TM: Coats สำหรับ winter/ autumn ของแม่ค้าเอง มีของผู้ชายด้วยนะคะ เริ่ม 100-1000 รองเท้าบู๊ท and many more
โดย Milan
Milan

สินค้าของแม่ค้าได้ไปไม่ผิดหวัง ใหม่ๆ สวยๆ แม่ค้าใจดีค่ะ ส่งตรงถึงมือลูกค้าหอมๆเลยค่ะ

Coat สีขาวน่ารัก size S ค่ะ สวยใหม่ ผ้าสักกะหลาด ทรงแข็งไม่ทิ้งตัวค่ะ มีขนที่คอถอดได้ค่ะ 500 บาทค่ะ

Knitted Overcoat size L ตัวยาวหนาค่ะ 500 บาท ใหม่ค่ะ

Overcoat ยาวสีเทาอ่อน ใหม่มาก size M สวยมากค่ะ เป็นทรงแข็ง ผ้าสักกะหลาดแข็งค่ะ 500 บาท

จุดแดงๆไม่ไช่ตำหนินะคะ เกิดจากกล้องค่ะ สีชมพูอ่อนๆ ผ้า wool น่ารักมากๆ ขนกระต่ายที่แขนถอดออกได้ค่ะ size s-m ราคา cf บาทค่ะ สีที่แท้จิงคือรูปแรกนะคะ

Cardigan แดงสด 200 บาท ใหม่มากๆ ใส่ไป 2-3ทีค่ะ

Coat ตัวสั้น Anne Klien ออกเทาเข้ม-ดำ สวยมากค่ะ size M 500 บาท

Coat สีนำ้เงินเข้มค่ะ กระดุมเป็นหนัง size M ใหม่มากค่ะ cf

เสื้อขนเฟอร์ ไม่หนักค่ะ เบาๆ size L ใหม่ค่ะ สีออกดำสลับเทาเข้มค่ะ 500 บาท

Overcoat สีน้ำตาลครีม size M-L ใหม่นะคะ ไม่รู้ทำไมถ่ายออกมาไม่ค่อยสวย ฮ่าๆ แต่ตัวจิงสวยนะคะ sold บาท

Overcoat ม่วงเปลือกมังคุด 500 บาท size M ผ้าเป็นขนสั้นๆ สวยค่ะ ค่อนข้างใช้บ่อยและหลายปีแล้วแต่ยังสวยมากค่ะ

Hoodie Uniquo สวยค่ะ size XL ของผู้หญิง ผช ก็ใส่ได้ค่ะ แต่จะประมาณ S ของผู้ชาย sold ค่ะ

Winter and Autumn ตัวนี้อยู่ค่ะ sold บาท ใหม่ค่ะ ฮู้ดถอดได้นะคะ size S-M ขนๆก็สามารถถอดออกจากฮู้ดได้อีกทีค่ะ สีน้ำเงินเข้มค่ะ

Overcoat แดงดำ size M ค่ะ สวยมากค่ะ ใช้หลายปีแล้ว แต่ยังดูดีและสวยอยู่ค่ะ 500 บาท นางแบบใหล่แคบไปนิดค่ะ

จุดแดงๆไม่ไช่ตำหนินะคะ เกิดจากกล้องค่ะ Overcoat H&M สีชมพูอ่อน ยังใหม่ๆค่ะ สวยมากๆ size eu 32 หรือ L-XL บ้านเราค่ะ ขาย 500 ค่ะ

Coat เข้ารูป แดงสดใส ตัวยาว size S ค่ะ สวยมากกกกผู้ดี มาดมั่นมากค่ะของจิง 500 ค่ะ

Overcoat น่ารักมาก แบบคลุมๆ ปล่อยๆ ชมพูๆครีมๆ สีบอกไม่ถูก 500 ค่ะ size S-XL เพราะเป็นแนวคลุมๆ ลองใส่กันมาแล้ว ยืนยันใส่ได้กันหมดจิงๆค่ะ

Overcoat ขนสั้นๆ ใหม่ๆค่ะ ตัวยาว size L น้ำตาลเข้ม 500 บาทค่ะ

แม่มดน้อย size s ใส่ไปหลายทีเหมือนกัน ผ้า wool หนา เป็นแบบคลุมมีฮู้ดนะคะ สภาพใหม่และสวยค่ะ 400 ค่ะ

