เพิ่งซื้อ CHANEL PST มาจาก swiss ค่ะ ยังไม่ได้ใข้เลย
โดย nunchol
nunchol
แฟนซื้อ chanel Pst สี เบจ มาจากที่ shop ประเทศ swiss เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
ยังไม่ได้ใช้เลยค่ะ เห็นบอกไม่มีผลิตแล้ว อยากเอาลงขายในนี้ แต่โพสรูปไม่เป็น ไม่รู้ทำไง
ใครสนใจไหมค่ะ ของใหม่ แท้ holo...16....... ค่ะ มีถุงผ้า แต่ไม่มีกล่องแฟนบอกขึ้เกียจเอา
มาเกะกะค่ะ
=!!Sazzyisme!!=
ไปยุโรปปลายปีจะยังมีมั๊ยคะ ตามหาพอดีเลย
nunchol
ไม่ทราบจะมีของไหม เพราะเขาเลิกผลิตแล้วค่ะ แฟนซื้อมาจาก swiss เป็นใบสุดท้ายใน shop แต่ถ้าเป็นยุโรป
คงไม่เหลือแล้วมังคะ อยากได้สี navy blue แต่มีใบเดียว สี Beige โซ่ทอง แฟนเลยซื้อมาให้ ยังไม่ได้ใช้
เพราะเพิ่งมา สวย น่ารัก แต่ไม่กล้าใข้กลัวมันหมอง เพราะเป็นคนซุ่มซ่ามด้วย อยากลงขายในนี้แต่โพสรูปไม่เป็น
ยิ่งเลิกผลิตแล้ว ยิ่งดีค่ะ ของจะได้ดูมีราคาขึ้น ในshop ที่ไทย ก็ไม่มีเหลือแล้วค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3