Alain Silberstein Limited!*Chanel Boy10" Red14C Holo 19 124,000!* Like new Prada saffiano Black 30" 45,000* รองเท้า MIU MIU Bow ส้น เพชรคลิสตัล*Lady Lv Belt Multicolour ใหม่มาก10,000 !
โดย lalas
lalas
ติดต่อ Line Id > larlala06 หรือ Whats App 081 566 9888

ของทุกสิ่งเป็นของแท้ 100% ค่ะ

1 Hermes Birkin 30" Togo PHW
SOLD

[IMG] [/I

2 Alain Silberstein Limited Krono Rondo Black Strom เรือนเดียวในปท! (ผลิตมา 500 เรือนทั่วโลก) รุ่นพิเศษ
มี 3 สายแท้ ใหม่หมด สายหนังจรเข้ สายเหล็ก สายยาง ตัวเรือน Auto เปลือย สภาพตัวเรือน 99.99% กล่อง ใบ ครบเวอร์ ให้ง่ายๆ > 179,000 เท่านั้น

[IMG] [/IMG]

3 Chanel Boy10" Red14C Holo 19 บอยแดง สวยมากนะคะ หิ้วแล้วเด่น เก๋มาก
ใบนี้ไม่ต้องบรรยายสภาพ เหมือนใหม่เลยค่ะ ได้ไปก็เหมือนบินไปซื้อเอง แบบได้ราคาเน็ทๆ ไม่ได้บวกอะไรเลยค่ะ ใบนี้มีเพื่อนฝากมา ราคาน่ารักง่ายๆ > 124,000

4 Celine Wallet Tricolour หนังนุ่มสุด ขนาดกำลังดีค่ะ ใส่ในกระเป๋า size 8" ได้เหลือๆ ภายในมีช่องใส่การดได้อีก 2 ใบค่ะ เก๋มากค่ะ จัดไป
แบบขาดทุนเลยนะคะ > 9,800
ถุงผ้า กล่อง+ ใบเสร็จ

] [/IMG] [IMG] [/IMG]

5 Like Very New Prada saffiano Black 30" + สายสะพาย รุ่นยอดฮิต สวยClassic โดยเฉพาะสีดำ หายากค่ะ สภาพ เหมือนใหม่ สีหนังกระเป๋าเงาดำ ไม่เฟด ไม่จางใดๆ ( เหมือนใหม่ ) ภายในสะอาดเป๊ะ ไม่เคยโดนอะไร เพราะใส่กระเป๋าจัดระเบียบข้างในตลอด ทรงกระเป๋าเป๊ะไม่มีหัก งอ เหี่ยวหรือ ยับ สายสะพายไม่มีหัก งอ หรือเป็นรอย ( เป๋าปลายปีที่แล้วเองค่ะ )

ส่งต่อคุ้ม
ๆ > 45,000 ราคากับสภาพนี้ ถูกมากๆๆๆ อปก ครบ + ถุงกระดาษ

!

6 Used Chanel wallet/clutch on chain ( CC ตัวใหญ่ เด่น สวยมาก ) ใบนี้ เป็นแนวยาว แบบมีสายสะพาย / ถือเป็น clutch ได้เก๋ๆ ด้านในแบ่งเป็น 2 ฝั่ง มีช่องซิบ และ ใส่การดได้ หลายใบ สภาพสวยมาก ตัวโลโก้ CC แทบไม่มีรอย หนังกระเป๋าดำสวย มีลอยบางๆ นิดหน่อย ภายในสะอาดเอี่ยม โดยรวม ยังดูใหม่เลยค่ะ
( ใช้น้อยมากๆๆ)

ส่งต่อ > 43,000
อปกครบ! [IMG] [/IMG] [IMG] [/IMG] [IMG] [/IMG] [IMG] [/IMG]

7 Size 38 สุด Classic สวย ชัดเจน จาก Paris July 2014
รองเท้าสีออกชมพูอ่อนๆ สีรุ่น Bow เค้าเลยค่ะ
ส่งต่อ เลย เพราะ size ไม่ได้ ขายราคาทุนหัก Tax ด้วยแล้วค่ะ > 19,500
+ ถุงผ้า ถุงกระดาษ
(ได้ไป เหมือนไปซื้อเองจาก Paris เอง)

8 Very Like New Lady Lv Belt Multicolour ( ลองใส่แล้ว size ไม่พอดี ) รุ่น classic signature ของ LV > ลาย LV Multicolour สวย เด่น มากค่ะ หนัง และ ลายด้านนอก สวย สีสด ไม่มีรอยใดๆ ความยาว 80 ทั้งสีนี้ และ size นี้ หายากมากๆ ไม่ค่อยเจอในshop ค่ะ หนังด้านใน สะอาด ขาว ไม่มีรอยใดๆ ส่งต่อง่ายๆ > 10,000 อปกครบ จาก shop

]

SOLD Items

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3