<<<<<<<กระเป๋า Bao Bao 6x6 สีทองของใหม่, แว่นกันแดด MNG>>>>>>
โดย chea
chea
1.แม่ค้าไม่ได้เป็นแม่ค้าอาชีพนะคะ เพียงแค่ขายของเดิมเพื่อเป้าหมายใหม่ สินค้าเป็นสินค้าของแท้ 1000000% ค่ะเพราะไม่นิยมของก๊อปปี้ สามารถนำเข้าห้อง catch fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ
2.ขอขายคุณลูกค้าที่ไม่ต่อรองและโอนก่อนนะคะ
3.หากต้องการ confirm กรุณาโอนเงินเพื่อยืนยันค่ะ แต่หากคุณลูกค้าขอยกเลิกหรือไม่มารับของตามนัด แม่ค้าขออนุญาตไม่คืนเงินนะคะ
4.สะดวกจัดส่งทั้งไปรษณีย์ EMS (ฟรีค่ะ) หรือนัดรับที่ BTS สถานีจตุจักร ห้างเซ็นทรัลลาดพร้าว, แจ้งวัฒนะ หรือรามอินทรา รวมถึงย่านเกษตรนวมินทร์และเลียบทางด่วนรามอินทรานะคะ เพราะเป็นทางผ่านแม่ค้าค่ะ
5.แม่ค้ามีบัญชี กสิกร, กรุงเทพ ไทยพาณิชย์ และกรุงศรีค่ะ
6.สนใจซื้อและขอรูปเพิ่มเติมได้ที่เบอร์ติดต่อ 092-9782656 ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

Issey Miyake Bao Bao 6x6 สีทองหม่น ใบใหม่ใช้ง่ายสีไม่เวอร์ ซื้อมาไม่ได้ใช้เก็บอย่างเดียว อุปกรณ์ครบค่ะแต่ถุุงกระดาษยับนิดหน่อย
ส่งต่อราคาน่ารัก 11,900 บาทค่ะ

แว่นกันแดด MNG ซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้เหมือนกัน มีรอยเปื้อนบนกล่องนิดหน่อยนอกนั้นไม่มีรอยค่ะ ส่งต่อสุดคุ้ม 499 บาทค่ะ

ขอคุณลูกค้าและ SBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3