Wearing your Balenciaga
โดย amm
amm
อยากเห็นเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ลงรูปสะพายบาลองอ่ะจ้า (เหมือนในห้องอาหารตาไง) แต่อยากให้อยู่ในห้องบาลองอ่ะจ้ะ ช่วยๆกันโพสต์หน่อยน๊า :D

ประเดิมก่อนคนแรก PT Anthracite GSH ใบโปรด ขอโทษด้วยนะคะ รูปม่ะค่อยชัดอ่า มือมันสั่น ^ ^'

amm
เอ่อ รูปใหญ่มากมาย - -" ทนๆเอาหน่อยนะคะ

ปล. แก้รูปเล็กลงแล้วค่ะ ^^
FiAt-To
follow คุง Amm สวยตลอดเลยน้า บาลองอ้า เชียร์ ๆๆๆ อย่า เก็บไว้ ปล่อยเยอะๆๆค้าบบบ:D

รู้น้าค้าฟ ฮ่าๆๆๆ
Kesara
คุณแอ้มPT หมุดเงินน่ารักมากๆคะ
DenMark
PT หมุดใหญ่ตอนนี้มาแรงจริงๆ ก็ของเค้าดี อิอิ ขอบคุณคุณแอ้มนะครับ เพื่อนคนไหนถ่ายรูปไว้อย่าเก็บไว้คนเดียวครับ เอามาแบ่งๆ กันครับ เดี๋ยวว่างๆ จะเอามาลงด้วยค้าบบบบ :D
katkat
City 06

katkat
Tomato Day 07

katkat
Black Men WE 08

TA
แก้ไข...รูปไม่ขึ้นค่ะ ขอไปอ่านวิธีการโพสรูปก่อน (ขอโทษด้วยนะค๊า)
007
XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
kimlink
มาด้วยคนครับ...( มาอำลาน้องเป๋าครับ..)
KaritDesign
มาโพสด้วยค่ะ กลิ้งเป็นน้องใหม่หัดถือ Balen City GGH ค่ะ

ใบนี้ สี Black Stardust เป็น Balen เป็นที่ 2 ในชีวิตเลยค่ะ ( ใบแรกเป็น speedy ใบใหญ่แต่เป็นหนังงู anaconda ไม่เห็นใครรู้จักสักคนเลย ไม่นับดีมั้ยเนี่ย)

รูปนี้โพสท่าทำเท่ อิอิ ( Dress Balenciaga ด้วยค่ะ เผื่อเข้ากัน )

its_nan
[SIZE="5"]Sang City 10 ค่ะ

summer
ขอเล่นด้วยน่ะครับ จริงๆ ก็โพสห้อง show off แล้วเหมือนกัน แต่เผื่อใครยังไม่เห็นครับ
ฺGSH Black 2008 weekender, BALENCIAGA!!

HS-TAE
มาขอลงรูปด้วยคนค้าบบบ .... ขอเอารูปเดิมที่เคยลงไว้ในห้องโชว์ออฟนะคับ

littlejay
[SIZE="4"]CITY Anthracite GSH ปี 09 พา บาลอง ใบแรก ตะลุย อาหรับ นครเพตรา ประเทศจอร์แดนค่ะ

paopao
เพิ่งได้มาค่ะ ขอเอามาลงอวดบางนะค่ะ

mamjung
มาแชร์จร้า ไม่เค๊ย ไม่เคยเรยนะเนี่ยะ อยากให้ดูว่าบาลองสีๆก็สวยน๊า โดยส่วนตัวชอบหมุดเล็กค่ะ เพราะเบาหวิวววว (คนหิ้วอวบอ้วน อย่าถือสาค่ะ อิอิ)
Work

City ตอนลุยตลาดจร้า
wapiko
มาโพสด้วยค่ะคนค่ะ ห้องนี้เหงาจัง

ใบแรก Parttime สี Blue Roi หมุด Rose Gold สวยมากมาย ชอบมากกกกกค่ะ

ใบนี้ Work สีดำ หมุดธรรมดาค่ะ ยิ่งใช้ยิ่งรักค่ะไม่รู้เป็นอะไร

celebgal
[SIZE="4"]i Love Balenciaga
Blue Roi giant city หมุด rose goldค่ะ

Kanokwan B.
ห้องเงียบจังเนอะ แวะมาแจมด้วยคนค่า

city Antracite GGH

แม่ลูกสอง ก็สวยได้
รูปกระเป๋าในกรุค่ะ

สูง 159 cm เจ้าของกระทู้ท้องอยู่นะคะ อาจดูอวบอ้วนไปหน่อยค่า ขออภัย ^^

Parttime black หมุดทอง

City murier หมุด rose gold

Day cyclade หมุดเงิน

kutie2hiso
ขอนำมาลงด้วยน่ะค่ะ ใบแรกค่ะ ชอบมากเลยคงจะต้องมีใบต่อไปแน่ ๆ เลย
วันนี้ก็แอบไปดูที่ร้าน ที่พารากอนมาค่ะ ชอบหลายใบสงสัยต้องรีบทำเงินให้เยอะ ๆ แล้วหล่ะ

ใบนี้เป็น Balen Day Rose gold สี Vert mente ปี 2011 นี้น่ะค่ะ
devilgod
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
devilgod

devilgod
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
speedy_lockit
my lovely balenciaga she is new member in my balenciaga family jub jub

รักมากมาย มายบาลอง balenciga partime GSH antraci
[IMG] [/IMG]
daisy ploy
ขอเล่นด้วยคนค่าาาา
ถ่ายเมื่อหลายเดือนที่แล้ว
Varitha
เริ่ดดดดดด ค่ะ เริ่ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด :D :eek:

Originally Posted by summer
ขอเล่นด้วยน่ะครับ จริงๆ ก็โพสห้อง show off แล้วเหมือนกัน แต่เผื่อใครยังไม่เห็นครับ
ฺGSH Black 2008 weekender, BALENCIAGA!!

jaaeh
Ardoise Rose gold Giant city & Antracite Rose gold giant city ka

Nok3848
Balanciaga Vero Azul Cobalto ลุยทะเลที่ อ่าวมาหยา คะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3