สูทผู้ชายซื้อที่ไหนดีคะ
โดย moohpim
moohpim
น้องชายแฟนจะไปงานค่ะ สูง160 กว่าๆ ซื้อสูทยี่ห้ออะไร,ที่ไหนดีคะที่สวยๆ
Chezvous
[SIZE="4"]แถวสยามเลยจ้า มีหลายร้านเลยค่ะ ถ้าสูทแบบแนวๆ แบบพอดีตัวแนะนำที่สยามเลยค่ะ

มีร้านชื่อ CORNER สยามซอย 2 (น่าจะใช่นะค่ะ อิอิ) กับอีกร้านอยู่ข้างๆโรงหนังสยามอ่ะค่ะ จำชื่อม่ะได้

เด่วไปถามคุณแฟนให้ก่อนนะค่ะ แล้วจะมาโพสต์บอก พอช่วยได้มั๊ยอ่า ;)
nongnunka
[SIZE="4"]ตัดที่มาบุญครองค่ะ ร้าน mister oh la la ชั้น 2 ค่ะ

ตัดสวย ราคาเริ่มต้น 3500 อ่ะค่ะ

คุณสามีไปตัดมาสองชุดแล้วค่ะ
Ryu
ตัดที่ร้านฟัวชอง แถวๆสุขุมวิท แถวๆเอ็มโพเรียมอะ ดารา แล้วกวัยรุ่นก็ๆ ตัดกันเยอะเลยครับ ราคาไม่แพงด้วย อีกที่ที่เคยตัดก็ร้าน DNA สยาม ก็ตัดสวยดีครับ
Brandsoho
5 cm กะ topman ก้อ cutting ok นะคับ ราคา ok ด้วยสำหรับคนหุ่นบางๆ หน่อย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3