TOPSHOP
โดย taezii
taezii
อยากทราบว่าTopshopอยู่ส่วนไหนของctwอ่ะค่ะ
แล้วของในร้าน มีเหมือนตามเวบไซด์เลยใช่ไหมเอย
คำถามสุดท้าย ในร้านมีsale หรือpromotion หรือใช่การ์ดอะไรก็ได้ลดได้ไหมอ่ะค่ะ

------------------------
ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบล่วงหน้าค่ะ
WiWiaN_LV_BN
ร้านอยู่ด้านหน้า ชั้น1 ค่ะ ใกล้ ๆ shop samsonite กะ starbuck
สินค้ามีตามเว็บเลยค่ะ แต่บางรุ่นอาจจะหมดเร็ว
ส่วนเรื่อง sale ตอนนี้ไม่แน่ใจ แต่น่าจะมีนะค่ะ ส่วนใหญ่ที่ sale จะเป็นชอบผู้หญิง
(ทำไมของผู้ชายไม่ค่อย sale เลย)
ใช้บัตรเครดิตน่าจะได้ลดอีก 5%-15% แต่ของแบงค์ไรเนี่ยไม่แน่ใจค่ะ
peek_a_boo
topshop เราชอบพรีออเดอร์มากกว่า เพราะราคาถูกกว่าแล้วก็มีแบบให้เลือกเยอะกว่าค่ะ

แต่ต้องรอของนานหน่อยนะ
n U ii Z
อยากทราบว่า ราคาต่างกับเมืองไทยมากมั้ย ต่างกันประมาณเท่าไหร่(โดยประมาณ) เพราะไม่เคยเช็กราคาเลยอ่าคะ
ขอบคุณคะ
bbear
เหมือนได้ยินเพื่อนเคยบอกว่าต่างกันมากอะคะ
รู้สึกรองเท้า อเมริกาจะประมาณ 4 พันกว่า
แต่ไทยขาย 6 พันกว่าค่ะ!!!
marmalade
บัตรนักศึกษาลด 10 เปอร์เซนต์ที่ topshop ค่ะ ^^
Limitededition
ราคาที่อังกฤษถูกมากมากกกกกกค่า และไม่ได้หรูหราอะไรเลยอ่ะค่ะ
princess
มาเก็บข้อมูล
am_rabbitt
แล้วที่ไหนรับ preorder บ้างค่ะ :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3