TM:::ZARA ZARA ZARA MANGO MANGO MANGO Foever21 Foever21 Foever21 ถูกสุดใน SBN
โดย tunaspace
tunaspace

AROUND HER

ทุกชิ้นมีของพร้อมส่งเลยนะค่ะ แท้ 100%ไม่แท้ยินดีคืนเงิน 100%

--พร้อมส่ง--ทุกใบทั่วไทยเลยจ้า--

ช่องทางติดต่อ

LINE ID -

Aroundher
LINE - 0814985588

Email - yoyoyuiland@yahoo.com
PM
TEL : 081-498-5588
:086-908-3210​
**พร้อมส่งทุกใบ**

New arrival!!
Zara Basic Shopper Bag
Size: 46 x 32 cms. ฐานกว้าง 10 cms.
Detail: ใบนี้ดีไซด์ดีมาก หนังนิ่มอยุ่แล้ว ของzaraไม่ต้องห่วงคะ มีสาสะพายยาวให้คะ ปรับระดับได้ สามารถหิ้วได้สองทรงค่ะ สะพายไหล่ ดูมีสไตล์ มั่นๆ หรือ ถือก็ได้ค่ะ คุณนายๆหน่ย
ภายใน: ภายในมีช่องเล็กใส่ของจุกจิกปิดด้วยซิปอย่างดีคะ
* ใบนี้คุ้มค่ะ สวยๆ
สี: ดำ และ น้ำตาล
Price: 1590฿ ส่งฟรี

MANGO
รุ่น BOW SHOPPER BAG
กระเป๋าสะพายหนังทั้งใบทรง tote bag ด้านหน้ามีโบว์คลาสสิค ด้านหลังมีเพลทเหล็ก logo MANGO เปิดปิดกระเป๋าด้วยแป๊ก ด้านในมีอีก 1 ช่องซิปเล็ก *รุ่นนี้basic item เลยค่ะ สำหรับสวยที่ชอบกระเป๋าเรียบๆ จุได้เยอะใส่สรรพสิ่งได้เพี๊ยบ มา 3 สีค่ะ ดำดูเรียบหิ้วได้บ่อยชัวร์, เบจดูคลาสสิคสีนี้ไม่เบื่อดี ดูมีไรนิดนึง, น้ำเงินเปรี้ยวเกร๋ๆ(ในช็อปสีน้ำเงินหมดล่ะนะค่ะ)
สี: ดำ เบจ น้ำเงิน
size:47x16cms
Price : 990b.

PRIMARK แบรนด์ของอังกฤษ.
กระเป๋าcross body หรือ เก็บโซ่เหน็บๆ เป็นคลัชก็ได้ค่ะ สายโซ่ และ อะไหล่ทอง หนังทั้งใบค่ะ สีทูโทน น้ำเงินดำ อย่างหรูเลยค่ะ ไว้สะพายวันไปparty outing เบาๆค่ะ
Size: 25*20*4 cms
ด้านในมีอีก 1ช่องซิปค่ะ
Price : 990b.
สี: ชมพูนู้ด, น้ำเงินดำ

CHARMING CHARLIE
สถานะ: พร้อมส่ง
Detail: กระเป๋าหนังทั้งใบ CHARMING CHARLIE ของUSA. คะ ทรงcross body สีทูโทน ดำขาว และ ชมพูขาว หนังงามมาก สายโซ่เงิน ด้านนอกมีลายตารางเป็นรู เก๋ ดีเทลคะ เปิดปิดด้วยแป๊ก. ด้านในมีอีก1ช่องซิป และ 2ช่องเล็ก. ถือเป็นคลัชก็ได้ค่ะ เก็บโซ่ไว้ด้านใน (ช่วงนี้ต้องมีค้ะ clutch bag สะพายได้)
Note: ห้ามพลาดๆ!!
Size: 29×15 cms
Price: 990฿ free ship
สี: ชมพู-นู๊ด

BRAND: WE
Detail: กระเป๋าคลัชหนังทั้งใบ แบรนด์ WE (แบรนด์ดีดีที่ยังไม่เข้าไทย ไม่โหลแน่นอน!!) ของเนเธอร์แลนด์ค่ะ ทรง CLUTCH BAG เปิดด้วยแป๊ก แล้วเจอซิปอีกที เซฟค่ะ ส่วนด้านในมีช่องใส่ของเล็กอีก 2ช่อง + 1ช่องซิปเล็ก ทรงบอกได้เลยว่าเป๊ะ และเหมาะมากกับไปOUTING ปาร์ตี้ สีเกร๋ มีสไตล์ค่ะ แบบว่าเหน็บๆ หิ้วๆ สวยมากก สีลงตัวทีเดียวค่ะ (มีหูกระเป๋าไว้คล้องมือด้วยค่ะ)
Size: 25×19 cms
สี: เขียว และ น้ำเงิน

BERSHKA
กระเป๋าหนังทั้งใบ เย็บลายตารางสวยมากก สายโซ่ สายรองบ่าเป้นหนัง สะพายcross body สบายๆ เปิด-ปิดด้วยแป๊ก ด้านในมี 1ช่องซิป หนังนิ่มมาก
size: 28*18*8 cms
Color : น้ำตาล
Price: 990฿ ส่งฟรี

BRAND: ZARA
Detail: กระเป๋าZARA ทรงcross body ทรงmini หนังพิมพ์ลายเดียวกับ PRADA SAFFIANO ตัวกระเป๋าสีแดง สายสีชมพู แม็ทมาก แจ่มมากค่ะรุ่นนี้ ที่รู้กันค่ะ ทรงมินิกะลังเทรนด์มาก ทุกแบรนด์ทำออกมาหมด ก่อนหน้านี้ MANGO ออกมา ตอนนี้ZARAจัดมาล่ะคะ สวยมากก สีลงตัวทีเดียวค่ะ (มีหูกระเป๋าไว้คล้องด้วยค่ะ)
Size: 11 * 18 * 6 cms
สี: black (ดำ)

