ขอเปลี่ยนเลขบัตรประชาชนในaccountได้มั๊ยค่ะ
โดย poopeka
poopeka
พอดีว่าIDที่เคยใส่ในaccount poopeka เป็นIDของแฟนเก่าอ่ะค่ะ ขอเปลี่ยนเป็น110140071XXXXตามเอกสารที่ส่งไปตอนสมัครtrust memberนะค่ะ พอดีว่าacoountนี้มันเป็นของเราอ่ะค่ะ ขอบคุนค่ะ
siambrandname
ไม่สามารถแก้ไขเลขบัตร ในข้อมูลสมาชิกได้ครับ ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกทำการสมัครใหม่ครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3