>>> สนใจใบไหนต่อรองมาได้เลยค่ะ แม่ค้าใจดีจร้า >>> LV Bucket GM / Lv Wallet / Balenciaga / Gucci Cross body / Gucci / Prada / Bottega / Burberry / Celine / Fendi / Dior...etc
โดย Blue Sapphire
Blue Sapphire

**กระเป๋าทุกใบเป็นของแท้แน่นอน 100%**

**ไม่แท้ยินดีคืนเงิน**

:grin: อ่านกติกากันนิดนึงนะค่ะ :grin:

1. ตัดสินใจให้ดีดีก่อนซื้อ ขอรูปเพิ่มได้ตามพอใจค่ะ

2. รับประกันของแท้ (ไม่แท้ ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนค่้ะ)
3. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนไม่ว่ากรณีใด ๆ ทั้งสิ้น ยกเว้นเป็นของปลอม

4. ขอคนที่พอใจในราคา และงดการต่อรองราคาที่โหดๆ นะค่ะ
5. CF NO CC
6. ไม่รับแลก หรือฝากขายนะค่ะ
7. ขอให้สิทธิ์ขายให้กับลูกค้าที่พร้อมโอนและไม่ต่อรองราคาก่อนนะค่ะ **

ฟรี จัดส่งแบบลงทะเบียน / นัดรับสินค้าได้ที่ ซีคอนบางแค, โลตัส บางแแค

สนใจโทรมาได้ค่ะที่เบอร์ o82-988-8199 / SMS / WhatsApp / Line: blue_sapphire1 ได้นะค่ะ(ไม่รับจองแบบปากเปล่าค่ะ)

ฝาก
HI-STREET ด้วยค่ะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3264151

@####@#####@#####@#####@#####@#####@#####@

Gucci Messenger Bag
กระเป๋าสะพายสภาพดีมากค่ะ ภายในสะอาด สายสะพายปรับระดับสั้นยาวได้ มีร่องรอยการใช้งานปกติ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 27 cm x 27 cm
ราคา
7,500 บาท

Chanel Shoulder Bag

สภาพโดยรวมยังดีค่ะ หนังยังนิ่มมือ ภายในสะอาด สายโซ่สีมีซีดลงบ้างและมีร่องรอยการใช้งานทั่วไป โฮโลแกรมหลุดหายไปแล้ว แต่รับประกันความแท้ค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 35 cm x 25 cm x 9 cm
ราคา
16,900 บาท

Bally
ที่ใส่กุญแจ
สภาพโดยรวมยังดีค่ะ ตามมุมและตัวกระเป๋ามีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ห่วงกุญแจหายไปหนึ่งห่วง ผ้าสีดำจากรูปตะเข็บผ้าหลุดแต่ยังใช้งานได้ปกติดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 5.5 cm x 9.5 cm
ราคา
1,700 บาท

Bally Wallet
กระเป๋าเป็นหนัง มีช่องใส่แบงค์ 1 ช่อง ใส่การ์ด 10 ใบ ใส่เหรียญ 1 ช่อง ตามมุมและตัวกระเป๋ามีร่องรอยการใช้งานทั่วไป สภาพโดยรวมดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 10.5 cm x 10.5
ราคา
2,200 บาท

Gucci Hobo Bag
กระเป๋าเป็นผ้าลายโลโก้ ผ้ายังเนียบเรียบ ภายในสะอาด สายสะพายและกระเป๋ามีร่องรอยการใช้งานทั่วไป สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 42.5 cm x 28 cm (ความกว้างวัดจากก้นกระเป๋าค่ะ)
ราคา
6,500 บาท

Gucci Shoulder Bag
กระเป๋าเป็นผ้าลายโลโก้ ผ้ายังเนียบเรียบ ภายในสะอาด กระเป๋ามีร่องรอยการใช้งานทั่วไป สภาพดี ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 41 cm x 24 cm x 11 cm (ความกว้างวัดจากก้นกระเป๋า)
ราคา
6,500 บาท

