Review Lady Dior 3 tone 2014 pink medium size คือสวยมากๆๆๆ
โดย derycksy
derycksy
สวัสดีค่ะ รีวิวครั้งแรกนะคะ

วันก่อนไปเดินเล่นที่พารากอน อยากได้กระเป๋า สุดท้ายไปตกหลุมรัก lady dior 3 tone ของปีนี้ค่ะ
สีสวยมาก น่ากินมาก เป็นสีชมพูพาสเทล ตัด ชมพูที่เข้มกว่า ข้างๆเป็นสีเทา
จะแต่งแนวคุณหนูก็ได้ เป็นทางการก็ได้ ใส่กับกางเกงยีนส์ยังได้เลยค่ะ เพราะด้านข้างเป็นสีเทา

ใบนี้เป็นใบสุดท้ายในร้านพอดีเลยค่ะ เลยต้องจัดแล้วค่ะ ไปจับๆถือๆดู ถูกใจกว่าชาแนลมากเลยค่ะ ขออภัยสาวกชาแนล

อ้อ มีสีม่วง magenta อีกแบบค่ะ ในรูปเทียบ size ให้ดูด้วย เราสูง 174 cm ค่ะ

derycksy
ภาพจากไอโฟนสีเพี้ยนๆ สีจริงจะคล้ายในภาพที่ถือค่ะ สวยมาก น่ารักมากค่ะ

กล่องเป็นกล่องกระดาษสีขาว ทำลายเหมือนหนัง

กระเป็าเป็นหนัง lamb ค่ะ
ibuilt
สวยมากค่าาา เล็งมานานมากกกก ชอบสีสุดๆ ตัดใจซื้อไม่ลงสักที ตังค์ยังไม่ถึงค่า 5555
ยินดีกับน้องเป๋าใบใหม่ด้วยนะค้าาาา >3<
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3