Brand: NEW LOOK ของอังกฤษ
รุ่น Cream and Neon Coral Floral print backpack
Material : หนัง PU + ผ้าแคนวาส
Size: 40*36 cms
Color : ชมพู+ครีม
Detail: กระเป๋าเป้สีครีมลายกราฟฟิคดอกไม้ชมพู สีลงตัวมากๆค่ะ ตัวเป้เป็นผ้าและตัดด้วยหนังสีเทา ลงตัว! เปิดกระเป๋าด้วยห่วงคลิป ปากกระเป๋ามีสายรัดปากกระเป๋า . ด้านในผุซับในสีครีม ใส่ของเยอะค่ะ. บอกแล้วช่วงนี้สาวเปรี้ยวเค้าหิ้วเป้กันแล้ว ลายนี้ดูหวานๆซะด้วยครีมๆชมพูๆตัดเทา. ใครไม่เคยลงสะพายเป้ ลองดูใบนี้ค่ะ แนะนำ!
Exterior: มีช่องเก็บของด้านใน 1ช่อง+ด้านข้าง 2ช่อง
Price: 1090฿ ส่งฟรี

ZARA
Detail: กระเป๋า ZARA ทรง city ladie ต้องบอกเลยว่า กระเป๋าสีทูโทนตอนนี้มาแรงมากค่ะ zaraออกใบนี้มาตอบโจทย์สุดๆ ดีไซด์ออกมาแบบเดียว แต่ได้ 2 ลุกเลยค่ะ เปรี้ยวก็ได้ เรียบหรูก็ได้ ตัวกระเป๋าเปิดด้วยลูกบิดสีทอง กระเป๋าเป็นทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า หลักๆแบ่งเป็น 2 ช่อง แยกจากกัน ด้านในยังกระเป๋ามีอีก 1 ช่องเล็กเก็บของ. ด้านหลังยังมี 1 ช่องซิป. ทรงนี้จุมากคะ สีทูโทนดำขาว หนังทั้งใบ ปรับสายได้ จะสะพายยาวแบบ cross body หรือ สะพายสั้นคุณนายๆก็ได้นะคะ
สี: ทูโทน(ขาวดำ)
ด้านใน: มี 1 ช่องเล็ก
Size: 25*17*5cms
Price: 1190b. ส่งฟรี

ZARA
Detail: กระเป๋า ZARA ทรงมินิ เปิดปิดกระเป๋าด้วยตัวบิด มี 2 สีให้เลือกค่ะ ดำ และ ทูโทน(ส้มดำ) สายสามารถปรับได้ หนังทั้งใบสวยมาก ใบนี้ทรงเป๊ะ ใครชอบแนวเป๊ะ จัดค่ะ เหมาะ ปาร์ตี้เบาๆ แม็ททุกชุด *รุ่นนี้ดูเปรี้ยวมากๆก็ได้ หรือ เรียบ ดูดี ไฮโซก็ได้ 2 ลุคเต็มๆในตัว
สี: ดำล้วน , ทูโทน(ส้มดำ)
ด้านใน: มี 1 ช่องเล็ก
Size: 17*15*5cms
Price: 1190฿ ส่งฟรี

FOREVER21 ทรง cambridge
CROSS BODY ด้านในเป็น ลายpolka dot ด้านในมีอีก 1ช่องซิป และ1ช่องเก็บของ
Price: 1090b. ส่งฟรี
Size: 20×16×5 cms
สี: มุข เขียวพาสเทล ชมพูพาสเทล

Brand: PARFOIS แบรด์ดังอังกฤษ
Color :ขาว , ดำ, กรมท่า, น้ำตาล
Detail: กระเป๋าสะพาย หนังทั้งใบ ด้านหน้าเป็นลายสี่เหลี่ยม เปิดด้วยแป๊ก เปิดมา
เจอซิปอีกครั้ง ด้านในมี 1ช่องซิป ปรับสายได้ เกร๋มาก ชิค และชิลล์ ครบ!
Size: 32×28×10cms
Price: 990฿ MUST HAVE**ส่งฟรีจ้าา

BRAND: PARFOIS แบรนด์ดังอังกฤษ
Detail: กระเป๋าตัง PARFOIS สีน้ำตาลทอง กับสีดำ พิมพ์ลาย prada saffiano ด้านในมี 12 ช่องใส่การ์ด + 2 ช่องใส่แบงค์ + 1 ช่องซิป ใบนี้เรียบหรูมากนะค่ะ ใครมองหาเป๋าตังสีเรียบๆ แต่ดูดี แนะนำมากค่ะใบนี้
Note: ห้ามพลาดๆ!! เก๋จิง!!
สี : น้ำตาลทอง , ดำ
Size: 19*2*10cms

BRAND: MANGO ADJUSTABLE SHAPE
Detail: กระเป๋าMANGO ทรง tote bag หนังหิ้วได้ 2 ทรง ด้านข้างสามารถพับลงมา โดยมีแป๊ก ทำให้ด้านซ้ายและขวาติดกัน หรือจะหิ้วแปปไม่พับด้านข้างก็ได้ มีลายหนังสวยงามเลยค่ะ หนังหนาคือข้อดีเลยคะ จุแน่นอนทรงนี้
Size: กว้าง 50 cms * หนา 18 cms * สูง 31 cms (หูยาว 19 cms)
สี:ช้อกโกแลต , เบจ , ส้ม , ดำ

