>>>ประกาศตามหาคุณ annna และผู้ที่เคยขาย speedy 30<<<
โดย cocoa
cocoa
เนื่องจากกระทู้ขายกระทู้นี้

http://www.siambrandname.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=21293

ไม่ต้องลบข้อความหรือรูปนะคะ เซฟเก็บไว้หมดแล้ว

ทำให้เกิดกรณีนี้

http://www.siambrandname.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=23992

http://www.siambrandname.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&p=140645

รบกวนชี้แจงด้วยค่ะ

และขอรบกวนเพื่อนๆ ที่เคยซื้อขายกับคุณ annna
และท่านที่เคยขาย speedy ร่วมกันตรวจสอบด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
Irean
ขอบคุณ คุณcocoaมากๆเลยค่ะ :oops: :cry: ซึ้งใจจนไม่รู้จะว่ายังไงดี
khemmie
คุณโก้และทีมงานน่ารักมากเลยค่ะ ขอมาชื่นชมนะคะ เพราะถ้าปล่อยให้มันล่วงเลยไป

คนที่ฉ้อโกง หรือ คนที่กำลังคิดจะทำคงได้ใจ และอาจมีจำนวนเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ค่ะ

ตอนนี้การซื้อ-ขายก็เริ่มเกิดความไม่แน่ใจมากขึ้น คนที่ไม่มีความรู้ ความเชี่ยวชาญ ด้านกระเป๋า

ก็ต้องเข้าห้อง catch fake กันเป็นว่าเล่น เปลืองเนื้อที่เว็บมากขึ้น เล่นกันอย่างไม่มีความสุขเลย

อย่างนี้ล่ะค่ะดีแล้ว เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนที่กำลังเดือดร้อนด้วยนะคะ สู้ๆๆค่ะ

ป.ล. คนในนี้น่ารักทุกคน อยากให้ทุกคนช่วยกันทำให้สังคมในเว็บนี้น่ารักอย่างเดิมต่อไปค่ะ
sakuranotoki
speedy-30 สภาพใหม่ค่ะ หูไม่ดำเลย คาวไฮด์ยังขาวค่ะ อุปกรณ์ครบค่ะ ถุงผ้า กุญแจ สองดอกค่ะติดต่อรับจองทางโทรศัพท์ค่ะ0876644744 ขาย18000 ค่ะ

http://www.siambrandname.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=21293

ช่วยเข้ามาดูหน่อยค่ะ ว่าใครเคยเป็นเจ้าของกระเป๋าใบในกระทู้ แต่โดนเอาไปแอบอ้างขาย โดยการการนำรูปนี้ไปแอบอ้างจ้า
----------------------------------------------------------

ต้องขอโทษด้วยนะคะ ข้อความบางข้อความที่อธิบายแล้วทำให้เข้าใจผิดกันน่ะค่ะ แค่หวังว่าจะได้ช่วยหาข้อมูลเพิ่มน่ะจ๊ะ
งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง อ่านแล้วงงจังเลยค่ะ พวกสลับกระเป๋ากลับมาอีกแล้วหรอค๊ะ
IamI
กระเป๋าของคุณ nariss เป็นคนละใบกับของ คุณ Irean จริงๆค่ะ
เพราะไอเคยเห็นกระเป๋าใบนั้นของคุณ Irean มาแล้วค่ะ :D
แต่ทั้งนี้
" ใครโกงคนอื่น....บ้านบึ้ม :evil: "
ช่วยกันอุดหนุนคุณ nariss หน่อยนะคะ สงสารเค้า :oops:
อย่า CC เลย :oops: แม่ค้าน่ารักก็ต้องช่วยกันอุดหนุนค่ะ คนดีดีจะได้มีกำลังใจค่ะ :D

ขอออกตัวก่อนนะคะว่าไอไม่ได้รู้จักกับคุณ nariss เป็นการส่วนตัว :oops:
nariss
คุณ sakuranotoki คะ
กระทู้ที่คุณอามาแปะ เป็นของเราเอง แต่เรางง ว่าเราไปเกี่ยวข้องกับคุณ annna ยังไงอ่ะคะ
nariss
รูปเราคล้ายของเค้าเหรอคะ

