!!!Your Hermes in Action!!! [Talk Talk Talk] COMMENTS!!!
โดย nickbee
nickbee

ขออนุญาติแยกไว้พูดคุยเกี่ยวกับสมาชิก ที่นำรูปมาแชร์ในกระทู้

!!!Your Hermes In Action!!!

เพื่อความเป็นระเบียบของสายตา และความเข้าใจง่ายนะครับผม

ขอบคุณมากครับ

nickbee
พี่ pomme กระเป๋า + เครื่องประดับสวยทุกอย่างเลยครับผม

แอบชอบ
Cahier Ulysse PM มากๆๆครับสีสวยมากๆๆครับ
pomme
ขอบคุณค่ะ น้องนิค สีใหม่ออกมาแล้วเป็นสี Soleil (sunshine) สวยมากเหมือนกันค่ะ
nickbee
อะ อิจฉาพี่ป้อมจังเลยครับ นิคอยากได้อะครับ พี่ป้อมรบกวนได้ไหมครับ

pm ประมาณการค่าตัวน้องม้า ได้ไหมครับ
pomme
รอหน่อยนะค่ะ จะเช็คราคาให้ แต่ใบที่โชว์นี้ ได้มาจาก แอร์พอร์ทที่ดูใบนะค่ะ 2-3 ปีแล้ว ราคาดีกว่าที่สวิสอีก.....
srichardson
นีน่า แอบชอบสี CIEL ค่ะฟ้าใส สวยดูคุณหนูดี ;)
pomme
ตามนี้เลยน้องนิค เรื่อง Cahier Ulysse Pm เข้าไปใน เวป hermes.com มีให้เลือกดูตั้งหลายสี ราคา 275 สวิสฟรังส์นะค่ะ
ลองเข้าไปดูนะค่ะ
Meesook
แยกกระทู้คุยจากกระทู้รูป มันก็งงนิดหน่อยอะน้องนิค แต่ไม่เป็นไร ลองดู

cartoon คะ เอารูปเบอร์กิ้นแดง เขียว มาโพสอีกทีได้ป่าว ชอบอ่า...
nickbee
Originally Posted by Meesook
แยกกระทู้คุยจากกระทู้รูป มันก็งงนิดหน่อยอะน้องนิค แต่ไม่เป็นไร ลองดู

cartoon คะ เอารูปเบอร์กิ้นแดง เขียว มาโพสอีกทีได้ป่าว ชอบอ่า...

ใหม่ๆๆอย่างนี้อะคะ เพื่อให้เป็นแบบแผนนะคะ เวลาเห็นจะได้เห็นแต่รูป เลยเอาคุยมาไว้ห้องนี้เลย

ปล...พี่ตูนกรี๊ดๆๆๆๆๆๆสวยมากมายๆๆอิจฉาๆๆๆขอนะคะ ผ้าสวยโคตรๆๆ
chrisnaphat
อยากถามพี่ๆว่าหนัง TOGO มันต่างจากหนังอื่นๆยังไงเหรอค่ะ
cartoon
ก่อนอื่นต้องขอรบกวนนะคะ

พี่ๆ น้องๆ ขา เวลากล่าวถึงสินค้าอะไร อย่าบอกเป็นแต่รุ่นสิค่ะ มันนึกภาพไม่ออกหนะค่ะ

ขอเป็นตัวสินค้าเลยได้ไหมค่ะ คือ ตูนความรู้น้อยมากเลยค่ะ อยากรู้แบบ

กำไลรุ่นใหม่ สี....... หรือ เบอร์กิ้นสีใหม่ สี.....กะลังอิน อะไรแบบนี้หนะค่ะ

ขอร้องนะคะ

พี่ทิจ๋า เดี๋ยวตูนจะพยายามนะคะ ขอเข้าโฟโต้บัคเคอร์ให้ได้ก่อนนะคะ
มันเป็นไรไม่รู้หนะค่ะ ไม่ยอมให้ตูนฝากรูปเพิ่ม

น้องนิคจ๋า พี่ขอโทษนะคะ พี่ถอยน้องเหลือง 30 มาอ่ะ ไม่ได้เอาสีดำแย้ววววว
เพราะสีเค้ายั่วยวนเหลือเกิน ใบดำคงต้องรอคราวหน้ามากๆๆๆๆๆ
ความจริงพี่แอบออร์เดอร์สีเทาอมฟ้า กะฟ้าเทอร์คอยไปแหละ ยังไม่ได้บอกแฟนเลย 555