Gucci Tote Bag
กระเป๋าเป็นผ้าลายโลโก้ ผ้ายังเนียบเรียบ ภายในมีรอยเปื้อนนิดหน่อย กระเป๋ามีร่องรอยการใช้งานทั่วไป สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 47 cm x 31 cm x 20.5 cm (ความกว้างวัดจากปากกระเป๋าค่ะ)
ราคา
6,500 บาท

GUCCI Small Messenger Bag
กระเป๋าเป็นผ้าสีดำลายโลโก้ ภายสะอาด สายสะพานปรับระดับสั้นยาวได้ มีรอยใช้งานที่ฝาหน้าขอบบนและด้านหลังของกระเป๋าตามรูป สภาพโดยรวมยังใช้งานได้ดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 24 cm x 20 cm x 7.5 cm
ราคา
5,500 บาท

Gucci Hobo Bag
กระเป๋าเป็นผ้าสีน้ำตาล ตามขอบและสายสะพายเป็นหนัง ผ้าไม่มีขาด ด้านหลังของกระเป๋าผ้ามีร่องรอยการใช้งานและตามตัวกระเป๋าประปรายค่ะ อาร์ดแวร์มีรอยขนแมวบ้าง สภาพโดยรวมดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 30 cm x 17 cm
ราคา 4,900
บาท

GUCCI Tote Bag
กระเป๋าเป็นผ้าลายโลโก้สีน้ำตาล จุของได้เยอะ มีร่องรอยจาการใช้งานที่สายสะพายนิดหน่อยตามรูป ไม่มีผลต่อการใช้งาน ภายในสะอาด สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 41 cm x 42 cm x 11 cm (ความกว้างวัดจากก้นกระเป๋าค่ะ)
ราคา
7,900 บาท

GUCCI Cross Body
กระเป๋าเป็นผ้าลายโลโก้สีน้ำตาล ผ้าด้านหลังมีเฟดบ้าง และตามขอบหนังที่ฝาปิดและตัวกระเป๋ามีรอยใช้งานประปรายตามรูป สายสะพายปรับระดับสั้นยาวได้ ฮาร์ดแวร์สีซีดลงจากเดิมบ้าง ตีนตุ๊กแกพอติดได้แต่ไม่แน่นเท่าไรค่ะ สภาพใช้งานค่ะ เอาไปใช้ลุยๆ ได้อีกนานค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ (ใบนี้ได้เอาเข้าห้อง Catch Fake แล้วค่ะ ตามลิงค์นี้เลยค่ะhttp://siambrandname.com/forum/showt...post1067179972 )
ขนาด 25 cm x 20 cm x 11 cm
ราคา 4,500 บาท

Gucci Black Velvet GG Monogram Stainless Steel Strap on Black
กระเป๋าสภาพดีทั้งภายในและภายนอกค่ะ ภายในสะอาด สายสะพายมีรอยขนแมวและมีร่องรอยจาการใช้งานบ้าง ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 24 cm x 16 cm x 12 cm
ราคา
5,900 บาท

GUCCI ( Hand Bag )
กระเป๋าเป็น pvc ภายในสะอาด ภายนอกมีรอยเปื้อนบ้างประปราย ที่ขอบและหูกระเป๋าสีเงินมีลอกบ้าง ไม่มีผลต่อการใช้งาน สภาพโดยรวมดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 34 cm x 26.5 cm x 15 cm
ราคา
4,900 บาท

LOUIS VUITTON Cross Body

ลายโมโนแกรมยังชัดเจน สายสะพายปรับระดับสั้นยาวได้ 7 ระดับ ภายในไม่เหนียวไม่ลอก มีเปลี่ยนซับในที่ช่องเล็กด้านหน้าและภายใน ฮาร์ดแวร์มีซีดและลอกลงบ้าง กระเป๋ามีร่องรอยการใช้งานทั่วไป สภาพโดยรวมดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 15 cm x 21 cm x 5 cm
ราคา
5,500 บาท

Louis Vuitton Jeune Fille Monogram Crossbody
ลายโมโนแกรมยังชัดเจน คาวไฮเข้มขึ้น ภายในไม่เหนียวไม่ลอก สายสะพายปรับระดับสั้นยาวได้ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป สภาพดี ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 25 cm x 18.5 cm x 6 cm
ราคา
6,500 บาท

