แฟนๆ Disaya แวะทางนี้หน่อย จร้า
โดย en_joy13
en_joy13
อยากทราบว่าถ้าจะแก้ไซต์ Dress Disaya ต้องไปแก้ที่ไหนดีคะ ขอเป็น ฝีมือดีๆ ราคาน่าคบ หน่อยน้า
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
Kanji
ร้าน Fix It ดูจะเป็นที่นิยมและไว้ใจได้มากที่สุดนะคะ คนที่ซื้อ Topshop, Disaya หรือว่าเสื้อผ้าที่มีราคาหน่อยมักจะไปร้านนี้อะค่ะ มีหลายสาขาเลย เราเคยไปที่พารากอน ลองดูนะ ราคาก็ไม่ได้ถูกมากอะค่ะ แต่ก็พอรับได้นะ
en_joy13
ขอบคุณ คุณ Kanji มั๊กๆคร่า ^___^
Limitededition
ยกมือให้ Fix it ด้วยคร่า
Professional สุดๆๆๆๆๆๆ
^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3