิ่ม พริ้วสวย เนื้อดี สภาพกริ๊บ เหมือนใหม่ ไร้ตำหนิ

Size 6 อก 35" เอว 28" สะโพก 37"ยืดได้อีกนิดหน่อยค่ะ

ยี่ห้อ
DIANE von FURSTENBERG

ขาย 1,790 บาท
ลดเหลือ 590 บาท

Jacket สี Midnight blue(New) ของจริงสวยน่ารักมากค่ะ ซื้อมาเก็บไว้ไม่ได้ใส่ จนตอนนี้ใส่ไม่ได้แล้ว

Size 2 อกไม่เกิน 34" เอวไม่เกิน 27"

ยี่ห้อ
Marc by Marc Jacobs

ขาย 1,490 บาท ลดเหลือ 590 บาท

เสื้อแขนยาวสีวนิลา มีผูกใต้อก สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

100% Silk

ขาย 1,390 บาท >>>600 บาท

เดรสสีเทาแต่งระบายรอบคอ และ ช่วงอก ผ้าsilk+Cotton เนื้อดีนิ่ม พริ้วสวย เริ่ด
มากๆแม่ค้าconfirmค่ะ ของใหม่ ไร้ตำหนิ

Size M, อกไม่เกิน 34" เอวไม่เกิน 29" สะโพก 37"

ขาย 2,000 บาท ลดเหลือ 1,390 บาท ลดเหลือ 800 บาท

เดรสออกงานสีเขียว สภาพดีมาก มีตำหนิจี๊ดนึงตรงชายกระโปรงด้านหน้า แม่ค้าเผลอไปเกี่ยวกับเก้าอี้ทำให้เป็นรู กว้างประมาณ 1cm. ตามรูปสุดท้ายเลยค่ะ แต่มองแทบไม่เห็น ชุดยังสวยดูดีเหมือนเดิม ผ้าเนื้อดี คัตตี้งเนี้ยบเหมือนเคยค่ะ

100% Silk

Size 38 อกไม่เกิน 34" เอว 28" สะโพกไม่เกิน 38"

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 690 บาท

MCM striped dressสีฟ้าขาว ติดกระดุมหน้า Pattern สวย คัตติ้งเป๊ะ ชุดเลยออกมาน่ารักอย่างที่เห็นค่ะ ไม่ยังไม่เคยเห็นใครเอามาลงขายนะ่ะเสื้อผ้าแบรนด์นี้ เพื่อนสาวที่เกาหลีฝากขายค่ะ สภาพดีมาก99% ไม่มีตำหนิค่ะ

ยี่ห้อ MCM

Size 6 อก 36" เอว 32" สะโพก 40"ยาว 40"

ขาย 1,800 บาท ลดเหลือ 800 บาท OMG!

เด รสสั้นแขนกุด ลายสก็อตเล็กๆสีเทาดำสลับขาว cuttingเนี้ยบแบบน่ารักกกสุดๆ ลุคคุณหนู ตัวนี้จากshopใน Hong kongซื้อมาเก็บอย่างเดียวไม่เคย ผ่านการใช้งานมาก่อน สภาพ99.99%ชุดนี้ใครได้ไปไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ใส่หน้าหนาวรับรองเอาอยู่ค่ะ

Size 6 อก 34" เอว 30" สะโพก 37"

ขาย 2,500 บาท ลดสุดๆ 2,000 บาท ลดเหลือ 790 บาท โคตะระถูก

เสื้อแขนตุ๊กตา สีMidnight blue ตีเกล็ดแต่งruffle ติดกระดุมหน้า สภาพเหมือนใหม่ไม่เคผ่านการใช้งานมาก่อน กระดุมเด็มสุดท้ายหายนะค่ะ ไม่รู้ว่าไปทำหลุดที่ไหนหาไม่เจอจริงๆ แต่ไม่เป็นผลต่อการใช้งานค่ะ ส่งต่อถูกๆ

100% Silk

Size 36 อก 34" เอว 29" ยาว 23"

ยี่ห้อ Alberta ferretti

ขาย 1,390 บาท >> ลดเหลือ 390บาท

กางเกงกระโปรงทรงA ลายสก็อตสีเหลืองเขียว สวย น่ารัก คัตติ้งเนี้ยบ แบบสวยดูดีไม่มีที่ติ ใส่ไปตีกอลฟ์ ใส่เดินห้าง ลำลอง ได้หมดคร่าา สภาพเหมือนใหม่ ไม่เคยใส่ได้แค่ลอง แอบเสียดายใส่ไม่ได้เสียแล้ว ไม่มีตำหนิ กระดุมปั้มบาลองทุกเม็ด

ยี่ห้อ Balenciaga

Size L เอว 28" สะโพก 38"

ลดเหลือ 1,000 บาท ลดเหลือ 790 บาท

เสื้อคาร์ดิแกนแขนกุด สีเทา ผ้าเนื้อดีมากๆ คัตติ้งเนี้ยบสุดๆ สภาพเหมือนใหม่ใส่ครั้งเดียวเท่านั้น ไม่มีตำหนิ

