** USED : LV vernis reade PM สี rasberry red 5,500 บาท, USED : LV french purse mono 3,xxx บาท
โดย poisonivy
poisonivy
** อ่านกติกาก่อนค่ะ **

** ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ เพราะถือว่าลงรูปและรายละเอียดของตำหนิแบบไม่หมกเม็ดแล้ว เพราะฉะนั้นกรุณาพิจรณาให้ดีก่อนซื้อค่ะ

** ไม่สามารถนัดรับได้เพราะอยู่ ตจว ไม่สะดวกค่ะ

** สนใจ ขอรูปหรือรายละเอียด หรือต่อรอง ติดต่อ Line : mommykie สะดวกที่สุดค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะอยากได้เท่าไหร่ลองต่อมาเลย โทร : 08 หก เก้า 8582 ศูนย์ 0 หรือ pm มาก็ได้ค่ะ

-----------------------------------

louis vuitton monogram vernis reade PM / rasberry red

- USED : LV vernis สีแดง rasberry ขนาด 9 x 7 นิ้ว สภาพดี หนังแข็ง ตั้งเองได้ สียังสดไม่เฟด แต่มี
ตำหนิที่เห็นชัดคือคือหูจับสีเข้มและมีรอยกลืนสี (ดูรูปด้านล่างเลยค่ะ) นอกนั้นก็รอยใช้งานเล็กๆน้อยๆ ส่งต่อถูกๆเอาไว้สะพายเล่นๆชิลๆ หรือเผื่อเอาไปสปาเองค่ะ
5,500 free ems ต่อรองได้นิดหน่อยค่ะ

Date code : MI0092 มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ

[SIZE=7]

ด้านหน้าไม่ค่อยมีรอยกลืนสีค่ะ จะมีแค่ตรงด้านล่างขวา กับริมๆด้านข้างกระเป๋า

ขยายตรงที่วงไว้ด้านบนให้ดูค่ะ อันนี้รอยกลืนสีตรงริมๆ(ขออภัยนะคะรูปไม่ค่อยชัดเพราะกระเป๋ามันเป็นหนังแก้วค่ะ)

อันนี้รอยกลืนสีด้านล่างขวา

ด้านข้างอีกด้านค่ะ มีรอยกลืนสีจางๆค่ะ

ด้านหลัง มีรอยกลืนสีเล็กๆแต่หลายที่หน่อยค่ะ จุดที่เห็นชัดจะวงสีดำผสมทับสีน้ำเงิน วงอื่นๆจะสีจางๆเล็กๆค่ะ (อาจจะดูเยอะหน่อยเพราะแจ้ง
ทุกจุดค่ะ)

ข้างในสะอาดค่ะ

ก้นกระเป๋ามีรอยกลืนสี

- USED : LV french purse mono date code : SD1909

สภาพดีไมีมีรอยถลอก ตัวจริงสวยงามค่ะ กระดุม,แป๊ก แน่น มีเหนียวช่องแบงค์นิดหน่อย ลายจางลงบ้างตามรูปเลย ตำหนิมีแค่ 3 จุดนอกนั้นมีแค่ร่องรอยการใช้งาน ส่งต่อ 3,990 บาท มีถุงกระดาษให้ค่ะ

[SIZE=7]

[SIZE=7]

ตำหนิที่เห็นชัดคือหนังแตก (วงกลมไว้)

แป๊กแน่น

ด้านในช่องการ์ดแนวนอน 2 ช่อง มีเหนียวแต่ไม่ลอก ช่องการ์ดแนวตั้งไม่เหนียวไม่ลอก

ตัวหนังสือเริ่มเลือน (Made in U.S.A)

ช่องแบงค์เหนียวแต่ไม่ลอก

ช่องเหรียญไม่เหนียวไม่ลอก

ขาเกี่ยวปิด-เปิด ช่องเหรียญแข็งแรง แน่น ไม่หลวม

(ด้านหลังมตรงมุมมีรอยหนังแตกตรงที่วงไว้)

ด้านข้างไม่ถลอก

สนใจขอรูปเพิ่มได้หรืออยากได้เท่าไหร่ลองต่อราคามานะคะแม่ค้าใจดีค่ะ Line : mommykie

** CF แล้วกรุณาโอนภายใน 1 วัน ถ้าไม่ทำการโอนถือว่า CC ไปเลยค่ะ

SOLD OUT ZONE

แม่ค้าไว้ใจได้นะคะ ปกติสิงอยู่ห้อง hi-street ค่ะ

---------------------------------------------------
--------------------------------------------------

[SIZE=7]ขอบคุณ SBN และลูกค้า[SIZE=7]ทุกๆท่านที่ช่วยอุดหนุน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3