พี่นีน่าขา แล้วตกลงได้น้องเบอร์กิ้นหรือน้องบาล์ยค่ะ
อยากเห็นค่ะ

พี่ป้อมคะ เห็นด้วยกับน้องนิคเลยค่ะ ของพี่ป้อมสวยทุกชิ้นเลย
ตูนก็อยากมีแอคแซสของแอร์เมสบ้างนะคะ แต่แพ้ใช้ไม่ได้
srichardson
น้องนิคจ๋า พี่ขอโทษนะคะ พี่ถอยน้องเหลือง 30 มาอ่ะ ไม่ได้เอาสีดำแย้ววววว
เพราะสีเค้ายั่วยวนเหลือเกิน ใบดำคงต้องรอคราวหน้ามากๆๆๆๆๆ
ความจริงพี่แอบออร์เดอร์สีเทาอมฟ้า กะฟ้าเทอร์คอยไปแหละ ยังไม่ได้บอกแฟนเลย 555

สีเหลืองของน้องตูนนี่เป็นสี Curry หรือว่า สีเหลืองใหม่ Soleil yellow นะ สีมันเห็นไม่ค่อยชัดอ่ะ กับสีฟ้าอมเทาใหม่หรือว่า Ceil ใช่ป่ะ สีนั้นก็สวย พี่ชอบมากกว่าสี เทอคอย นะ ;)

พี่นีน่าขา แล้วตกลงได้น้องเบอร์กิ้นหรือน้องบาล์ยค่ะ
อยากเห็นค่ะ

ไม่เอาหรอกน้องตูน ทำใจซื้อไม่ได้ซักทีอ่ะกระเป๋าใบละเกินแสนนี่พี่ก็ คิดแล้วคิดอีกแล้วนะ :confused: เอารูป Kelly มาให้ดูไม่รู้ว่าไซส์เท่าไหรนะ

cartoon
Originally Posted by srichardson

สีเหลืองของน้องตูนนี่เป็นสี Curry หรือว่า สีเหลืองใหม่ Soleil yellow นะ สีมันเห็นไม่ค่อยชัดอ่ะ กับสีฟ้าอมเทาใหม่หรือว่า Ceil ใช่ป่ะ สีนั้นก็สวย พี่ชอบมากกว่าสี เทอคอย นะ ;)

อยากเห็นค่ะ

ไม่เอาหรอกน้องตูน ทำใจซื้อไม่ได้ซักทีอ่ะกระเป๋าใบละเกินแสนนี่พี่ก็ คิดแล้วคิดอีกแล้วนะ :confused: เอารูป Kelly มาให้ดูไม่รู้ว่าไซส์เท่าไหรนะ

ของตูนสีเหลืองใหม่ค่ะพี่นีน่า อะไหล่เงิน 30

แต่ตูนก็ไม่เคยเห็นเหลือง curry ตัวเป็นๆเลยค่ะ ไม่รู้ว่าระหว่างของตูนกับสี curry สีไหนจัดจ้านกว่ากันนะคะ

ส่วนสีฟ้าอมเทาตูนก็ไม่รู้ว่าจะได้สีอย่างที่พี่นีน่าเอาลงให้ดูหรือเปล่าสิคะ ถ้าได้ก็เจ๋งเลย
เพราะตูนบอกเค้าแค่ว่า เอาฟ้าอมเทานะคะ ไม่รู้พี่เค้าจะเอาอมเทาไหนมาให้ตูนนี่ซิคะ ^_^"
srichardson
น้องตูน สีเหลือง Curry จะออกเหลืองนวลๆกว่าสี Soleil จ้ะ(เดี๋ยวถ้าเจอรูปที่เห็นสีชัดๆจะเอามาให้ดู) ถ้าเป็นฟ้าอมเทาสีใหม่ของปี 2009 ก็น่าจะเป็นสี Ceil นี่แหล่ะ สวยน่า "ดูดีมีตระกูลมากเลย" :D
BOTANIC
กรีส

สีceil สวยมากมาย

และเห็น kelly ไซส์ใหญ่แล้วอยากได้อีกแล้ว อ่ะคับ

แต่ไม่ได้เราต้องเอาน้องลินดีก่อนตั้งใจไว้แล้ว
nickbee
พี่ป้อมครับกระเป๋า Trim 31 สวยมากๆๆเลยครับผม

วิ้วๆๆๆๆ

pomme
น้องเป๋าได้มาหลายปีแล้วละค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
น้องนิค แอบถามด้วยเลยว่าที่เมืองไทย เห็นน้อง garden party soleil หรือเปล่า เพราะที่นี่พี่หาอยู่แต่ไม่มีต้องรอนะค่ะ
nickbee
Originally Posted by pomme
น้องเป๋าได้มาหลายปีแล้วละค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
น้องนิค แอบถามด้วยเลยว่าที่เมืองไทย เห็นน้อง garden party soleil หรือเปล่า เพราะที่นี่พี่หาอยู่แต่ไม่มีต้องรอนะค่ะ

ไม่มีครับพี่
จะถอยใหม่อีกแล้วน้องอิจฉาจริงๆๆครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3