BRAND: MANGO ADJUSTABLE SHAPE TIGER Limited SHOPPER BAG
Detail: กระเป๋า MANGO TOUCH ทรง Shopper bag หนังลาย SAFFIANO พิพม์ลายเสือ สวยมากค่ะ ปากกระเป๋าปิดด้วยตะขอเหล็ก สามารถปรับทรงได้โดยการพับปีกด้านข้างเข้ามาล๊อคกัน ปลอดภัยของไม่ไหลออกมาง่ายๆค่ะ จุของได้เยอะมากๆ ด้านในมีช่องซิป 1 ช่องเล็กค่ะ โลหะในตัวกระเป๋าทั้งหมดรมดำ หรุมากค่ะ ฐานกระเป่าเป็นทรงค่ะ ใส่ของแล้วไม่กอง สะพายแล้วสวยค่ะ ใครมองทรงนี้อยู่จัดไปค่ะ เป็น limited นะค่ะ ใน shopไทย เอามาน้อยมาก หาไม่ได้แล้วค่ะ
Sizeกระเป๋าสะพาย: กว้าง 50 cms * หนา 18 cms * สูง 31 cms (หูยาว 19 cms)
Size กระเป๋าสตางค์ : 20
cms* 10cms
สี: ดำ-ลายเสือ
Price กระเป๋า: 1190฿ free ship
Price กระเป๋าสตางค์: 990฿ free ship

BRAND: ATMOSPHERE by PRIMARK
New collection 2014
Detail: กระเป๋า PRIMARK ทรงหมอน ช่วงนี้เค้าเทรนนะคะทรงมหมอน ด้านข้างๆเป็นซิป เปิดปิดกระเป๋าด้วยลูกบิด ด้านในยังมีอีก 1ช่องซิปค่ะ สะพายเบาๆ ใส่มือถือ เป๋าตัง กุญแจรถ จุกจิกๆ นิดหน่อยๆ ปรับสายได้นะคะ ใบนี้เลยค่ะตอบโจทย์ ไปเที่ยวชิลล์ เดินแด๊ะๆ น่ารักจิงๆค่ะ
Size: ยาว 20 * สูง 15* หนา 5 cms
Price: 990b. ส่งฟรี

BRAND: MANGO SAFFIANO-EFFECT CROSS BODY BAG
Detail: กระเป๋า MANGO TOUCH ทรง crossbody bag หนังพิมพ์ลาย SAFFIANO สวยมากค่ะ ปากกระเป๋าปิดด้วยแป๊ก ฐานกระเป่าเป็นทรงค่ะ ใส่ของแล้วไม่กอง สะพายแล้วสวยค่ะ ใครมองทรงนี้อยู่จัดไปค่ะ ทรงเป๊ะมาก
*ด้านในมี1ช่องซิปคะ
Size: 20*15*7 cms
สี: เบจ น้ำเงิน ดำ

MANGO SAFFIANO-EFFECT SHOPPER BAG
Detail: กระเป๋า MANGO TOUCH ทรง Shopper bag หนังพิมพ์ลาย SAFFIANO สวยมากค่ะ ปากกระเป๋าปิดด้วยซิป ปลอดภัยของไม่ไหลออกมาง่ายๆค่ะ จุของได้เยอะมากๆ ด้านในมีช่องซิป 1 ช่องเล็กค่ะ ฐานกระเป่าเป็นทรงค่ะ ใส่ของแล้วไม่กอง สะพายแล้วสวยค่ะ ใครมองทรงนี้อยู่จัดไปค่ะ
Size: (ปากกระเป่า)49.5*(ฐานกระเป๋า)34*30*16 cms
สี: แดง ขาว เบจ ดำ

BRAND: MANGO
Detail: ทรงนี้ทำออกมาทุกยี่ห้อล่ะนะคะ คราวนี้MANGOทำออกมาแล้วจ้า "crossbody ทรงALMA" เทรนด์ปีนี้มาแบบทรงนี้นะคะ
กระเป๋า MANGO ทำออกมาขาดพอดีมากกก ไม่ใหญ่และเล็กเกิน ใส่ของได้พอดีมาก หนังพิมลาย saffiano ของPRADA หูกระเป๋าเป็นแบบ Bolt on แข็งแรง สามารถรับน้ำหนักได้ดี , MANGO ทำออกมาแก้ปัญหาจุดนี้ได้ดีที่สุดค่ะ สีดำแม็ทกับทุกชุดค่ะ
Size: 27*20*10 cms

Price: 1490฿ free ship

ZARA TWO TONE CITY BAG

Detail: กระเป๋าสีขาวดำ ด้านข้างตีเกล็ดด้วยซิป ทรงspeedy คางหมู ทรงนี้กะลังมาค่ะ ก่อนหน้านี้เป็นยี่ห้อ PRIMARKสีน้ำตาล, คราวนี้ZARA ทำออกมาตอบโจทย์คนอยากหิ้วทรงนี้เลยค่ะ สวยและหรูมาก สพายปรับสายได้ชิลๆ หรือ หิ้วเป็นคุนนายๆหน่อยก้อได้ค่ะ

Note: ห้ามพลาดๆ!! กระเป๋าทูโทน hotมากกกช่วงนี้

Size: ด้านกว้าง ปากกระเป๋า 32 cm, ด้านกว้าง ก้นกระเป๋า 27 cm, สูง 23 cm, ความหนากระเป๋า 12 cm, สายยาว 125 cm ปรับได้

BRAND: MANGO TOUCH BAG MINI
Detail: กระเป๋า MANGO TOUCH มินิ หนังพิมลายเดียวกะ PRADA ค่ะ ช่วงนี้เค้าเทรนนะคะทรงมินิ สะพายเบาๆ ใส่มือถือ กุญแจรถ จุกจิกๆ นิดหน่อยๆ มา 3 สีค่ะ ปรับสายได้นะคะ ใครงานออกงาน ไปงานแต่งแต่ไม่อยากคลัช ใบนี้เลยค่ะตอบโจทย์ น่ารักจิงๆค่ะ
สี: ขาว น้ำตาล ดำ แดง
Size: 16*11*5 cms
Price: 890฿ free ship