เอารูปมาเพิ่มให้ก็ได้นะ แต่มันยังมืดอยู่ เป็นแบบใช้แฟลช

จะได้ยืนยันว่าเป็นของเราจริง ๆ งงอ่ะ ใครมาเห็นก็คิดว่าเราเป็นมิจฉาชีพสิคะ

เข้าlink ฝากรูปไม่ได้ เอารูปในเครื่องไปก่อนนะ เมื่อคืนพยายามถ่ายหลังโดน CC

อ้าว attch รูปไม่ได้ เดี๋ยวขอเวลาไปศึกษา web อื่นก่อนนะ

อ้อ แล้วของเราวไฮด์ก็ไม่ได้ขาวจั๊วะนะ เราก็บอกไว้แล้วว่ามันเปลี่ยนสีแล้ว
สงสัยอะไรโทรคุยกับเราได้คะ แต่ก้ขอบคุณนะคะ ที่ช่วยกันตรวจสอบ
เมื่อกี๊ก็มีพี่โทรหาเราคนหนึง ว่าคุณบีที่ cc ของเราก็เคย CC ของเค้ามาก่อน
nariss
มาใหม่ค่า รูปเบ้อเร่อเลยทีนี้ค่ะ :lol:

เดี๋ยวกลับไปถ่ายใหม่ จะเขียนชื่อไว้ด้วยนะคะ เข้าใจค่ะ
ว่าช่วงนี้มันมีแปลก ๆ เยอะมาก
nariss
รับรองว่าใครซื้อก็ได้ใบนี้แน่นอนค่ะ
nariss
พอพยายามเปิดไฟไม่เปิดแฟลช มันก็มืดน่ะค่ะ
KAN
-----อย่า--อยู่---อย่าง---อยาก----
ฉันต่อเรือ ด้วยหัวใจ เตรียมพร้อม เดินทางไป...ท่องทะเลดูสักที
คลื่นลม นั้นรุนแรง รู้ดี แต่เสียงหัวใจที่มี บอกฉันให้ลองออกไป เผชิญกับมัน

หาก อยากเห็นพื้นแผ่นดินสดใส แต่ไม่ยอมลอยเรือข้ามไป ปล่อยเรือไว้อย่างนั้น
แล้ว อีกเมื่อไรจะถึงฝั่งฝัน ต้องขอไปตามใจซักวัน ออกตามฝันซักที....

ในบางครั้ง มันต้องเสี่ยง แม้รู้ ว่ามีเพียง เศษเสี้ยวที่จะสมหวัง
แต่หาก เสียงหัวใจร้องดัง เกิดมามีเพียงหนึ่งครั้ง ลองใช้ครั้งหนึ่งกับฝัน ให้มันได้รู้

คลื่นลมสงบสักที...มุ่งหน้าต่อไป...สู้ๆๆสู้โว้ย....
nariss
คุณ Sakuranotoki คะ ช่วยออกมาแก้ให้หน่อย
เรา PM ไปแล้วนะคะ

ตอนนี้กลายเป็นเราเหมือนกลายเป็นมิจฉาชีพเลย
คนที่นัดดูของ ก็ cc เลยอ่ะ กลุ้มใจ ดีไม่ดี ไม่ขายดีกว่า :cry:
ต้องขอโทษคุณ nariss ด้วยนะค่ะที่ต้องทำให้เสียความรู้สึกและเข้าใจผิดค่ะ

ไม่ได้หมายความว่าเป็นมิจฉาชีพ แค่จะรวบรวมรายละเอียดว่า ตอนนี้ น้องดี 30 มีขายบ้างไหม ใครเคยซื้อไปบ้าง บางคนอาจจะเคยสนใจน้องดี้ใบที่มีปัญหา อาจจะเคยคุยกับคนที่หลอกลวง อาจจะให้ข้อมูลเพิ่มขึ้นได้ค่ะ

