TM : hot itemทั้งของผู้ชาย ผู้หญฺิง คุณภาพเลิศค่ะ รองเท้า tod's กระเป๋า LV สวยๆราคาเบาๆค่า.... สนใจสอบถามได้เลยค่ะ ลดได้ลดให้ค่ะ
โดย mario_ta
mario_ta
[size="5"] ขายรองเท้า Tod's เป็นของใหม่นะคะ sz 8 ขายที่ 11000 บาทถ้วนค่ะ ราคาเต็มจากshop paragon 21500ค่ะ

ของ Louis จำชื่อรุ่นไม่ได้นะคะ ยังไงสามารถเอาไปตรวจสอบในห้อง catch fake ได้เลยค่ะ

[size="5"] LV SHOES ใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ Size 35 ขายที่ 8500 บาทค่ะ

[size="5"] LV MONOGRAM สภาพ 95 %ขายที่ 5000 บาทค่ะ

[size="5"] LV MONOGRAM Favorite PM กระเป๋า Crossbody สภาพ 100 % ใหม่ไม่เคยใช้ (กล่องที่รองกระเป๋าเป็นกล่องของรุ่นด้านบนนะคะ ไม่มีกล่องค่ะ ขายที่ 23500 บาทค่ะ

[size="6"] โทรสอบถามได้ที่ 0894493654 ชื่อ แก้วค่ะ หรือ แอดไลน์มาได้ที่ kaew_vangtal ค่ะ

[size="6"]

1.ของทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเองค่ะ ems ทุกชิ้นส่งฟรีค่ะ ต่อได้ค่ะ แต่รบกวนอย่ามากนะคะ ขายได้ขายค่ะ
2.ของทุกชิ้น สามารถนําเข้าห้อง catch fake ได้เลยค่ะ ไม่ต้องขออนุญาติ
3.ถ้าสนใจจองแม่ค้าได้ทางโทรศัพท์ค่ะ และช่วยมา confirm ในกระทู้พร้อมรายละเอียดสินค้าค่ะ
4.confirm แล้วรบกวนห้าม cancel นะคะ
5.สินค้าทุกชิ้นไม่รับเปลี่ยน หรือ คืนกรุณาตรวจสอบให้แน่ใจก่อนซื้อนะคะ
6.รบกวนคนที่สนใจจริงๆนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3