BRAND: FOREVER21 สไตล์ MCM แบบเดียวกะที่พลอยใช้เลยจ้าาเลยคะ
Detail: กระเป๋าFOREVER21 ทรง cross body สีน้ำเงิน เปิดปิดกระเป๋าด้วยคลิปสีทอง อะไหล่สีทองตัดกับสีกระเป๋าสวยมาก สะพายสั้นก้อได้ ยาวก้อได้ ด้านในมี 1 ช่องซิป + 1 ช่องเล็ก ทรงเหลี่ยมๆมินิๆนี่ล่ะค่าา เทรนมากตอนนี้ จัดติดไว้สักใบคะ ได้ใช้บ่อยแน่นอน อ่อหนังหนา สวยจ้ะ
Size: 24*8*18 cms

Price: 1190฿ free ship

BRAND: MANGO TOUCH clutch bag
Detail: กระเป๋า MANGO TOUCH สะพาย หรือ จะเก็บสายไว้ด้านในได้ค่ะ สามารถปรับสายได้ หนังมีลายสวยค่ะ ภายในมีช่องซิปอีก 1 ช่องค่ะ ถือเปน clutch bag ได้เลยค่ะ เก๋ มาก ภายในบุผ้า สีชมพู แอบเรี้ยวด้านในค่ะ
สี: เบจ กะ ดำ
Size: 23*15 cms

Detail: กระเป๋าZARA สีดำ ทรงนี้สะพายข้างเกร๋มาก ดูเป็นผู้หญิงสุดๆ ทรงเดียวกะ CELINE เก๋มาก สะพายได้ หรือถอดสายหิ้วได้ค่ะ เปิดิดกระเป๋าด้วยแป๊ก ด้านในมีช่องใส่ของเล็กอีก 3 ช่อง ZARAทำออกมา เก๋และลงตัวมากด้วยขนาดและทรง แม็ทง่าย สะพายไปเที่ยวเบาๆ ทำงานได้หมด
Size: 25*24*9* (ปากกระเป๋ากว้าง 31* cms)

Detail: กระเป๋า MANGO ทรงcross body สีดำ ทรงกลม โซ่ทอง ช่วงนี้ฮิตค่ะ ทรงมินิ กลมๆเนี๊ยะค่ะ ทรงกลมฮิตมาก ตอน Kloset aristotle rose bag ที่กลมๆรุปดอกกุหลาบอ่ะคะ MANGO เค้าก้อจัดมาบ้างค่าา แล้วเอาcollectionลายตาราง ที่เป็น signatureของกระเป๋า MANGO มาลง. สวยเลยค่ะ ทรงได้ ลายได้ หิ้วทรงมินิๆดู ญ. ๆ ดีนะคะ
Interior: ด้านในมี 1 ช่องซิปค่ะ
Note: ห้ามพลาดๆ!! ขนาดกระเป๋าไม่เล็กเกินนะคะ จุอยุ่ค่ะ
Size: 24*8*24 cms สายยาว 115 cms

QUILTED BOWLING BAG
กระเป๋า ทรง speedy หนังสีพีท หนังนิ่มมากๆคะ ซิปบน มีพร้อมสายสะพายข้าง สวยเก๋ มากเลยคะ ทรงSPEEDYฮิตตล๊อดๆค่ะ มีสายสะพายปรับได้ค่ะ ปกติจะเห็นสีดำออกมาก่อนหน้านี้ MANGOออกมาเพิ่มค่ะ สีพีท สวยมากก สำหรับสาวๆที่ไม่ถูกโฉลกกะกระเป๋าดำเลยจ้าา (สีนี้ไม่เข้าช้อปไทยนะคะ)
Size : 14*29*25 cms
Price: 1190฿ free ship

Detail: กระเป๋าMANGOสีเบจ สายถอดได้ สะพายหรือหิ้วเลือกได้ค่ะ ด้านในมีกระเป๋าใบเล็กให้ ทำให้จัดสรรของได้เยอะขึ้น แบ่งช่องลงตัว จะถอดออกก้อได หรือติดแป็กไว้เพื่อแบ่งช่องกระเป๋า. **ใครมองหากระเป๋าที่ใส่A4ได้ใบนี้เลยค่ะ จุ และหนังหนามากนะใบนี้ สวยๆ แม่ค้าเชียร์จ้า เปิดปิดกระเป๋าด้วยคลิป สีออกเบจน้ำตาล
Size: 32*25*15 cms
Price: 1390฿ free ship

Victoria's secret

Status: พร้อมส่ง

Detail: กระเป๋า Victoria's secret กระเป๋าสะพายสีช้อกกิ้งพิ้ง สีหวานและน่ารักมากนะคะของจิง ประดับวิ้งสีชมพูเงิน เก๋มาก ดูแด๊ะ แด๊ะ ดีน้าา !! สามารถใส่ของจุกจิก หนังสือ เครื่องสำอางค์ จุมาก บอกเลยรุ่นนี้ หายากมากค่ะ

Note: ห้ามพลาดๆ!! Dead stock

Size: ฐาน 19* สูง 34* ปากกระเป๋ายาว 51*หนา 31 cms

MANGO รุ่นนี้เป็นหนังกลับ หายาก และ งามมาก!!
Detail: กระเป๋าทรงcrossbody สีน้ำตาล หนังกลับ ประดับเปียพู่ น่ารักสุดๆจุค่ะ เหมาะกะสะพายไปช้อปปิ้งกีดกายเบาเบา !!
Note: ห้ามพลาดๆ!! Dead stock หาไม่มีอีกแล้วจ้า
Size: ปากกระเป๋า 23cms* ตรงกลางกว้าง 28cms* สูง 20cms (เปิดกระเป๋าด้วยแป๊กค่ะ)

