รีบๆนะคะ เจ้าของขายเอง ..... Used chanel reissue 225 สีแดง // prada parabole สี cobalt blue
โดย oakmee
oakmee

สอบถามข้อมูลต่างๆได้นะคะ ไม่ซื้อไม่ว่ากัน ของซื้อของขาย ไม่หยิ่ง ไม่วีน มีเหตุมีผล รับรองค่ะ

สินค้าเป็นของแท้แน่นอน ไม่มีการเอาของปลอมมาหลอกขาย เอารูปเข้า catch fake ได้เลยนะคะ ยินดีค่ะ

สินค้า มือ2 ราคาก็เป็นมือ 2 มีตำหนิบ้างตามการใช้งานแต่จะแจ้งไว้ทั้งหมดนะคะ สะดวกส่งเป็น ems นะคะ จะ pack ให้อย่างดีแน่นหนา ไม่ต้องห่วง และรับประกันว่าส่งของให้แน่นอนไม่มีเบี้ยวค่ะ คนขายมีงานการทำเป็นหลักแหล่งค่ะ และขายมาหลายชิ้นแล้ว

เบอร์ติดต่อ 083-246-9555 กรุณาอย่าโทรเกิน 3 ทุ่มนะคะ
whats app หรือ line id : pranini
ทิ้งไว้ได้ค่ะ มาเปิดแล้วจะตอบกลับไปค่ะ

++++
USED Chanel reissue red cherry 225++++
flap bag aged calf skin

เป็น สีแดงเชอรี่ค่ะ ไม่ใช่ dark red นะคะ สีสวยเข้าเสื้อผ้าง่ายมากๆ ดูดี ดูคุณนายได้ look คุณหนูก้อได้เหมือนกัน ขนาดประมาณ 9.5นิ้ว กำลังสวยค่ะ สภาพโดยรวมยังสวยอยู่มาก ทรงดีไม่ย้วย หนังสวย อะไหล่เงินรมดำ สะพายได้ทั้งสายเดี่ยวและคู่ หรือจะสะพายเฉียงก้อไฉไลมากๆค่ะ
ตำหนิ : มีรอยด่างน้ำที่ก้นของกระเป๋า 3-4 รอย ไม่กว้างนัก แต่ไม่มีปัญหาเลยค่ะ สะพายแล้วยังสวยเหมือนไม่มีตำหนิอะไร

อุปกรณ์ : กล่อง ถุงผ้า การ์ด holo 165xxxxx

ขายราคาน่าร๊ากกก : ลดไปอีกค่ะ

105,000 บาท net รีบๆนะคะ

used prada saffiano parabole cobalt blue

สี นี้สวยและหายากนะคะ เป็น saffiano รุ่นที่ตอบโจทย์ได้มากพอสมควร เพราะหิ้วแล้วให้อารมณ์คุณนายได้เหมือนกัน จุของได้เยอะ ช่องเล็กช่องน้อยเยอะเลยค่ะ กรเป๋าเป็นทรงสวยงาม ไม่ย้วย ยาแนวไม่มีปัญหาเหมือนรุ่นอื่นๆ มีตำหนิจากการผลิต ได้มาทีแรกไม่ได้ดูค่ะ พอใช้เพิ่งเห็น ว่ามีรอยเย็บที่ป้าย tag ของกระเป๋า เย็บไม่ค่อยเรียบร้อย หนังมีรอยย่นตรงมุมล่างและก้นกระเป๋า มีรอยถลอกนิดนึงค่ะ นอกนั้นยังสวยงาม ถือแล้วสวยหรูมากๆ

ขนาด ประมาณ 10" x 13.4" x 5"

อุปกรณ์ : กล่อง (ใหญ่มากๆ)+ ถุงผ้า+ ถุงกระดาษ + card (ครบเซต)

ราคาที่ shop 8x,xxx บาทแล้วนะคะ

ราคา : 56,000 บาท (ไม่รวมผ้า twilly กับตัวหนังสือนะคะ)

===============

sale >>>>> 49,000 บาท net

SOLD ITEMS

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3