LOUIS VUITTON MONOGRAM PORTE–DOCUMENTS VOYAGE SOFT BRIEFCASE BAG
ลายโมโนแกรมยังชัดเจน คาวไฮเข้มขึ้นและมีสีไม่สม่ำเสมอกันบ้างตามรูป ช่องซิปภายในมีลอกแต่เปลี่ยนซับในใหม่ให้แล้วค่ะ ฮาร์ดแวร์มีลอกนิดหน่อย สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
ขนาด 40 cm x 30 cm x 5.5 cm
ราคา
11,500 บาท

LV Bucket GM

ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ ลายโมโนแกรมยังชัดเจน คาวไฮสีไม่สม่ำเสมอกันบ้างและเข้มขี้นจากเดิมบ้าง แต่โดยรวมยังสวยค่ะ ภายในสะอาดเพราะเปลี่ยนซับในมาใหม่แล้ว ไม่เหนียว ไม่ลอก สภาพดีค่ะ ไม่มีใบลูกมานะค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
ขนาด 27 cm x 35 cm x 21 cm
ราคา 7,500
บาท

LOUIS VUITTON Vernis tango
กระเป๋าสีเหลืองทอง สภาพดีเลยค่ะ มีดูดสีที่ด้านหน้านิดหน่อยตามรูปค่ะ ภายในสะอาดมีร่องรอยการใช้งานบ้าง คาวไฮสีสวยมุมคาวไฮมีรอยซีดลงจิ๊ดนึงไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
ขนาด 29 cm x 21 cm
ราคา
7,900 บาท

LV Epi Noe
กระเป๋าลายไม้สีเขียว ลายยังชัดเจน ตามมุมมีรอยถลอกนิดหน่อย มีรอยเปื้อนที่ใกล้ๆ ตัวแอลวี ตามรูป ส่วนขอบด้านบนที่บริเวณรอยพับสีหนังมีซีดและมีร่องรอยการใช้งานบ้าง ภายในสะอาด สภาพโดยรวมดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
ขนาด 27 cm x 31 cm x 19 cm
ราคา
6,500 บาท

LV Papillon26 Monogram
กระเป๋าภายในไม่เหนียว ไม่ลอก แต่มีเปื้อนนิดหน่อย ฮาร์ดแวร์มีลอกบ้าง มีรอยตำหนิหนึ่งจุดที่หนังด้านในและนอกตำแหน่งเดียวกันนะค่ะเวลาจับแล้วหนังจะแข็งๆ หน่อย แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ สายสะพายมีร่องรอยการใช้งานปกติตามรูป สภาพโดยรวมยังดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
ชนาด 25.5 cm x 13 cm
ราคา
5,500 บาท

LOUIS VUITTON boulogne vintage

ลายโมโนแกรมยังชัดเจน คาวไฮสีตามรูปเลยค่ะ ภายในสะอาดไม่เหนียวไม่ลอก สายสะพายมีร่องรอยการใช้งานบ้างปกติ หัวซิปมีลอกนิดหน่อย สภาพโดยรวมดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
ขนาด 30 cm x 22 cm x 6 cm
ราคา
7,900 บาท

LOUIS VUITTON Monogram Pochette Gange
ลายโมโนแกรมมีจางลงบ้าง ภายในสะอาด หัวซิปมีลอกบ้างตามการใช้งาน คาวไฮเข้มขึ้นตามรูป สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
ขนาด 22 cm x 12 cm x 5 cm
ราคา
8,900 บาท

LOUIS VUITTON Taiga Green Leather Sayan Ardoise Reporter
กระเป๋าด้านหน้าและหลังเป็นผ้า ด้านข้าง+ขอบด้านบนหน้าและหลังเป็นหนังไทก้า ไม่มีลอก ไม่ขาด ไม่เป็นขุย สายสะพายสามารถปรับระดับสั้นยาวได้ ฮาร์ดแวร์มีลอกบ้าง ตามมุมหนังมีซีดลงนิดหน่อยไม่น่าเกียจ สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
ขนาด 18.5 cm x 19.5 cm x 5.5 cm
ราคา 8,500 บาท