Forever 21 กระเป๋าสะพายข้างลายหนังจระเข้สีเบจ
Color: Beige
Material: PU
#รุ่นนี้ไม่มีในไทยนะคะ ญี่ปุ่น เมกา onlyจ้าา !!
ใช้เป็นกระเป๋าถือ หรือกระเป๋าสะพายข้างก็ได้นะคะ
กระเป๋าเป็นหนังอย่างดี ลายหนังจระเข้ beige
อะไหล่และที่ปิดเป็นสีทอง (ที่ปิดเป็นแบบปิดแล้วบิดล็อค ไม่ใช่แบบแป๊ก )
ด้านในเป็นผ้าสีเบจ พร้อมช่องซิปและช่องใส่ของ
มีสายสะพายแถมให้ ปรับใช้ได้หลายแบบ
สะพายเข้ากับชุดเดรส หรือกางเกงขาสั้น สวยเลิศ
size : 22*14*5.5cm (มีสายสะพายให้นะค่ะ)
Price : 990 ฿ ฟรีส่งค่ะ

BRAND: FOREVER21
Detail: กระเป๋าตัง FOREVER21ลายโบฮีเมียน ชิคมากค่ะใบนี้ ด้านในมี 12 ช่องใส่การ์ด + 2 ช่องใส่แบงค์ + 1 ช่องซิป ใบนี้SIGNATUERE ของแบรนด์ FOREVER21 มากเลยนะค่ะ ใครมองหาเป๋าตังสี แบบว่าไม่ถูกโฉลกกับเป๋าตังดำ แนะนำมากค่ะใบนี้
Size: 19*2*10cms

Detail: กระเป๋าสตางค์ MANGO ลายทูโทน ประเป๋าสตางค์แบ่งออกเป็น 2ช่องซิป มีช่องใส่การ์ด ใส่แบงค์ เหรียญ เยอะ และครบค่ะ ใบนี้ใช้สอยได้จิงสุดๆ เค้าแยกช่องใส่การ์ด (10ช่อง) กะแบงค์เลย เวลาใช้สะดวกสุดๆ ตอบโจทย์ทีเดียวค่ะ MANGO ทำออกมาทั้งที สีมี 3สี ดำ ส้ม เบจ เลือกได้เลยคะ เลือกไม่ถูกจิงๆสวยทุกสี
Size: 18.5*9.5cms

Detail: ZARA CITY BAG WITH SHOULDER STRAP กระเป๋าทรงพัด แบบเดียวกะ Louis Vuitton ALMA เลยค่ะ ZARA ทำออกมามีกุญแจห้อยด้านข้างกระเป๋าด้วยนะคะ ตัวซิปอะไหล่ทุกอย่างเป็นสีทองหมดค่ะ ส่วนตัวหนังพิมพ์ลายเดียวกะ PRADA saffiano เลยค่ะ ใบนี้ ZARA เค้าทำมาหรู และคลาสสิคมากทีเดียวค่ะ ไม่แพ้แบรนด์ยังอย่าง Louis Vuitton ALMA เลยซักนิดเดียวค่ะ มาพร้อมสายสะพาย ที่สามารถถอดได้นะคะ จะหิ้วหรือสะพายก็จัดสรรเองเลยค่ะ จุของได้เยอะค่ะ กระเป๋าตั้งเป็นทรงได้ กระเป๋าตั้งเป็นทรงได้ แมทได้กับทกชุด สวยแบบนี้ห้ามพลาดเลยจ้า
Interior: ด้านในมีช่องใส่ของเล็กๆอีก 1 ช่องค่ะ
Size: 32*24*12 cms
Price: 1590฿ free ship
สี: ดำ แดง น้ำเงินกรมท่า เบจ

ZARA MINI CITY BAG IN GREY
กระเป๋า ZARA พิมพ์ลายเดียวกะPrada ที่ฮิตตลอดกาล ทรงเดียวกะPrada saffiano. ใบนี้ทรงหรูและฮิตมากนะคะ สะพายไปเรียน หรือ ทำงาน แม็ทง่ายค่ะ ปกติzaraเค้าจะทำสีwarmๆอยุ่ล่ะคะ สีนี้สีเทา ของจิงสวยมากนะคะ อย่าพลาดค่าา. รุ่นนี้ขนาดพอดีมากค่ะ ไม่ใหญ่เกิน เท่ากะpradaเลย
ตัวกระเป๋าแบ่งเป็น3ช่องใหญ่ ช่องกลางเปิดปิดด้วยซิป 2ช่องที่เหลือเปนแป็ก ดีมากนะคะ ทำให้แยกโซนในการเก็บของได้อย่างดีค่ะ อันในสำคัญไว้ในช่องซิป อันไหนต้องหยิบบ่อยๆก้อไว้ในช่องแป๊ก ใบนี้ถือว่าเป็นbag organizerในตัวเลยค่ะ.
ด้านใน: (ภายในมีช่องใส่ของ, การ์ด)
สี : เทา ดำ

Size : ขนาด 27*21*8 cm (ปรับสายได้)
Price : 1490฿ Free Shipping

MANGO
Detail: กระเป๋า MANGO ทรงมินิจาก MANGO มาแล้วค่ะ หลายๆคนรอ. ใบนี้โซ่สีดำรมควันสวยมาก ตัวกระเป๋าแบ่งเป็น2ช่อง ด้านหน้าเปิดด้วยหัวหมุน ด้านหลังเปิดด้วยซิปค่ะ 2ช่องแยกกันชัดเจน. ทรงนี้ ลายตาราง เทรนด์มากเลยค่ะ. อย่าพลาดนะคะ ใบนี้น่ารัก สุดๆค่ะ
Size: 19*12*3 cms