กั๊กกระต่ายเปียก ด้านหลังเป็นหนัง แนวเปรี้ยวซ่า size S ใหม่เกิ้น เพราะเคยใส่แค่ 1 ครั้งนะคะ 500 ค่ะ ขอรูปได้นะคะ

จุดแดงๆไม่ไช่ตำหนินะคะ เกิดจากกล้องค่ะ ตัวจิงสวยนะคะ ไม่ป้านะ 500 บาทสัเทาอ่อน เป็นขนๆ ใหม่ด้วยค่ะ size L

จุดแดงๆไม่ไช่ตำหนินะคะ เกิดจากกล้องค่ะ โค้ทตัวเท่าสะโพกผ้า wool สีขาว 500 ค่ะ size M สภาพใหม่ค่ะ

จุดแดงๆไม่ไช่ตำหนินะคะ เกิดจากกล้องค่ะ Blazer Anne Klien ค่ะ size L 500 บาท สีชมพูอ่อน สภาพงามๆค่ะ

จุดแดงๆไม่ไช่ตำหนินะคะ เกิดจากกล้องค่ะ Overcoat หนาๆ ขนนุ่มๆ size M สีครีมค่ะ cf บาท

โค้ทหนังกลับ ข้างในเป็นขนนิ่มอุ่นแน่นอน หิมะก็ไม่หวั่น ไม่เปียกไม่แฉะ size uk 8 or asia M ขายที่ sold ค่ะ ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ

Cardigan สีน้ำตาลกลางๆค่ะ 350 บาท free size ใส่ไม่กี่ครั้งค่ะ

Coat ยาวผ้าสักกะหลาด สีดำ ใหม่ค่ะ 500 บาท

Knitting คลุม ใหม่ๆอยู่เลย หนาค่ะ ตัวจิงสวยมาก free size 350 ค่ะ

Lancel ค่ะ ใหม่มาก ใส่ไป 2-3ครั้ง เป็น sweater หรือ jumper ตัวยาวเปนชุด 500 ค่ะ

cardigan สีสลับดำอ่อน ดำเข้ม ใส่คลุมค่ะ ชายข้างหน้าจะยาวๆ ซื้อมาแพงเวอร์ ขาย 500 ค่ะ

จุดแดงๆไม่ไช่ตำหนินะคะ เกิดจากกล้องค่ะ Coat ชมพูอ่อนๆ sold ค่ะ

overcoat หนาวมากกกก ของท่านชายค่ะ ของ Timberland ใหม่เวอร์ สามารถถอดซับในออกให้เสื้อบางลงได้นะคะ size XL ค่ะ sold บาท

overcoat หนาวมากกกก ของท่านชายค่ะ ของ Polo Ralph Lauren size M ใส่ไป 1 ครั้งเท่านั้น ใหม่เวอร์ มีฮู้ดซ่อนไว้ที่คอสามารถเก็บและเอาออกมาใส่ได้เลยค่ะ 1000 บาท

เป็น overcoat ลุยหิมะ ออกฟรุ้งฟริ้ง มีฮู้ดด้วยค่ะ size uk 8 หรือ M บ้านเรา ตัวเดียวอยู่ ใหม่มากเพราะใส่ 1 ครั้งค่ะ sold บาท

Overcoat หนังกลับ ข้างในเป็นขนนิ่มอุ่นแน่นอน หิมะก็ไม่หวั่น ไม่เปียกไม่แฉะ คอเป็นขนๆ สีออกเกือบดำกระเดียกไปทางเทาเข้มค่ะ ใหม่เวอร์ ใส่ไป 1-2 ครั้ง size uk8 หรือ M ค่ะ ขาย sold ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ

Overcoat size s ลุยโล้ดหิมะ อย่าได้แคร์สิ่งใด ใส่ออกมาสวยแน่นอนค่ะ ไม่ดูเป็นสโนวแมน มีฮู้ดขนฟรุ้งฟริ้งด้วย ขาย sold ค่ะ

