TM- Clearance Sales ลดเพิ่มสุดๆ ค่ะ จะไปต่างประเทศแล้ว Used Very like new LV Artsy MM// LV Speedy Damier size30
โดย pradipha
pradipha
TM-- Used like new -- LV Artsy MM สภาพดีมาก อุปกรณ์ครบ// LV Speedy Damier size30

LV Artsy MM กระเป๋าใช้น้อยมาก เก็บเป็นส่วนใหญ่ค่ะ ตามตัวกระเป๋าไม่มีตำหนิ มุมและฐานยังสวยไม่ถลอก ภายในไม่เลอะค่ะ คาวด์ไฮด์แทบไม่เปลี่ยนสี เพราะเจ้าของใส่หูถักตลอด แต่มีสีเข้มขึ้นช่วงหนึ่งข้างใต้ตามภาพค่ะ ใส่หูถักไว้ไม่เห็นค่ะ หรือจะเอาไปทำสปาก็หายแล้วค่ะกระเป๋าซื้อปี 2013 อุปกรณ์ครบทั้งกล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ แถมหูถักให้ด้วยเลยค่ะราคาที่ช้อปยุโรปตอนนี้อยู่ที่ 52,XXX แล้ว แต่เราขายเพียง 38,500 เท่านั้น

ราคานี้นัดรับเท่านั้นค่ะ หากส่ง ems คิดเพิ่ม 100 บาท
นัดดูสินค้าได้ตามรถไฟฟ้าโซนสยาม ช่องนนทรี อ่อนนุช ค่ะ

ติดต่อทาง PM
email: [email]orderbags@hotmail.com[/email]
line : jangjeee

ภาพด้านหน้าวางป้ายค่ะ

ด้านใต้ฐานยังใหม่เอี่ยมค่ะ

คาวด์ไฮด์ค่ะ แถมหูถักให้ด้วยเลยค่ะ

ด้านในค่ะ

ภายในสะอาดมาก

Used like new -- LV Speedy Damier size30

LV Speedy Damier size30กระเป๋าใช้น้อยมาก เก็บเป็นส่วนใหญ่ค่ะ ตามตัวกระเป๋าไม่มีตำหนิ มุมและฐานยังสวยไม่ถลอก ภายในไม่เลอะค่ะ หูจับสภาพดี ใบไม้ยังสภาพดีสวย
กระเป๋าซื้อปี 2010 อุปกรณ์มีถุงผ้าค่ะ
ราคาที่ช้อปไปไกลแล้ว ที่สำคัญอาจหาของไม่ได้อีกนะคะ เราขายเพียง 19,900 เท่านั้น
ราคานี้นัดรับเท่านั้นค่ะ หากส่ง ems คิดเพิ่ม 100 บาท
นัดดูสินค้าได้ตามรถไฟฟ้าโซนสยาม ช่องนนทรี อ่อนนุช ค่ะ
ติดต่อทาง PM
email: [email]orderbags@hotmail.com[/email]
line : jangjeee

ภาพด้านหน้าวางป้ายค่ะ

อะไหล่แต่ละจุดค่ะ

มุมที่ฐานไม่มีตำหนิค่ะ

ด้านในสะอาดสุดๆ ค่ะ

Datecode ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3