Brand: ZARA
Color : ดำ. , น้ำตาล
Detail: กระเป๋าหนังzara หนังมีลายสวยจิง ช่วงนี้เป๋าหนังน้ำตาล, ดำ มาแรงน้าฮ้าา. ตัวกระเป๋าจะพับด้านข้างเข้ามานิดนึงได้นะ จะกลายเป็นทรงขนมจีบ หรือจะสะพายธรรมดาเปนtote bagทรง neverfull ก้อได้จ้ะ. กระเป๋าจะแถมกระเป๋าเล็กๆใส่มือถือหรือเงินเอกสารเล็กๆ1ใบค่ะ *zaraหนังดีที่สุดของzaraรุ่นนี้ ห้ามพลาด!!
Interior: มีช่องเก็บของ1ช่อง
Material : หนัง
Size: 32*56*19 cms

BRAND: CHARMING CHARLIE
Detail: กระเป๋า CHARMING CHARLIE แนวเดียวกับ Kloset aristotle rose bag ที่ดังสุด่วงที่ผ่านมา แบรนด์ของประเทศเมกา แบรนด์นี้เป็นแม่ของลายขาวดำโดยเฉพาะ คือ แบรนด์นี้มีสีเดียวทั้งร้าน ขาว-ดำ เท่านั้น ลายเดียวกะ Kate Spade เอกลักษณ์สุดๆที่หิ้วมาเป็นกระเป๋าทรงกลม GLOBOSE WITH ZATIN LEATHER CROSS BODY BAG หนังทั้งใบ ด้านหน้าและด้านหลังเป็นผ้าซาตินหรูมากพิมพ์ลายPOLKA DOTแล้วเย็บติดกับหนังกระเป๋า. ทรงcross body หาตั้งนานค่ะ ว่าคุณพลอย..มาดามพุดชี่สะพายยี่ห้ออะไร เจอแล้วค่ะ จัดเต็มมาให้เลยค่ะ "ใบนี้ ลายนี้ ทรงนี้ สุดๆค่ะ น่ารักมว๊ากกๆ"
Note: ห้ามพลาดๆ!! ขนาดกระเป๋าไม่เล็กเกินนะคะ จุอยุ่ค่ะ ใส่เป๋าตังใบยาวได้สบายๆ
Size: 19*7*19 cms

MANGO. ห้ามพลาด!!
ของถึงไทย: พร้อมส่ง
Detail: ปกติแบรนด์ MANGO เป็นผู้นำของกระเป๋าทรงนี้อยุ่แล้วค่ะ เลยนำลายฮิต อย่างลายตารางมาแต่งหมุด บนกระเป๋าทรงนี้บ้าง ซึ่งลงตัวทีเดียว collectionนี้ออกมาหลายทรงแล้ว แต่ทรงนี้ถือเป็น Hi Light ของปี เลยทีเดียว.
ด้านใน: มี1 ช่องซิป บุซับในสีแดงสวยค่าา
ด้านหน้า: มี1ช่องเป็นแป็ก
**ที่สเปน ขายดีสุดๆ
Size: 40*35*15 cms
Color: ดำ
Price: 1190฿ free ship now

QUILTED SHOULDER BAG
กระเป๋าหนังสะพายไหล่เย็บลายตาราง ชนShop เลยนะค่ะ สายโซ่สอดด้วยสายหนัง เรียบหรูค่ะ ใส่ออกงานสบายๆค่ะ ใช้ได้ครบครัน คุ้มค่ามากค่ะ
Size : 25 x 20 x 5 cm.
สายยาว: 114 cms
Price : 990 บาท ส่งฟรีจ้าาาา

ZARA TRF BLACK BUCKET MESSENGER BAG
(**Limited สีดำ+ ซับในลายกราฟฟิค).

หาได้ด้วย ปลื้ม!
สั่งซื้อสินค้า แจ้งยี่ห้อสินค้า หรือ ลิ้ง หรือ copy รูปภาพ ส่งมาทาง inbox >>
www.facebook.com/messages/Aroundher
Detail: ZARA TRF BLACK BUCKET MESSENGER BAG (Limited สีดำ+ ซับในลายกราฟฟิค)
กระเป๋า ZARA ทรงcrossbody มีพู่ประดับน่ารักมาก ซับในลายกราฟฟิค หนามากค่ะไม่ขาดง่ายแน่นอน สายสะพายปรับได้ เห้นเล็กแบบนี้ใส่ของได้เยอะเลยค่ะ ใบนี้ฟอกหนังได้นิ่มมากค่ะ ผิวสัมผัสนิ่มมาก แม่ค้าเฟริมค่ะ
ด้านใน: เปิดกระเป๋าด้วยแป็ก เปิดแล้วเจอซิปอีกทีค่ะ ถือว่าเซฟสุดๆ ปลอดภัยเลย (ภายในมีช่องใส่ของเล็กๆอีก2ช่อง)
Size : 28x22x5 cm.
Price : 1090฿ Free Shipping

Mango Quilted PU soft surface mini-packet ladies bags
กระเป๋าหนังสะพายไหล่เย็บลายตาราง ประดับด้วยหมุด ชนShop เลยนะค่ะ สายโซ่สอดด้วยสายหนัง เรียบหรูค่ะ ใส่ออกงานสบายๆค่ะ ใช้ได้ครบครัน คุ้มค่ามากค่ะ
Color: ดำ, เบจ
size : 25*18*5 cms

Brand: ZARA
Detail: หลายคนตามหาสุดๆ เพราะรุ่นนี้"พลอย มาดามพุชชี่" ใช้นะคะ แม่ค้าเห็นในช้อปที่สเปน รีบคว้ามาเผื่อสาวๆเลย โกยมาหมดช้อปค่ะ ก็ทรงกล่อง MINI สะพายเป็น cross body กะลังฮิตนะคะ สีดำโซ่ทองอย่างหรูเลยคะ ZARAถนัดอยุ่ล่ะค่ะทรงแบบนี้ทรงมาตรฐานใชได้ทุกงานแม็ทง่ายกะทุกชุด ใช้ได้ทุกโอกาสค่ะ
Color: ดำ, แดงอมชมพู
Size : 20*15*6 cms
PRICE: 1390฿ ส่งฟรีจ้าาาา

