❤❤❤❤❤❤ TM..Used Like Very NEW!!! PRADA Saffiano / MIU MIU nappa biker ของแท้ ถูก เข้ามาดูก่อนค่ะ ❤❤❤❤❤❤
โดย NungNing29
NungNing29
ของแท้นะคะ สนใจสินค้าสามารถขอรูปเพิ่มได้ค่ะ

LINE : nungningningnung29
TEL : 081-9389194
ติดต่อ หนิงนะคะ

;);) นัดดูกระเป๋าได้ที่ BTS สยาม BTSกรุงธน BTSวงเวียนใหญ่ เซ็นทัลพระราม2 ย่านบางปะกอก-สุขสวัสดิ์
หรีือส่ง EMS ได้ทุกวันทำการ

:p:p 1. Used Like Very NEW :p:p

Prada BL0907 Saffiano Cuir Girasole L28 H23 W11
ใบนี้ได้มาเป็นของขวัญค่ะ สะพายไป 2 ครั้ง แล้วรู้สึกว่าไม่ค่อยเข้ากับตัวซะเท่าไร
เลยคิดว่าขายต่อให้คนอื่นรับไปใช้จะดีกว่าค่ะ
อุปกรณ์ : ถุงกระดาษ ถุงผ้า สายสะพาย CareCard Cardรุ่น
ออก Shop ไทย ราคาเต็ม 72,000 บาท สภาพ 98%
ขอขายที่ 42,000 บาท

:oops::oops: 2 รูปนี้ตอนอยู่ใน shop ค่ะ ให้เค้าถ่ายให้ :oops::oops:

:oops::oops: อุปกรณ์ทั้งหมดที่มีคะ รูปต่อจากนี้ ถ่ายเองละนะคะ :oops::oops:

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

:p:p 2. Used Like Very NEW :p:p
MIU MIU RT0530 NAPPA BIKER COL TURCHESE+PAP L17 H14 W6
ใบนี้เคยใช้สะพายชิวๆ ครั้ง2ครั้งเองค่ะ สามารถเอาไปคล้องมือหรือสะพายข้างก็ได้ น่ารักดีค่ะ ขนาดกระทัดรัด
อุปกรณ์ : ถุงกระดาษ ถุงผ้า กล่อง สายสะพาย CareCard Cardรุ่น
ออก Shop ไทย ราคาเต็ม 49,500 บาท สภาพ 99%

ขอขายที่ 27,000 บาท

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3