กั๊กขนกระต่าง อย่างงาม size uk 6 or S บ้านเรา สวยมากกกกกก สภาพใหม่ค่ะ sold ค่ะ

ชุดคล้ายๆชุดคลุมออกแนวโค้ทบางๆค่ะ ซื้อที่ไทยนี่แหละ free size 200 บาท ใหม่ๆเลย

Knitted sweater ยาว สีแดงเดือดนกค่ะ 200 บาท

จุดแดงๆไม่ไช่ตำหนินะคะ เกิดจากกล้องค่ะ ชุดปล่อยๆ หลวมๆ ของใหม่ สีออกทองเข้มๆค่ะ 100 บาท

Knitting มีฮู้ดด้วยค่ะ ใส่ไปหลายครั้งแล้วค่ะ 200 บาท

Jumper bat wings ปีกค้างคาวใหม่มากกกก สีน้ำเงินเข้มนะคะ 200 ค่ะ

Jumper สีโอรส ใส่หลวมๆ แบบ loose jumper ได้ size L ค่ะ แต่คนตัวเล็กๆก็ใส่ได้ค่ะ 200 บาท

jumper strawberry with collar เหมือนสตรอเบอร์รี่ เพราะเป็นรูๆ เล็กๆน่ารัก 200 ค่ะ สภาพใหม่ค่ะ

ชุด knitting ดำ 200 ค่ะ สภาพใหม่ค่ะ

Uniquo ผ้า wool น่ารักเกิ้นนน 200 ค่ะ size L

Cardigan knitting พอดีตัว 200 บาทค่ะสภาพใหม่ค่ะ

Cardigan สีนำ้เงินเข้มค่ะ 200 บาท สภาพใหม่ค่ะ

Jacket ผ้า wool สีเทาตัวสั้น สภาพใหม่ๆค่ะ 350 บาท

ยีนส์สั้นจาก Republic ไม่เคยได้ใส่ เอวต่ำ ขาสั้นมาก size uk 6 หรือ size s ค่ะ ขาย 200 ค่ะ

จุดแดงๆไม่ไช่ตำหนินะคะ เกิดจากกล้องค่ะ ขาสั้น size M ค่ะ เอวสูงค่ะ 100 ค่ะ

จุดแดงๆไม่ไช่ตำหนินะคะ เกิดจากกล้องค่ะ เสื้อยืดหลวมๆผ้ามันๆ 100 ค่ะ

กระโปรงเอวสม็อกหลัง ยาว 21.5" ขาย 100 ค่ะ มีซับในค่ะ

กระโปรงเอวสม็อกหลัง ยาว 20" ขาย 100 ค่ะ มีโบว์ผูกด้วย มีซับในค่ะ

Mini skirt ผ้ายืดได้ ยาว 16" 100 ค่ะ

จุดแดงๆไม่ไช่ตำหนินะคะ เกิดจากกล้องค่ะ size M ค่ะ skinny ความยาวเท่าข้อเท้าค่ะ

จุดแดงๆไม่ไช่ตำหนินะคะ เกิดจากกล้องค่ะ Skinny ยืด ข้อนข้างยาวค่ะ ขาดเข่า ไม่เคยใส่ค่ะ 100 บาท

จุดแดงๆไม่ไช่ตำหนินะคะ เกิดจากกล้องค่ะ ตัวนี้ก็ของใหม่ free size ค่ะ 100 บาทค่ะ

Office High heels size UK 3 or Asia 36 with tassels มีกล่องนะคะ รองเท้าส้นสูง 3.5" ไม่มีตำหนิชัดเจน แม่ค้าใส่ไปไม่เกิน 5 ครั้งค่ะ เป็นหนังกลับค่ะ พื้นและส้นยังดีแทบไม่สึกหลอ ขาย 600 บาทค่ะ

Converse boots size 36 ยังใหม่มากค่ะ แทบไม่มีตำหนิ ใส่ได้ 2 แบบค่ะ พับลงเป็น ankle boots ได้นะคะ ขาย 800 บาทค่ะ

Replay boots size 36 ใส่ไม่กี่ครั้งค่ะ ไม่มีตำหนิชัดเจน สภาพงามมาก เป็นหนังแท้ ที่เห็นเป็นด่างๆขาวๆ เป็นสไตล์ของหนังมาจากช้อปแบบนี้เลยค่ะ เข็มขัดเอาออกได้นะคะถ้าอยากใส่แบบเรียบๆ ขาย 700 บาทค่ะ

Thanks SBN to the max for this superb space all along.
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3