❤❤ BOTTEGA VENETA ❤❤ กระเป๋าเครื่องสำอางหนังใบใหญ่
โดย oilyayo
oilyayo

●▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ஜ۩۞۩ஜ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬●

[SIZE="5"] Used >> กระเป๋า BOTTEGA VENETA

กระเป๋าใส่เครื่องสำอาง หรือ จะใช้ถือเป็นclutchก็ได้ค่ะ

❤❤ ขนาด ฐาน 11 x 5 นิ้ว, สูง 8 นิ้ว, ปากกระเป๋า(ตอนปิดซิป)15นิ้ว
❤❤ เป็นหนังทั้งใบ แต่งลายหนังสานตรงขอบกระเป๋า
❤❤ จุของได้เยอะมากค่ะ มีช่องเก็บของด้านใน และช่องแบ่งแยกใส่ของ
❤❤ มีรอยการใช้งาน(ดูรูปที่มีลูกศรชี้) รอยเปื้อนเล็กๆด้านนอกแทบมองไม่เห็นค่ะ
❤❤ โดยรวมสภาพดีมากค่ะ ซิบ+กระดุมกดใช้งานตามปกติ ไม่มีปัญหาการใช้งานใดๆ
❤❤ มีถุงผ้ากับการ์ดให้ค่ะ

ขาย 9,500 (✿◠‿◠)

●▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬ஜ۩۞۩ஜ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬●
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3