Brand: FOREVER21
Detail: กระเป๋าFOREVER21ทรงspeedy ทรงแม่ของผู้หญิงตัวจิง FOREVER21ก้อออกมาบ้าง รุ่นนี้เค้าออกสีไวน์แดงมาเป็นตัวแม่นะคะ ต้องบอกก่อนที่ยุโรปช้อปFOREVER21กระเป๋าเค้าโทนนี้กันน้าา *ไวน์แดง* แต่คนไทยติดเป๋าดำเนอะ ใครไม่อยากโหล ไม่อยากเจอแฝด..ไวน์แดงเลยค่ะ classic!! (ไวน์แดง ไม่เข้าช้อปไทยนะ) ตัวเป๋าเป็นหนังทั้งใบสีดำะสีไวน์แดง เป็นลายตารางตรงกลาง ห้ามพลาด!!
Interior: มีช่องเก็บของ2ช่อง +1ช่องซิป
Material : หนัง
Size: 34*22*14 cms
Price: 1090฿ free ship

Color : ดำ. , ไวน์แดง

FOREVER21 Leather Clutch Bag (red , black)
กระเป๋า Clutch Bag สีแดง หนังนิ่ม ตกแต่งด้วยหมุดทอง มีสายโซ่สะพายเก็บสายโซ่ได้
Size : 26.0x21.0x6.0 cm สายโซ่ยาว 120 cm
Price : 990฿ ส่งฟรีจ้าาา

Brand: Olsenboye
Material : หนัง PU + ผ้าแคนวาส
Size: 40*36 cms
Color : ชมพู
Detail: กระเป๋าเป้สีชมพูเทาลายกราฟฟิค ตังเป้เป็นผ้าและตัดด้วยหนังสีน้ำตาล ลงตัว! เปิดกระเป๋าด้วยเข็มขัเปิดมาจะมีที่รูอเปิดปิดกระเป๋เป็นหนัง. ด้านในผุซับใน ใส่ของเยอะค่ะ. บอกแล้วช่วงนี้สาวเปรี้ยวเค้าหิ้วเป้กันแล้ว ลายนี้ดูหวานๆซะด้วยชมพูๆตัดเทา. ใครไม่เคยลงสะพายเป้ ลองดูใบนี้ค่ะ แนะนำ!
Exterior: มีช่องเก็บของด้านหน้า 1ช่อง+ด้านข้าง 2ช่อง
Price: 1090฿ free ship

Brand: HI STREET
Detail: เปิดกระเป๋าด้วซิปค่ะ!! tote bag ลายกราฟฟิค* ทรงneverfull หนังหนาค่ะ ขอบอกว่างานตัดเย็บดีมาก หนังหนา ฐานกระเป๋ามีทรงค่ะ หิ้วยังไงก้อเปนทรงจร้าาของไม่กองเปนกระจุกจ้าา # เห็นสวยดี เลยเอามาขายจ้า# ทรงแบบนี้ทรงมาตรฐานใชได้ทุกงานแม็ทง่ายกะทุกชุด ใช้ได้ทุกโอกาสค่ะ
Material: หนัง PU
Size : ความยาว(วัดจากด้านบนปากกระเป๋า)46xความยาว(วัดจากก้น)35xสูง30xหนา15cm
PRICE: 890฿ ส่งฟรีจ้าาา

MANGO touch. Limited สีชาโคล (charcoal) !!
Detail: กระเป๋าทรงcrossbody สีชาโคล สีนี้หายากนะค่ะ ประดับเปียพู่ น่ารักสุดๆจุค่ะ เหมาะกะสะพายไปช้อปปิ้งกีดกายเบาเบา !!
Interior: มีช่องซิป1ช่อง
Note!! ได้มาไม่เยอะนะคะ จำนวนจำกัด!!
Size: ปากกระเป๋า 23cms* ตรงกลางกว้าง 28cms* สูง 20cms (เปิดกระเป๋าด้วยแป๊กค่ะ)

*****Price: 990฿ free shipping*****

ZARA TIGER PRINT FABRIC SHOPPER BAG

price: 1190 THB !!!!!!!!

size: 37 x 34 x 11 cms
color: ส้มลายกราฟฟิต, ลายเสือ
material: PU leather
Detail: กระเป๋าสะพาย สีดำหนังเรียบ ZARA ของจริงงามมากกนะค่ะ จุมากจะแบกอะไรใส่ลงมาได้เลยค่ะ เรื่องหนังหนาและสวยอยู่แล้วนะค่ะ ของZARAเค้าการันตีเรื่องหนังและดีไซด์อยู่แล้วค่ะ
External: ผ้าปริ๊นท์เนื้อลื่นคล้ายซาตินลายกราฟฟิกและลายเสือเต็มกระเป๋า (มีให้เลือก3ลายค่ะ)
Interior: ปิดกระเป๋าด้วยกระดุมแป๊กแม่เหล็ก ซับในสีดำ มีช่องเก็บของแยกอีกหนึ่งช่อง สายยาวพอดีนะค่ะไม่ติดไหล่แน่นอน
Note: ตอนSALE ที่ช็อปหมดเกลี้ยงเลยนะค่ะ (SHOP PRICE=3,790THB)

Zara Gray Bucket Bag Silver Crossbody Messenger Bag 2013
กระเป๋า ZARA ทรงcrossbody แต่งเปียรอบกระเป๋า มีพู่ประดับ ซับในสีน้ำตาลเข้ม หนามากค่ะไม่ขาดง่ายแน่นอน สายสะพายปรับได้ เห้นเล็กแบบนี้ใส่ของได้เยอะเลยค่ะ ใบนี้ฟอกหนังได้นิ่มมากค่ะ ผิวสัมผัสนิ่มมาก แม่ค้าเฟริมค่ะ
Size : 28x22x5 cm.