LOUIS VUITTON Monogram GM
กระเป๋ายังเป็นทรงดี ใบใหญ่พอประมาณ จุของได้เยอะ ไม่เหนียว ไม่ลอก มีแต่ถลอกตามมุมนิดหน่อย สายยังไม่แตกปริ ลายโมโนยังชัดเจน ฮาร์ดแวร์สีทองซีดลงบ้างตามการใช้งาน สภาพยังดีค่ะ ขนาด 37 cm x 22 cm x 11 cm
ราคา
9,000 บาท

MIU MIU Belt
เข็มขัดเป็นหนังแท้สีดำมีหมุด หนังไม่มีเปื่อย ไม่แตกหรือปริ ที่หมุดมีร่องรอยจากการใช้งานทั่วไป เข็มขัดมีมา 5 รู สภาพดีมากค่ะ
ขนาดความยาวของสายวัดจากที่หนังฝั่งหัวเข็มขัดไปถึงปลายอีกด้านหนึ่งได้ 80 cm x 5 cm ความยาวของหัวเข็มขัดยาว 6 cm
ราคา
3,900 บาท

BURBERRY ( Mobile Phone Bag ) Used like New
ที่ใส่โทรศัพท์มาพร้อมสายสะพายค่ะ เป็นเหมือนผ้ากระสอบลาย signature สายสะพายเป็นหนังสามารถถอดออกได้ หรือจะใช้แบบสอดที่เข็มขัดก็ได้ค่ะ จะใช้แบบถือก็เก๋ไปอีกแบบ สามารถใช้งานได้หลายแบบเลย แล้วแต่จะดีไซต์ค่ะ ตั้งแต่ซื้อมาไม่เคยใช้งาน เก็บอย่างเดียวค่ะ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ
ขนาด 6 cm x 14 cm x 3 cm สายยาว 129 cm
ราคา
3,500 บาท

FERRAGAMO Shoulder Bag
กระเป๋าดีไซต์เก๋มากค่ะ ของจริงน่ารักค่ะ ภายในสะอาด มีร่องรอยการใช้งานปกติทั่วไป สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 26 cm x 26 cm x 3.5 cm
ราคา
3,500 บาท

LANCEL ( Hand Bag )
กระเป๋ายังเป็นทรงสวย ภายในสะอาด ภายนอกมีร่องรอยการใช้งานบ้าง สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 30 cm x 30 cm x 8 cm
ราคา
3,900 บาท

Prada Shoulder Bag
กระเป๋าเป็นหนังสีครีม ภายในสะอาด สามารถใช้งานได้สองแบบตามรูป สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 33 cm x 29 cm x 9 cm
ราคา
4,900 บาท

PRADA Messenger bag

กระเป๋าเป็นผ้าสีดำ สายสะพานปรับระดับสั้นยาวได้ ภายที่เหมือนตัวเคลือบกันน้ำมีลอกแต่ไม่เหนียว ที่ด้านหน้าช่วงล่างของกระเป๋ามีรอยเกี่ยวเล็กๆ หนึ่งรอย ไม่ผลต่อการใช้งานค่ะ สภาพโดยรวมดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 28.5 cm x 34 cm x 10 cm
ราคา
3,500
บาท

PRADA ( Shoulder Bag )
กระเป๋าเป็นผ้า ภายในสะอาด มีรอยตำหนิเป็นขุยประมาณ 1.5 cm ที่บริเวณด้านข้างใกล้ขอบด้านบนของกระเป๋าด้านหน้า ไม่มีผลต่อการใช้งาน ด้านนอกกระเป๋ามีร่องรอยการใช้งานบ้างปกติ สภาพโดยรวมยังดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
ขนาด 22 cm x 23 cm x 6 cm
ราคา
2,500 บาท

