หลงรักน้องแนล mini 7"
โดย Beautiful Day
Beautiful Day
ลองสะพายแล่งดู หุหุ
สะพายข้าง
เอาสายทบแล้วสะพายแบบสายสั้น
ถ่ายคู่น้องแนล Wallet
หวัดดีค่ะ

ความจริงเป็นสมาชิกที่นี่มาหลายปีแล้ว แต่ไม่ได้โพสต์อะไรค่ะ เพราะหาวิธีโหลดรูปไม่ได้น่ะค่า 5555 คือ เป็นคนโลว์เทคฯนั่นเอง
ช่วงนี้เพิ่งกลับเข้ามาดูเพราะ กำลังมองหาน้องสมาชิกใหม่ เหอๆ เลยเพิ่งเห็นว่า ทางเวบเค้าอัพเดทใหม่ ในที่สุดก็เจอปุ่มโหลดรูป :o
เลยจัดซะหน่อยเลยค่า

น้องมินิ 7" ใบนี้ซื้อมา 2-3 ปีแล้วค่ะ (แต่จำ sesson) ไม่ได้ ก็ลองสะพายน้องมาเรื่อยๆ หลายโอกาส

เวลาสะพายนี่ต้องคอยถนอมนิดนุง เพราะน้องเป็นเมทาลิคอ่า เพิ่งมารู้ตอนหลังว่าหนังของน้องจะบอบบาง ใช้ๆไปก็อาจมีถลอกได้ (ซื้อมาได้ไงเนี่ย :oops:)
แต่อย่างว่า ตอนจะซื้อมันก็หน้ามืดนิดหน่อยเนอะ จะเอาๆ ไรงี้ พอใช้ๆไปก็โอเคนะคะ ถ้าเเราเป็นคนใช้ของถนอมก็ไม่มีปัญหา ตอนนี้ยังดูเหมือนใหม่อยู่เลย

ช่วงซื้อใหม่ๆก็มีปรึกษาคุณสุด้วย (แอดมิน Chanel Lover Thailand) ขอขอบคุณคุณสุมา ณ ที่นี้ด้วยนะค๊า

ดูน้องไปก็มีความสุขไป หุหุ ยิ้มกะตัวเอง (ต้องมีคนเป็นเหมือนเราเยอะอยู่แล้ว โดยเฉพาะเพื่อนๆในนี้ ^^):p

ปล.รูปสุดท้ายถ่ายคู่กะน้องแนล Wallet ไซด์ใกล้เคียงกันเลย แต่น้อง wallet ใช้ทนมากค่ะเพราะเป็นคาเวียร์ เพราะฉะนั้นใบต่อไปควรเป็นคาเวียร์นะจ๊ะ...บอกตัวเอง เฮ้ออออ

Contented by Beautiful Day @ Siambrandname

JewelRich
สีสวยน่ารักมากค่ะ
Ubonluck
สอบถามหน่อยค่ะ กระเป๋าสตางค์ใบแดงใส่น้องมินิ 7 ได้ไหมค่ะ
Beautiful Day
Originally Posted by Ubonluck
สอบถามหน่อยค่ะ กระเป๋าสตางค์ใบแดงใส่น้องมินิ 7 ได้ไหมค่ะ

ใส่ไม่ได้ค่า เสียดายเนอะ :cool: ต้องเป็นกระเป๋าสตางต์ใบเล็กค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3