Price : 1090฿ Free Shipping kaaa

Zara wallet‏
Detail: กระเป๋าสตางค์ ZARA ลายนูนตัวซิปและป้ายZARA เป็นสีทอง มีช่องใส่การ์ดตรึม และอีก1 ช่องซิป ดูหรูหราตามราคาค่ะ ZARA เป็นแบรนด์ที่ไม่ค่อยทำกระเป๋าสตาค์ นานๆออกมาที แต่ออกมาทีก็หรูและเป็นเอกลักษณ์สุด ใครมองหาเป๋าตังค์เรียบหรู ใบนี้นะคะแนะนำยี่ห้อนี้ด้วยนะคะ!! สีดำตัดทองงามจ้าา
Size: ยาว 21cm สูง 10 cms

Price: 1190฿ MUST HAVE**ส่งฟรีจ้าา**

FOREVER21 พร้อมส่ง*
Detail: กระเป๋าคลัทของ FORVER21 ประดับrivet(หมุดรอบใบ) ถือเป็น
กระเป๋าคลัทประดับหมุดที่เปรี้ยวมากค่ะ รุ่นนี้ foreverทำหนังดีมากกก มีช่องใส่การ์ด ใส่โทรศัพท์ เครื่องสำอางค์ ได้เลยค่ะ เป็นใบที่ใส่ของได้จุมากก สะดวกคะ ไม่ต้องมีใบเล็กใบน้อย เหมาะแก่การไปเที่ยวกลางคืน หรืองานปารตี้สุดๆ

Size: 27*15 cms
Price: 890฿ MUST HAVE

MANGO: FOLDABLE NYLON SHOPPER BAG
Detail: MANGO TOTE BAG: กะลังเทรนค่ะ กระเป๋าที่มาพร้อมกระเป๋าใบเล็ก ห้อยไว้ด้านหน้ากระเป๋าใบใหญ่ (หนังพิมลายเดียวกะPRADA) MANGOเค้าก็ทำออกมาตีตลาดกะ LONGCHAMP ซึ่งMANGOปรับบางจุดให้ดูโมเดิรน์และวัยรุ่นกว่าค่ะ รวมถึงสีก็จะวัยรุ่นกว่ามากค่ะ ในยุโรปหิ้วกันเพี๊ยบค่ะ จะถอดใบเล็กออกมาหิ้วแยกกันก็ได้นะคะ # เห็น่ารัก เลยหิ้วมาขายจ้า# สีสวยมากค่ะ
Size: ความยาว(วัดจากด้านบนปากกระเป๋า) 44 x ความยาว(วัดตรงก้น) 37 x สูง 33 x หนา 14 cms
Color: soft pink, shocking pink, black, navy blue

Price: 890฿ only

HI STREET: TWO TONE CLASSIC BAG
Detail: รุ่นนี้ตอบโจทย์มากเลย เพราะกระเป๋าทรงนี้มักจะไม่มีช่องให้เลยใช่มั้ยค่ะ? ของก็กระจุกรวมๆกัน (เช่น Harrods) แต่สำหรับใบนี้..
"ประกอบด้วย: กระเป๋าใบใหญ่เป็นหนังทั้งใบ มีช่องซิป1ช่อง ด้านล่างหนังเรียบสีดำ ด้านบนเป็นลายงู + ให้ใบเล็กมาด้วยค่ะเป็นหนังทั้งใบสีดำ พร้อมซิป ไว้สำหรับใส่ของจุกจิกในกระเป๋าเป็นbag organizer ได้เลยค่ะ"
"กะลังเทรนค่ะ กระเป๋าที่มาพร้อมกระเป๋าใบเล็ก"
Size: ความยาว(วัดตรงก้น) 40 x สูง 43 x หนา 14 cms
ความยาวสาย: 18 cms
Color: เบจ, ดำ, ครีม,ส้ม,น้ำเงิน

Price: 1090฿****ส่งฟรี****

Forever21 พร้อมส่ง!
Detail: กระโปรงทรง bodycon สีเปรี้ยวปี้ด เทาตัดเขียวนีออน. เก๋ ไม่ซ้ำใครเลยค่ะ ไม่เข้าช๊อปไทยนะ ได้มาจากช๊อปเมกา มาฝากสาวเปรึ้ยวโดยเฉพาะ !!
Note: ขอบอกใส่แล้วขาขาวมว๊ากกก*
Size: M [ความยาวรอบเอว 25" (ขยายได้ถึง 30") * ความยาว 18"]

Price: 790฿ ส่งฟรี

Forever 21 Rainbow Crossbody
กระเป๋า crossbody สีรุ้งน่ารักๆเลยนะค่ะ จุของได้เยอะ
มีช่อง 3 ช่องใหญ่เป็นสัดส่วนค่ะ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าทอหนานะค่ะกุ๋นด้วยหนัง PU สีน้ำตาล
สวยมากๆค่ะ สาวๆที่ชอบแต่งตัวแบบมีสีสัน ห้ามพลาดเลยนะค่ะ
Size : 23.5x22.5x6.5 cm.

Price : 990฿ ส่งฟรีเลยจ้าา

กระเป๋า MNG หนังนิ่มมาก แบบสายสะพาย ด้วยสายโซ่เงิน ทรงสีเหลี่ยม สีดำ
Size : 26 x 20 x 7 cms
Strap Size : 95 cms (Cannot adjustable)
Price: ***990 บาท**ส่งฟรี

Clutch bag Brand hi street ของเยอรมัน
หนังนิ่มมากค่ะ ฟอกนิ่มให้คล้ายกับหนังแกะค่ะ มีช่องใส่ของ 2 ช่องแยกกัน มีสีดำ/คาราเมล
Size : 20x11 cm.
Price : *****Sale 790 ฿*****ส่งฟรี

H&M: Clutch bag ลายงู หิ้วออกงาน เปรี้ยวมากก มีมาใหม่ 2 ใบจ้าา

Price: ****1290ส่งฟรีจ้าาา****

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3