TM: NEW HERMES GARDENPARTY 30 ETOUPE, HERMES LINDY 26,30, HERMES PICOTIN 18 RUBIS, ETOUPE, HERMES TWILLY --USED LIKE NEW HERMES JYPSIERE 28 BOUGAINVILLEA, HERMES SHORT WALLET EPSOM ROSE JAIPUR--
โดย vanitchakorn
vanitchakorn
กติกาเล็กน้อยนะคะ

รับประกันว่าเป็นของแท้ 100%ทุกใบค่ะ
CF แล้วรบกวนมัดจำ 5,000 – 10,000
บาท ตามสะดวกค่ะ
CF แล้วกรุณาอย่า CC เพราะถ้า CC แม่ค้าขออนุญาตไม่คืนมัดจำค่ะ
แม่ค้ามี paypal นะคะ ลูกค้าสามารถรูดบัตรเครดิตได้ค่ะ

ส่ง ems ให้ฟรีนะคะ หรือถ้าลูกค้าอยู่จังหวัดที่มีสนามบิน แม่ค้าส่งให้ทาง cargo ของการบินไทยให้เลยค่ะ ได้รับของภายใน 24 ชม. เลยจ้า ฟรีอีกเช่นกันค่า^^

สนใจติดต่อได้ที่ ( ติดต่อได้ทุกเวลานะคะ
^^ )

e-mail :
thebrandvenue@hotmail.com
Tel : 090-5469499 (What's app or Line ได้ค่า )
LINE ID : vanilla.p
มี paypal รองรับการจ่ายเงินผ่านบัตรเครดิตนะคะ^^

USED LIKE VERY NEW HERMES JYPSIERE 28 CLEMENCE IN BOUGAINVILLEA PHW STAMP P

สีสวยเริ่ด สีหายาก เจ้าของใช้ไปแค่ 2 ครั้ง ไม่มีตำหนิใดๆเลย เหมือนได้ของใหม่ ในราคามือ2 สีสวยหายากสุดๆ มันคุ้มซะยิ่งกว่าคุ้มนะคะ โอนวันนี้รับไปเลยที่ 189,000 บาท เท่านั้นค่า!!!!

USED LIKE VERY NEW HERMES SHORT WALLET EPSOM IN ROSE JAIPUR STAMP R

สีสวยเริ่ด สีโปรดของใครหลายๆคน สีมงคลใช้รับทรัพย์กันเลยค่า เจ้าของใช้น้อยและถนอมมากๆๆ เหมือนได้ของใหม่ในราคามือ 2 โอนวันนี้รับไปเลยที่ 23,500 บาท เท่านั้นค่า!!!!

อุปกรณ์ครบจากชอป
1.กล่อง

2.ถุงกระดาษ

NEW HERMES LINDY 30 CLEMENCE IN COLVERT WITH TURQUOISE INTERIOR PHW STAMP R

สีสวยเริ่ด หรูหราไฮโซสุดๆ อุปกรณ์ครบเป๊ะๆ ราคาเบาหวิวๆ ได้ไปรับรองไม่ผิดหวังค่า โทนสีใช้ง่าย เป็นevery day bag ได้สบายๆเลยค่ะ แต่งตัวง่ายไร้กังวล เป็นทูโทนด้วยหายากมั๊กๆ โอนวันนี้รับไปเลยที่ SOLD บาท เท่านั้นค่า!!!!

1.กล่อง

2.ถุงผ้า

3.ถุงกระดาษ

4.Care book

5.กันฝน

6.สำเนาใบเสร็จ

NEW HERMES LINDY 26 CLEMENCE IN SAGUINE WITH ROSE JAIPUR INTERIOR PHW STAMP Q
size26 เรื่องความยากง่ายไม่ต้องพูดถึงค่า ยากมากกกก ใบนี้เป็นทูโทนอีกยากยิ่งกว่า สีน่ารัก คุณหนูมากๆค่ะ พลาดแล้วจิเสียใจน้าคะ ราคาพิเศษสุดๆที่ SOLD บาท เท่านั้นค่า!!!!

