โหลๆๆ เทสๆๆๆ
โดย titled
titled
กฏกติกาของคนขายนะครับ
1) ส่งฟรี แบบ EMS ครับ
2) สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนคับ เว้นแต่ว่าเช็คแล้วว่าเป็นของปลอม !!
ไม่รวยแต่ไม่นิยมใช้ของปลอม ส่วนมากชื้อมามือแรก ไม่มีปลอมแน่นอน
3) เข้าห้อง Catch Fake ได้เลยนะคับ
4) ไม่สะดวกตอบ PM นะคับ ขอบคุณมากคับ โทรมานะครับ
5) ไม่รับจองปากเปล่า สะดวกขายให้กับคนที่พร้อมโอนก่อนครับ
6) ต้องการลูกค้าที่สนใจจริงๆ ต่อเล่นๆ วุ่นวายหลายสิ่งเรื่องเยอะ ไม่เอานะครับ
ไม่เคยมีปัญหาเรื่องโอนเงินแล้วไม่ได้ของ
7)คนขายเป็น Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname ครับ
8)ของที่ขายเป็นของมือสอง จะหวังใหม่100% เป็นไปไม่ได้นะครับ แต่สภาพดี ถ้าฉีดขาดจะแจ้งครับ

สนใจ 095-6644664 นะครับ

Beaubourg damier ใช้ประมาณสี่หรือห้าหน สายไม่ฟูเลย ซิบไม่มีลอกหรือถลอก
21500 มีถุงผ้า ราคา ลดได้นิดหน่อย

หมวก กุชชี่ ไชค์แอล มีหมวด กับถุงผ้า สภาพ95% ใส่1-2หน ขาย แล้ว

รองเท้า กุชชี่ 38 สภาพดีมีถุงผ้าให้ 3500 สภาพดีหนังไม่แตก ไม่มีขาด

[IMG]http://i602.photobucket.com/albums/tt104/titled__/2_zps5aa737c6.jpg
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3