balanciaga hip สายยาวไปค่ะ ไม่ทราบมีวิธีทำให้สั้นมั้ยคะ นอกจากตัดสายอ่ะค่ะ
โดย minute
minute
ตอนนี้ใช้รุ่น hip อยู่อยากสะพาย crossbody อ่ะค่ะ แต่พอสะพายแล้วยาวไปมากเลย กำลังคิดว่าอาจไปตัดสายออก แต่ก็แอบเสียดาย
ไม่ทราบใครมีวิธีทำให้สั้นลงบ้างอ่ะคะ
ขอบคุณค่ะ
ohshopaholic
ลองมัดเป็นปมดูดีไม๊คะ เราว่าก็เก๋ไปอีกแบบนะ
Nok3848
ของเรา Vero สายก็ยาวมากคะ เอาไปตอกรูเพิ่มคะ และต้องตัดหมุดของ บาลองออกแล้วใส่หมุดใหม่คะ แอบเสียดายแต่ก็ทำไงได้อะคะ เกิดมาไม่สูงเองนี่
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3