สอบถามค่ะ เรื่องการเปลี่ยนแปลงข้อมูลส่วนตัว
โดย aommie023
aommie023
ถ้าหากต้องการเปลี่ยนแปลง email ที่จะให้ผู้อื่นติดต่อมาพูดคุยสอบถาม จะเปลี่ยนได้ไหมคะ

เพราะอีเมล์เดิมมัน error ตลอดเลยค่ะ รับข่าวสารไม่ได้

ลองเปลี่ยนดูแล้ว เปลี่ยนไม่ได้น่ะค่ะ

ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรคะ และ จะสามารถเปลี่ยนได้หรือป่าว

ขอบคุณมากค่ะ
Oldie_Pang
กดเข้าไปเปลี่ยนที่ "ข้อมูลส่วนตัว" ได้เลยค่ะ

แต่เด๋วจะเช็คกะทางน้องไอทีอีกครั้ง เนื่องจากเป็นการบันทึกเข้าระบบไปแล้วว่ามีการใช้อีเมลล์นี้ในการสมัคร หากเป็นเช่นนั้น อาจจะเปลี่ยนไม่ได้ค่ะ รบกวนติดต่อทาง PM ไปก่อนนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3