CELINE Shoulder Bag
กระเป๋าเป็นหนังลายโลโก้ ฮาร์ดแวร์สีทองยังเงาแต่มีรอยขนแมวบ้างนิดหน่อย ภายในสะอาด คาวไฮสีสวยแต่มีร่องรอยการใช้งานบ้างปกติ สภาพดีมากค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 34 cm x 15.5 cm x 11 cm
ราคา 6,900
บาท

CELINE BITTERSWEET Hobo Bag
กระเป๋าเป็นหนังสีน้ำตาล ภายในสะอาด มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
ขนาด 36 cm x 28 cm x 12 cm
ราคา
6,900 บาท

CELINE
กระเป๋าเป็นผ้าลายโลโก้ ทรงคล้าย speedy ผ้าไม่มีขาด ภายในสะอาด ตามมุมและที่จับหัวซิปมีร่องรอยการใช้งานนิดหน่อย ที่หูของกระเป๋าด้านในมีเหมือนรอยกดทับนิดหน่อยไม่มีผลต่อการใช้งาน สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูป
ขนาด 35 cm x 18 cm x 17 cm
ราคา
4,900 บาท

Dunhill
กระเป๋าเป็นผ้า มีร่องรอยการใช้งานบ้าง สภาพดีมากค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 26 cm x 18 cm x 5 cm
ราคา
2,500 บาท

Paul Smith Briefcase
กระเป๋าเป็นผ้า หูกระเป๋าเป็นหนัง ภายในสะอาด ก้นและด้านหลังกระเป๋ามีรอยเปื้อนนิดหน่อย สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 40 cm x 30 cm x 11 cm
ราคา
6,500 บาท

BOTTEGA VENETA Long Wallet
กระเป๋าสามารถใส่การ์ดได้ 8 ใบ ใส่แบงค์ได้ 2 ช่อง มีช่องซิปใส่เหรียญ 1 ช่อง ภายนอกมีรอยเปื้อนนิดหน่อยตามการใช้งาน มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปนะค่ะ
ขนาด 18.5 cm x 9.5 cm
ราคา 7,900 บาท

TOD’S Hobo Bag
กระเป๋าเป็นหนัง ผ่านการทำสีมาบ้าง ภายในสะอาด หนังที่จับติดกับหัวซิปฮาร์ดแวร์ปลายหนังหลุดหายไปหนึ่งอันจากรูปที่ 5 ด้านบน ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 30 cm x 30 cm x 14 xm
ราคา
7,500 บาท

TOD’S ( Shoulder Bag )
กระเป๋าเป็นหนัง สายสะพายมีรอยเปื้อนจาการใช้งานนิดหน่อยตามรูป แต่ไม่มีผลต่อการใช้งาน ภายในมีรอยเปื้อนบ้างจากการใช้งาน มีร่องรอยจากการใช้งานปกติทั่วไป สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
ขนาด 39 cm x 28.5 cm x 13 cm (ความกว้างวัดจากก้นของกระเป๋าค่ะ)
ราคา
7,500 บาท

FENDI ( Hobo Bag )
กระเป๋าเป็นผ้าสีน้ำตาล ผ้ามีเป็นขุยบ้างนิดหน่อย ภายในสะอาด ฮาร์ดแวร์มีร่องรอยการใช้งานบ้าง สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 26 cm x 14 cm x 4 cm
ราคา
1,900 บาท

BURBERRY ( Cross Body )
กระเป๋าเป็นผ้า สายสะพายเป็นหนังปรับได้ 7 รู ภายในสะอาด มีรอยเปื้อนที่ด้านหน้าหนึ่งจุดประมาณ 1 นิ้วตามรูป สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 32 cm x 29 cm x 2.5 cm
ราคา
3,900 บาท

BURBERRY ( Hand Bag )
กระเป๋าเป็นผ้าลายโลโก้ สายสะพายและมุมเป็นหนัง คาวไฮตามมุมมีซีดลงและมีร่องรอยการใช้งานบ้าง ภายในมีรอยเปื้อนตามรูป สภาพโดยรวมดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
ขนาด 29 cm x 18 cm x 12.5 cm ( ความกว้างวัดจากก้นของกระเป๋าค่ะ )
ราคา
3,500 บาท