1.กล่อง

2.ถุงผ้า

3.ถุงกระดาษ

4.Care book

5.กันฝน

6.สำเนาใบเสร็จ

NEW HERMES GARDEN PARTY 30 IN ETOUPE STAMP R

นางสวยเริ่ด น่ารักชนะขาดรอย รุ่นนี้สวยทุกสี แม่ค้าคอนเฟิมเลย ไซส์กำลังดี จะน่ารักมากๆจะพัน twilly และ ห้อย Charm เพิ่ม เป็นการแต่งตัวเก๋ๆให้น้องม้า แบบไม่ซ้ำใครค่า

ราคาเบาๆกันเลยที่ SOLD SsฆS เท่านั้นค่า

1.กล่อง

2.ถุงผ้า

3.ถุงกระดาษ

4.Care book

5.สำเนาใบเสร็จ

NEW HERMES GARDEN PARTY 30 IN ARDOISE STAMP R

นางสวยเริ่ด น่ารักชนะขาดรอย รุ่นนี้สวยทุกสี แม่ค้าคอนเฟิมเลย ไซส์กำลังดี จะน่ารักมากๆจะพัน twilly และ ห้อย Charm เพิ่ม เป็นการแต่งตัวเก๋ๆให้น้องม้า แบบไม่ซ้ำใครค่า

ราคาเบาๆกันเลยที่ SOLD เท่านั้นค่า

1.กล่อง

2.ถุงผ้า

3.ถุงกระดาษ

4.Care book

NEW HERMES GARDEN PARTY 30 IN FEU STAMP R

ราคาเบาๆกันเลยที่ 130,000 เท่านั้นค่า

1.กล่อง

2.ถุงผ้า

3.ถุงกระดาษ
4.Care book

/HERMESGARDENPARTY30INFEU.jpeg.html]

NEW HERMES GARDEN PARTY 30 IN TURQUOISE STAMP R
ราคาเบาๆกันเลยที่ 130,000 เท่านั้นค่า

[LIST=1]
  • กล่อง
  • ถุงผ้า
  • ถุงกระดาษ
  • Care book

NEW HERMES GARDEN PARTY 30 IN ROUGE PIGMENT STAMP R

[LIST=1]
  • กล่อง
  • ถุงผ้า
  • ถุงกระดาษ
  • Care book

NEW HERMES PICOTIN 18 CLEMENCE IN RUBIS STAMP R
    น้องถัง น่ารัก ใช้งานง่าย หยิบของสะดวก ใช้แล้วติดใจเลยค่า อุปกรณ์ครบเซ็ท Rubis สีแดงอมชมพู น่ารักและหายาก สุดๆค่ะ
    ราคาเบาๆกันเลยที่ 82,500 บาท เท่านั้นค่า

[LIST=1]
  • กล่อง
  • ถุงผ้า
  • ถุงกระดาษ
  • Care book
  • สำเนาใบเสร็จ

NEW HERMES PICOTIN 18 CLEMENCE IN ETOUPE STAMP R
    น้องถัง น่ารัก ใช้งานง่าย หยิบของสะดวก ใช้แล้วติดใจเลยค่า ราคาเบาๆกันเลยที่ 84,500 บาทเท่านั้นค่า

[LIST=1]
  • กล่อง
  • ถุงผ้า
  • ถุงกระดาษ
  • Care book

NEW HERMES PICOTIN 18 CLEMENCE IN GOLD STAMP R
    น้องถัง น่ารัก ใช้งานง่าย หยิบของสะดวก ใช้แล้วติดใจเลยค่า
    ราคาเบาๆกันเลยที่ 84,500 เท่านั้นค่า

1.กล่อง
    2.ถุงผ้า
    3.ถุงกระดาษ
    4.Care book

NEW HERMES PICOTIN 18 CLEMENCE IN ROUGE GARRANCE STAMP R
    น้องถัง น่ารัก ใช้งานง่าย หยิบของสะดวก ใช้แล้วติดใจเลยค่า ราคาเบาๆกันเลยที่ 84,500 บาท เท่านั้นค่า

[LIST=1]
  • กล่อง

2.ถุงผ้า
    3.ถุงกระดาษ
    4.Care book

SOLD ZONE

ในกรณีที่ลูกค้าไม่ได้อยู่ใน กทม. ก็สามารถสั่งได้ค่ะส่งพัสดุแบบลงทะเบียน แพคของให้อย่างดีค่ะ ห่อกันกระแทกทั้งข้างนอกและใน ได้รับของเหมือนส่งกับมือเลยค่ะส่ง ems ให้ฟรี หรือนัดรับจะสะดวกกว่าค่ะ เพราะจะได้ตรวจเชคความเรียบร้อยของสินค้าค่ะ ( ถ้าส่งพร้อมกล่องขออนุญาตคิดเพิ่ม 100 บาทค่ะ)
  • ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
    กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
    1
    2
    3