hermes belt เจาะรูเพิ่มได้กี่รูครับ
โดย koruru
koruru
ตามหัวข้อเลยครับ

hermes belt เจาะรูเพิ่มได้กี่รูครับ คือผมเอว 32.5-33 นิ้ว
ซื้อ Size 95 แล้วกางเกงแต่ละตัว ใส่ไม่เท่ากัน เลยทำให้หลวมไป
อยากไปเอาเจาะรูเพิ่มอะครับ ที่ Shop paragon ไม่ทราบว่ามันเจาะได้ทั้งหมด
กี่รูอะครับ คือของเดิม มันมี 3 รู มันหลวมไปครับ อยากเจาะเพิ่มอีก 2 รูเป็น 5 รูอะครับ
พนักงานเขาจะให้เจาะป่าวครับ ผมเห็นคนขายใน SBN บอกว่าเจาะรูได้เพิ่มอีก 1
ผมก็งง สรุปว่ามันเจาะเพิ่มได้กี่รูครับ

ผู้รู้ หรือ ผู้ที่เคยไปเจาะเพิ่ม รบกวนหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ :D
koruru
ไม่มีใครเคยเอาไปเจาะรูเพิ่มเลยหรอครับ :(
doctor_top
ของตัวเอง เคยเจาะแค่ 1 ครับ แต่ของน้อง กับ เพื่อน เค้าเอาไป เจาะ 2 ก็ เจาะได้นะครับ แบบที่หลวมไปนะ เพราะถ้าคับไป ที่เจ้ามันจะเหลือที่ปลายน้อย ส่วนมากจะเพิ่มได้ 1 แต่ถ้าหลวมไป เจาะ ได้ 2 รู แน่ๆครับ เคยถามพนักงานที่ ลอนดอนเค้าว่าไม่รับเจาะมากกว่า 2 แสดงว่า 2 ได้ครับ
koruru
Originally Posted by doctor_top
ของตัวเอง เคยเจาะแค่ 1 ครับ แต่ของน้อง กับ เพื่อน เค้าเอาไป เจาะ 2 ก็ เจาะได้นะครับ แบบที่หลวมไปนะ เพราะถ้าคับไป ที่เจ้ามันจะเหลือที่ปลายน้อย ส่วนมากจะเพิ่มได้ 1 แต่ถ้าหลวมไป เจาะ ได้ 2 รู แน่ๆครับ เคยถามพนักงานที่ ลอนดอนเค้าว่าไม่รับเจาะมากกว่า 2 แสดงว่า 2 ได้ครับ

ขอบคุณมากครับ ของผมมันหลวมไปนิดอะครับ ^^
sodamind
เคยเจาะที่พารากอน พนักงานเค้าดูว่าหลวมเยอะค่ะ
เลยเจาะให้เราใส่ได้จริง คือ3 รู ทีนี้ใส่ได้กับกางเกงทุกตัวเลยค่ะ ไม่น่าเกลียดแน่นอน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3