Christian Dior Trotter Pattern Shoulder Bag Cross Body PVC

กระเป๋าเป็น pvc มีรอยตำหนิที่แถบสีเขียวติดกับช่วงขอบบนนิดหน่อย ด้านหลังกระเป๋ามีรอยเปื้อนหมึกประมาณ 5.5 cm เวลาสะพายมองไม่เห็นค่ะ ภายในและตัวกระเป๋ามีร่องรอยจากการใช้งานทั่วไปค่ะ สภาพโดยรวมดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปประกอบนะค่ะ
ขนาด 21 cm x 23 cm x 8.5 cm
ราคา 4,500 บาท

FERRAGAMO ( Shopping Bag )
กระเป๋าด้านนอกเป็น pvc ปั๊มลายโลโก้ มีรอยตำหนิตามมุมทั้งสี่บ้างนิดหน่อย สายสะพายและบริเวณช่วงกลางของกระเป๋าติดกับขอบบนมีร่องรอยจากการใช้งานเวลาสะพายบ้างตามการใช้งานปกติ ภายในสะอาด ช่วงด้านล่างตัวกระเป๋ามีรอยยับนิดหน่อยเก็บจากการเก็บ สภาพโดยรวมดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
ขนาด 40 cm x 26 cm x 13 cm (ความกว้างวัดจากปากกระเป๋าค่ะ)
ราคา
5,500 บาท

BALENCIAGA ( Cross Body )
กระเป๋าเป็นหนังสีมีคล้ำขึ้นและมีรอยเปื้อนปากกาที่ขอบด้านในและสายสะพายตามรูปเลยค่ะ ภายในสะอาด มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป สายสะพายปรับสั้นยาวได้ 5 รู สภาพใช้งานค่ะ เอาไปใช้แบบชิวๆ ได้อีกนานค่ะ ราคาไม่แพงเลย ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยนะค่ะ
ขนาด 38 cm x 31.5 cm
ราคา
17,500 บาท

BOTTEGA Hobo Bag
กระเป๋าเป็นหนัง สีมีเฟดและผ่านการทำสีมาบ้าง มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป สภาพโดยรวมยังใช้งานได้ดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
ขนาด 38 cm x 32 cm x 14 cm
ราคา 9,000 บาท

CHANEL ( Shopping Bag )
กระเป๋าเป็นผ้าสีฟ้า ผ้าไม่มีขาด สายสะพายเป็นหนังสีฟ้าตามมุมยังสวยด้านนอกมีเปื้อนนิดหน่อยไม่มาก ไม่สังเกตุไม่เห็น ด้านในมีเปื้อนรอยคาบเหลืองสองเส้นไม่มีผลต่อการใช้งาน สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
ได้เอากระเป๋าเข้าห้องตรวจสอบให้เรียบร้อยแล้วค่ะ ตามลิงค์นี้เลยค่ะ (
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1778333)

ขนาด 34 cm x 15 cm

ราคา
8,500 บาท

Burberry
กระเป๋าใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ ภายในสะอาด มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป สภาพดีค่ะ ดูรายละะเอียดได้ตามรูปค่ะ
ขนาด 56 cm x 33 cm x 16 cm
ราคา
2,900 บาท

BURBERRY
กระเป๋าสภาพยังถือว่าดีค่ะ ใบใหญ่พอประมาณ จุของได้เยอะ ผ้าค่อยข้างหนาไม่มีขาด
แต่มีรอยเปื้อนที่ช่วงด้านหน้าและด้านหลังช่วงล่างของกระเป๋าตามสภาพใช้งาน
หูเป็นหนังไม่มีแตกหรือปริ ยังสามารถใช้งานได้ดีค่ะ ดูรายละเอียดตามรูปค่ะ
ขนาด 37 cm x 24 cm x 16 cm
ราคา
1,900 บาท

@####@#####@#####@#####@#####@#####@#####@

SOLD - ITEM

ขอขอบคุณทุกท่านที่เปิดเข้ามาชมสินค้านะค่ะ

และขอบคุณ
SIAMBRANDNAME ที่ให้ใช้พื้นที่

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3