เพื่อนๆที่ซื้อ Comme Des Garcon รุ่นใหม่ล่าสุด
โดย takky_and_kong
takky_and_kong
คือว่า เมื่อวานไปเล่น พารากอนแล้ว เดินผ่าน Club 21 แล้วเห็นเสื้อกอมรุ่นใหม่ค่ะ
เลยเข้าไปดูแล้วจะซื้ออ่าค่ะ แต่คุงแฟนเบรกไว้ก่อนอ่ะค่ะ เลยอยากจะมาถามว่า มีใครไปสอยเสื้อกอมรุ่นใหม่แล้วบ้างค่ะ preview ให้ดูหน่อยอ่าค่ะ เพราะว่าพุธหน้าคุงแฟนไม่อยู่จะไปสอยแล้วค๊าๆๆ

** ขอถามอีกนิดหนึ่งว่า ที่ญี่ปุ่น collection เยอะกว่าที่ ไทย หรือป่าวค่ะ เพราะเคยได้ยินว่า collection ที่นู้นจะใหม่กว่าที่นี้ เพื่อประกอบการตัดสินใจค๊า อิอิอิ
moscow
ปกติดูจากเว็บนี้อ่ะค่า แต่เป็นที่Londonนะเนี่ย ในEshopน้อยกว่านิสสนึง
www.doverstreetmarket.com

อยากรู้เหมือนกันที่Japanยังไงๆ
ปล. อยากได้ตาฟ้า
takky_and_kong
Originally Posted by moscow
ปกติดูจากเว็บนี้อ่ะค่า แต่เป็นที่Londonนะเนี่ย ในEshopน้อยกว่านิสสนึง
www.doverstreetmarket.com

อยากรู้เหมือนกันที่Japanยังไงๆ
ปล. อยากได้ตาฟ้า

อยากกได้สีดำกะสีแดงอ่าค่ะ ตอนแรกๆ ดูก้อเฉยๆ พอเดินผ่านอีกรอบมันดูน่ารักมากอ่า 5555
Ryu
เพิ่งฝากเจ้านายซื้อให้จากเวปนี้อะครับ ตอนแรกว่าจะฝากซื้อน้องบลายแต่ท่าทางจะหายากส์ แบบว่าเกรงใจ

เลยเอากอมดำ ตาฟ้าอะครับ

http://item.rakuten.co.jp/bobosshop/c/0000000124/?p=5&type=all
Junique
Originally Posted by Ryu
เพิ่งฝากเจ้านายซื้อให้จากเวปนี้อะครับ ตอนแรกว่าจะฝากซื้อน้องบลายแต่ท่าทางจะหายากส์ แบบว่าเกรงใจ

เลยเอากอมดำ ตาฟ้าอะครับ

http://item.rakuten.co.jp/bobosshop/c/0000000124/?p=5&type=all

เพิ่งฝาก เพื่อนซื้อรุ่นใหม่ จากเว็บนี้เหมือนกันค่ะ

มีหลายเเบบ ใหมๆ่ก็ เยอะ อยู่ค่ะ ลอง ดูน่ะค่ะ
princess
สนใจเหมือนกัน
Ryu
วันนี้เจ้านายเพิ่งโทรมาบอกว่า กอมใจดำ ตาฟ้า หมดตั้งแต่เดือนที่แล้ว อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เซร็งเลย

สงสัยแม่ค้า พ่อค้าเมืองไทยไปเหมามาหมด -*-
chicmania
เราไปสอยมาแล้วค่า หัวใจแดง ตาฟ้า.....อิอิ
2800 ค่า....กัดฟันซื้อเลยนะเนี่ย อยากได้มากค่ะ
coolyea
Originally Posted by chicmania
เราไปสอยมาแล้วค่า หัวใจแดง ตาฟ้า.....อิอิ
2800 ค่า....กัดฟันซื้อเลยนะเนี่ย อยากได้มากค่ะ

ดีใจด้วยนะต๊ะเอง ฮือๆๆ
เริ่ดค่ะ เอาให้ครบทุกสีเลย
Ryu
Originally Posted by chicmania

ดีใจด้วยอะครับบบบ อยากได้เหมือนกันนนนนน ฮือๆๆๆ แต่อยากได้ใจดำ ตาฟ้า ฮือๆๆ เจอแล้วบอกด้วยนะครับ อิอิอิ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3