NEW & USED เริ่มต้น 250!! ASOS, River Island, ZARA, H&M,กระเป๋า Michael Kors only 1090 baht :: FOR MEN ของใหม่ NEW ONITSUKA TIGER ,รองเท้า NIKE Stefan Janoski ลายหายาก, The Cambridge Satchel 15"
โดย koala_biscuit
koala_biscuit
ติดต่อสอบถาม [email]7sundae@gmail.com[/email] นะคะ LINE: yadarling
สินค้าทุกชิ้นแอมลดแบบขาดทุนสุดๆ งดต่อรองนะคะ สอบถามได้ตลอดค่ะ ^^

======= NEW ======

NEW River Island กางเกงขาบานสไตล์วินเทจผ้านิ่มทิ้งตัว ลายจุดน่ารักค่ะ
size 6/32 ขนาด เอว28 สะโพก38 ความยาวจากเอวถึงเป้า10 ยาว41 นิ้ว ตัวนี้เป็นซิปข้างค่ะ

ขอส่งต่อที่ 490ฟรีส่งลงทะเบียนค่ะ

รูปภาพ credit : google

NEW with tag VERO MODA (ซื้อจาก ASOS) เดรสเกาะอกด้านหน้าผูกได้ค่ะตัวนี้ผ้าดี ด้านหลังเป็นสมอคตั้งแต่ใต้อกเป็นทรงหลวมค่ะ
size S ขนาด เอว30-34 สะโพก46 ยาว41 นิ้ว

ขอส่งต่อที่ 450ฟรีส่งลงทะเบียนค่ะ

NEW เสื้อครอป Oh My Love (ซื้อจาก ASOS) เสื้อครอปสีขาว ตัวนี้ผ้าดีมากถึงที่สุดค่ะนิ่มมากๆ
ฟรีไซส์นะคะ เป็นเสื้อครอปทรงหลวม ขนาดอก42 นิ้ว

ขอส่งต่อที่ 250ฟรีส่งลงทะเบียนค่ะ

====== USED ======

USED ZARA floral printed dress เดรสน่ารักสไตล์วินเทจ ตัวนี้แพทเทิร์นสวย ด้านหลังเป็นผ่าดีเทลน่ารักด้วยกระดุมลายดอกไม้ มีซิปข้างนะคะ
size L ขนาด อก36 เอว30 สะโพกได้ถึง45 ยาว38 นิ้ว

ใส่ไปงานครั้งเดียวค่ะ ขอส่งต่อที่ 490ฟรีส่งลงทะเบียนค่ะ

USED Cotton on เดรสสีไวน์แดง เก๋ด้วยคอเสื้อตกแต่งหมุด ซิปหลัง มีซับในทั้งตัว
size L ขนาด อก36 เอว28 สะโพกได้ถึง44 ยาว33 นิ้ว

ใส่ครั้งเดียวค่ะ ขอส่งต่อที่ 250ฟรีส่งลงทะเบียนค่ะ

USED กระเป๋า Michael Kors หนังสีทองสภาพ 80% ใบนี้เป็นหนังแกะ เป็นกระดุมเปิด-ปิด ขนาดกระเป๋า กว้าง12 x ลึก2 นิ้ว สูง 12 นิ้ว และสายวัดจากขอบกระเป๋าสูง 10 นิ้วค่ะ สะพายสวยมากค่ะ
ด้านในมีช่องซิป ช่องใส่มือถือ2ช่อง และยังมีตะขอไว้เกี่ยวกุญแจรถด้านในด้วยค่ะ จุของมากๆๆๆค่ะ ทรงกระเป๋าสวยดูGlamมากค่ะ อะไหล่ทองยังเงาค่ะ
หนังยังสวยดีไม่ถลอก ตำหนิหลักๆอยู่ที่สีที่เฟดค่ะซึ่งเป็นปกติของหนังแบบนี้นะคะ เป็นรอยเขม่าดำๆ ตรงขอบกระเป๋าด้านในและตามรอยจีบของกระเป๋าเวลาใช้จะมองไม่น่าเกลียดค่ะ เพราะหนังเป็นจีบๆทับกัน
ด้านในมีรอยปากกาตามรูปค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้าค่ะ

ขอส่งต่อที่ 1090 บาท (รวมส่งลงทะเบียน) กระเป๋าหนังแกะราคานี้ถูกมากๆๆๆค่ะ Brandนี้ที่อเมริกาฮิตมาก

=====================================

์NEW - The Cambridge Satchel Company 15 inch สี Oxblood
ไซส์นี้ถือสวยทั้งหญิงและชายค่ะ ดูสวยคลาสสิค ซื้อจากห้าง Selfridges มีTagค่ะ W: 15”(38cm) H: 10”(25cm) D: 3.8”(9.6cm)

ขายที่ ขายเท่าที่ซื้อมาเลยค่ะ 7600 บาทรวมส่ง EMS ค่ะ

credit: google.com

NEW!! Nike Zoom Stefan Janoski - Black Floral size US 9.5 EUR 42.5 รองเท้ารุ่นที่ฮอตสุดๆของNikeตอนนี้เลยค่ะ ของจริงสวยมากกกกก ลายนี้เริ่มหายากแล้วด้วย แฟนสั่งมาจากUSAแล้วใส่ไม่ได้ค่ะตัดใจขาย
ขายที่ 6490 SALE 4290 บาทรวมส่งลงทะเบียน ค่ะ

credit: รูปจาก sneakers-actus.fr, sneakernews

New ONITSUKA TIGER Mexico 66 size US 10 EUR 44 ความยาวเท้า28cm.
สีเหลือง/ดำ ของใหม่มีป้ายและการ์ด เชือกสำรองสีเหลืองพร้อมกล่องค่ะ คู่นี้ซื้อมาจากไต้หวันค่ะขายที่ 2490 บาทรวมส่งลงทะเบียน B]ค่ะ

รูปจากgoogle

ขอบคุณรูปจากgoogle

===========================================

ขอบคุณSiambrandnameมากค่ะ:p
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3