โล๊ะของใช้เอง ใช้น้อยสภาพดีมาก....Used Chanel smartphone pouch 2014, Used like new Chanel boy square goatskin, Used Chanel classic medium cobalt blue, Used Chanel classic maxi, Used MCM Travel trolley, Used Chanel flat 40.5
โดย The witchery
The witchery
Used like New ค่ะ เป็นของที่ใช้เอง ไม่มีฝากขาย สินค้าซื้อมาเป็นมือหนึ่งผ่านมือเราคนเดียวเท่านั้น สามารถนัดดูของได้ที่ใบหยก 2 นะคะจะไม่รับมัดจำ เพราะแม่ค้ามีร้านขายส่งเสื้อผ้าที่นั่น ยังไงขอนัดล่วงหน้าด้วยเพราะสินค้าอยู่บ้านค่ะ ถ้าเป็นที่อื่นขอรับมัดจำก่อนค่ะเป็นค่ารถเวลาลูกค้าเปลี่ยนใจ

ขอวางป้ายเฉพาะรูปหลักนะคะ เพราะต้องการให้เห็นรายละเอียดเยอะๆ
รับบัตรเครดิตไม่ชาร์ตค่ะแต่ขอไม่ลดแล้วนะคะ
โทรนัดได้ หรือ what's app ที่ 0811700997 ID line: jueysuk
ไม่สะดวก PM ค่ะ

[SIZE=7]Used Chanel smartphone Holder Pouch Summer 2014 calfskin
[SIZE=7]ได้มาจากญี่ปุ่นเมื่อเมษายนค่ะ ได้มาแพงค่ะ หนัง calf ค่ะ ดูแลรักษาง่ายกว่า ใช้งานน้อย สภาพดีค่ะให้เต็ม 10[SIZE=7]
Price 49,000

[SIZE=7][SIZE=7]************************************************************
Used like new Chanel boy square goatskin navy
สีกรมเข้มหนังแบบวินเทจ
[SIZE=7]Price 69,000 Baht

[SIZE=7]

[SIZE=7]**************************************************************
Used like new MCM travel trolley
กระเป๋าเดินทางขนาดนำขึ้นเครื่องได้ค่ะ สภาพดี ตำหนิตรงไหนถ่ายให้เห็นทุกมุมค่ะ เป็น Signature ของ MCM เลยนะคะ
price 28,000 Baht

[SIZE=7]
[SIZE=7]
[SIZE=7]Used like new Chanel Classic Medium Cobalt Blue Lambskin
[SIZE=7]Holo 18xxxxxx โซ่ทองอ่อนสวยมาก สภาพดีมากๆ ใช้น้อย ให้ 9.5/10 เลยค่ะ อุปกรณ์ทุกอย่างครบ
[SIZE=7]Price 129,000 BAHT[SIZE=7]

[SIZE=7]

Used like new Chanel Classic Maxi 13" double flap Caviar in Black
[SIZE=7]Holo 15xxxxxx สภาพดีมากๆ ใช้น้อย ให้ 9.5/10 เลยค่ะ อุปกรณ์ทุกอย่างครบ
[SIZE=7][SIZE=7]Price 125,000....

[SIZE=7]*************************************************************
[SIZE=7]
Used Chanel flat size 40.5
สภาพดีค่ะ มีร่องรอยการใช้งาน ทำความสะอาดได้ค่ะ
Price 15,500

[SIZE=7]**************************************************************
[SIZE=7]sold out

THANKS SIAMBRANDNAME
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3