ไม่ได้หมายความว่า คุณ nariss เป็นมิจฉาชีพ ดังที่เข้าใจผิดไปจ๊ะ

แค่รวบรวมว่าเหล่าน้องดี้ 30 ที่มีขายอยู่ตอนนี้มีใบไหนบ้าง

กระเป๋าคนละใบจ้า คนละใบกับที่มีปัญหา

แล้วก็เป็นการป้องกันคุณ nariss ด้วยค่ะ เพราะรูปที่ลงขายไม่ได้ใส่ลายน้ำหรือสัญญาลักษณ์ อาจจะโดนขโมยเอารูปไปขายอีกน่ะค่ะ

ต้องขอโทษที่คำอธิบายอาจจะไม่ละเอียดจนทำให้คนอ่านเข้าใจผิดนะคะ
ต้องขอโทษเพื่อน ๆ ๆสมาชิกทุกท่านด้วยที่ การอธิบายรายละเอียด อาจจะทำให้เข้าใจผิดกัน

จูนอยากจะช่วยให้ข้อมูล เพราะจูน ก็ เคยซื้อและ ขาย สปีดี ในช่วงเวลาใกล้เคียงกันนี้ค่ะ

จูนไม่สบายใจเลยที่จะทำให้เพื่อน ๆ ไม่สบายใจในคำอธิบายของจูนที่ไม่ชัดเจนต้องขอโษทุกคนที่ได้รับผลกระทบด้วยค่ะ
pangtiger
เฮ้อออ :?
อ่านแล้วเครียด จะซื้อของแต่ละทีคิดหนักเลยค่ะ
Kaowoat
เมื่อไหร่ พวกขี้โกงจะหมดไปซะทีเน้อ :cry:
matty
ลองโพสทู้นี่มาให้ดูจากเวปชมพูค่ะ น้องเค้าจัดการพวกหลอกลงได้เด็ดขาด แถมยังแชร์วิธีแบบ step by step ด้วย ถ้าคนขายยังไม่ยอมมาปรากฏตัวเพื่อเคลียร์ อาจจะต้องใช้แจ้งตำรวจแล้วค่ะ ลองดูนะคะ เผื่อจะเป็นประโยชน์ค่ะ ยังงัยก้อเอาใจช่วย อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวลค่ะ :x :x

http://www.212cafe.com/freewebboard/view.php?user=nanalady&id=165192
nariss
มาสนับสนุนค่ะ น้องเค้าจัดการได้เด็ดขาดจริง ๆ
rowling
พอดีคุณ Irean pm มาถามเราเกี่ยวกับกระเป๋าใบนี้ ว่าเราเคยเอาไปลงในห้องตรวจสอบ

คือเราเป็นคนเอาไปลงเองค่ะ แต่ว่าไม่รู้จักกับเจ้าของกระทู้ที่ชื่อคุณ annna แน่นอนค่ะ :D
panlv
มีมาอีกแล้วค่ะ น่าจะมิจฉาชีพนะค่ะ เค้าเอารุปกระเป๋า Speedy 35 ที่แพนพึ่งลงขาย แล้วขายให้คุณเปิ้ลไปแล้ว คุณ Freeze มาหลอกลงขายว่าเป็น Speedy 25 น่ะค่ะ อันนี้รูปของแพนเอง ถ่ายกะมือ แล้วก็Background บ้านเราเอง แถมลงขายเฉพาะใน Shopping Mall ซะอีก นึกว่าจะรอดสายตาเราไปได้

http://www.siambrandname.com/modules.php?name=Photo_Gallery&op=details&id=3347

มีชื่อมี เบอร์โทรพร้อม ลองโทรไปดูนะค่ะ
KAN
^
^^
^^^
^^^^
^^^^^
^^^^^^
 -------------ทำไปได้--------- :evil:
rowling
อ้าว เซฟรูปคนอื่นไว้อีกต่างหาก แล้วเอามาลงขายด้วยอ่ะ ทำได้ไงเนี่ย :evil:
due
"กัมมุนา วะตะตีโลโก" = สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม

ใครทำกรรมอะไรไว้ ก็รอรับผลของกรรมนั้นได้เลย ขอบอกว่่าสาหัสกว่าที่ทำกับคนอื่นนะคะ

สาธุ ขอให้กรรมตามทันเร็วๆ :twisted: :twisted:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3