ขาย 990 บาท

เสื้อเชิ้ต แขนสั้นสีแดง สภาพดี มีร่องรอยการใช้งานบ้างแต่ไม่เยินนะคะ ไม่มีตำหนิ

Burberry Cotton Shirt

90% Condition

Size L

ขาย 390 บาท

เสื้อเชิ้ตแขนสั้นสีชมพูโอโรส เป็นของใหม่ ไม่เคยใส่ไม่เคยซักมาก่อน สภาพ99.99% สีสวยสดใสมากค่ะ

ยี่ห้อ Pierre Balmain

Size 100,M อก 32"-35"

ขาย 490 บาท ลดเหลือ 390 บาท

เสื้อเชิ้ตสีเทา ของValentino (New with tag) สภาพใหม่ ไร้ตำหนิค่ะ
Size M

ขาย 1,800 บาท ลดเหลือ 790บาท

เดรสคอวี ปริ้นลายดอกไม้สีแดงขาว สวยน่ารักตามสไตล์แบรนด์นี้เค้าละค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

Size 4 อก 32"-33" ยาว 33" Made in Japan

ขาย 1,290 บาท ลดเหลือ 690 บาท

เสื้อคอกลมแขนสั้น สีขาวลายPolka dotดำ กระเป๋าแปะด้านหน้าน่ารักมากๆค่ะ ได้จากงานsale สภาพใหม่กิ๊ก ไร้ตำหนิ

Size M รอบอกได้ถึง 35นิ้ว

ขาย 790 บาท ลดเหลือ 590 บาท

Paul Smith Jeans Skirt มีวิ้งส์)))นิดๆ ใหม่มากๆค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก สวยเหมือนใหม่ไร้ตำหนิ

Size 40 เอว28" สะโพก 36"

เนคไท

Hermes Ties Set สภาพเหมือนใหม่ทุกเส้นนะค่ะ ไม่มีตำหนิ สีไม่เฟดมุมไม่เปน
รอย บางเส้นไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน เป็นของคุณเพื่อนฝากขายราคาตั้งไว้ไม่บวกกำไรยังไงรบกวนโทรสอบถามรายละเอียด จะสะดวกกว่า pmเพราะแม่ค้าพิมพ์ดีดไม่แข็งแรงคร่าา

Hermes tie พื้นสี Navy blue ลาย Magician Dance สภาพเทพสุดๆ ใหม่กิ๊ก สวยเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ซื้อเปนของขวัญได้สบาย

Hermes tie พื้นสี Navy blue ลาย เหรียญสีฟ้า สภาพเทพสุดๆ ใหม่กิ๊ก ไม่มีตำหนิ

ขาย 2,000 บาท

Christian Dior tie (Like new) เนคไทสีมิดไนท์บูล สวยใหม่ ไร้ที่ติ

ขาย 600 บาท

Paul Smith tie (like very new) เนคไทสีชมพูกึ่งแดงลายดอกเดซี่สีขาว ใหม่กิ๊กเลยค่ะ ไม่มีตำหนิ ของจริงสีสวยสดใส สภาพเทพสุดๆ

Paul Smith tie พื้นสีเขียวเข้ม ผ้าไหมถัก น้ำหนักดี สวยเลยค่ะ สภาพ 95% ไม่มีตำหนิ

Ferragamo Navy blue tie ของใหม่นะค่ะ สภาพ100% ไม่มีตำหนิ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่เคยซัก กลิ่นใหม่ยังติดอยู่เลย ซื้อมา130ปอนด์

ขาย 1,200 บาท

Burberry tie พื้นสีมิดไนท์บลู ลายสี่เหลี่ยมเล็กๆสีฟ้าอ่อน สีสวย สุภาพดูดี สภาพดีมาก เหมือนใหม่ค่ะ ไม่มีตำหนิ

ขาย 1,500 บาท
ลดเหลือ 800 บาท

Celine tie สีแดงmaroon ลายLogoสีน้ำตาลลเข้ม สวยย สภาพ 95% ไร้ตำหนิ

ลดเหลือ 800 บาท

Celine สีน้ำเงินอมเทา ลายจุดสีขาวสภาพ 95% สวยเนี๊ยบไม่อายใคร

ลดเหลือ 900 บาท

เนคไทLoewe พื้นสีเทาดำ ลายSignatureสีฟ้า สวยมากค่ะ ลายนี้หายาก เป็นของเพื่อนฝากขายค่ะ ของแท้ชัวร์ สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิค่ะ

ขาย 800 บาท

Shoes Zone

Diane Von Furstenberg dove grey leather shine open toe pumps สภาพ90%up สวยมากค่ะ ใส่สบายมากค่ะ ไม่เมื่อย ไม่มีตำหนิร้ายแรง พื้นแทบไม่สึก

size 7.5 or 38

ขาย 1,490 บาท ลดเหลือ 1,000 บาท

ขอบคุณสยามแบรนด์เนมสำหรับพื้นที่ดีๆ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3