โล๊ะ โล๊ะ โล๊ะตู้กันดีกว่าค่ะ ขายถูก แม่ค้าใจดีจ้า Varithorn //Garden Flynow III size s (New with tag)//H & M size 34 (new with tag)//Jaspal size s (new used)//Esprit size m// Page-9 Size s (New)//French Kitty (new with tag)//Chocolate Schubar
โดย noosara
noosara
สนใจตัวไหนติดต่อแม่ค้าได้จร้า
- Line: noo_shy
- PM หรือ SMS เบอร์โทร 0894822991 ( คุณนุช )
- ขอให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนจร้า
- ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ ems คิดเพิ่ม 50 บาท

ธนาคารกสิกรไทย สาขา เซ็ลทรัลรามอินทรา
Account Name: Noosara R.
Account Number: 797-2-18225-1

******ราคา ที่แม่ค้าซื้อมากับราคาที่ลงขายมันคนละเรื่องเลยค่ะ แม่ค้าขายถูกอยู่แล้วต่อรองกันแบบน่ารักๆนะค่ะ ขอบคุณค่ะที่เข้ามาอุดหนุนกันค่ะ******

Remark : cf no cc นะค่ะ ตัดสินใจให้ดีก่อน cf นะค่ะ

ตัวไหนขายออกไปแล้ว ขออนุญาตลบออกนะค่ะ จะได้ไม่เปลืองเนื้อที่ค่ะ
พร้อมแล้วไปช็อปกันเลยจร้า
Jaspal size m (used new) ตัวนี้เป็นครอปค่ะ ไม่สั้นมาก ใส่ออกมาสวยค่ะ หน้าอกได้ถึง 36 นิ้ว ยาว 18 นิ้ว ลายน่ารักมากๆค่ะ ไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่ค่ะ ขอขาย 850 บาทค่ะ

Jaspal size s (used new) หน้าอก 34 นิ้ว ยาว 23 นิ้ว ตัวนี้เก๋มากค่ะ เป็นผ้าซีทรู สลับสี ไม่ต้องใส่ซับในก็ได้ ไม่โป้ แมตง่าย ชิคๆเรยค่ะ ไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่ ขอขาย 650 บาทค่ะ

Varithorn size s (used new) หน้าอก 33 นิ้ว ยาว 21 นิ้ว ใส่ออกมาน่ารักค่ะ สีนี้แมตกับกางเกงได้หลายสไตล์ เป็นชายระบาย ผ้าดี ทิ้งตัว ซื้อมาแพงค่ะ ขอขาย 1,000 บาทเท่านั้นค่ะ

Zara size s (new) อก 32-33 นิ้ว ยาว 22 นิ้ว เสื้อ T-shirth สีขาวแขนยาวผ้าคอตตอล ของใหม่ ยังไม่เคยใส่ แต่ซักแร้ว ไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่ ผ้าไม่หมอง ขอขาย 450 บาทค่ะ

French Kitty ขนาด 8 x 12.5 นิ้ว มีสายสั้น เป็นคลอสบอดี้ สายปรับได้ มีถุงให้ ของใหม่แกะกล่อง ราคาป้ายเกือบสามพัน ขอขาย 1,350 บาทค่ะ

Garden Flynow III size s (new with tag) เซ็คสไตล์วินเทจ แขนเสื้อกะกระโปรงเป็นพลีตสวยเว่อร์ พลีตไม่แตก ผ้าสวย ทรงสวย สไตล์ของแบร์นนี้ใส่ออกมาชิคๆค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย 3,450 บาท ขอขายแค่ 950 บาทเท่านั้นค่ะ

H & M size 34 (new with tag) แซคสีดำปักเลื่อมด้านหน้า สายสปาเก็ตตี้ ทรงสวย ลายปักสวย สามารถใส่เป็น เซค เสื้อตัวยาว หรือใส่ทับในกางเกงเอวสูงก็ชิคสุดๆค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ขอขายแค่ 550 บาทเท่านั้นค่ะ

Jaspal size s (new used) ลายน่ารักพื้นสีกรม เป้นผ้า polyester แมตง่ายค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ขอขาย 550 บาท

Jaspal size s (new used) ลายน่ารักพื้นสีกรม เป้นผ้า polyester แมตง่ายค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ขอขาย 550 บาท

Esprit size m (New) ตัวนี้ขายเป็นเซตค่ะ กางเกงเป็นเลคกิ้ง เสื้อและกางเกงสามารถเอาไปแมตกับเสื้อผ้าตัวอื่นได้ค่ะ น่ารักแน่นอน ของใหม่ แกะป้ายออก ยังไม่เคยใส่ ขอขายทั้งเซต 550 บาทค่ะ

Page-9 Size s (New) อก 32-33 นิ้ว เอว 27 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว แขนยาว 22.5 นิ้วตัว ยาว 31.5 นิ้ว แซคตัวนี้แพตเทิ่นแป๊ะมาก ใส่ออกมาเข้ารูป เก็บทรง ผ้าเนื้อดีมาก ใส่ออกมาความยาวอยู่เหนือเข่า ดูเรียบหรู รับรองความเริ่ดเรยค่ะตัวนี้ ของใหม่ป้ายห้อย 2,650 บาท ขอขาย 750 บาท เท่านั้นค่ะ

Chocolate Schubar size 37 (New with tag) ของใหม่ป้ายห้อย ไม่เคยใส่ พร้อมกล่อง สายปรับได้ใส่ง่ายเข้าได้กับทุกชุดราคาป้าย 2,190 บาท ขอขาย 850 บาท

Flynow III size 34 (used ) กางเกงลายโบว์น่ารักม่ากๆ สไตล์วินเทจ เอว 27-28 สะโพกสไตล์หลวมๆใส่ออกมาเก๋ๆ ชิลๆ ที่สำคัญลายน่ารักเว่อร์ แม่ค้าขาย sold out บาทค่ะ

Flynow III size 34 (New with tag) ตัวนี้น่ารักมากค่ะ สายปรับได้ผ้าสวยมากๆ ลายนี้ใส่ได้ตลอด ราคาป้าย 3,950 บาท ขอขาย sold out บาทถูกมากค่ะงดต่อของใหม่ป้ายห้อย

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3