Sale ขาดทุนยับ สุดๆ!!! เอาไปเลยค่าาา /*/*/*/* New Chanel Maxi/YSL wallet */*/* Used vintage mini chanel / Chanel cosmetic bag /*/*/*/*/ ราคาถูกมากค่ะ!!!!!
โดย Laceltahxie
Laceltahxie
กติกาการซื้อขาย * ขอออกตัวก่อนเลยนะคะ ว่าไม่ใช่แม่ค้าขายประจำปกติเป็นลูกค้าค่ะ ของที่นำมาขายเนื่องจากไม่ใช้ ขอปล่อยราคาทุนสุดๆๆๆๆเลยค่ะ * 1) แม่ค้าใจดีม๊ากมาก คุยง่าย ไม่เรื่องมากราคาลดได้ลดเต็มที่จ้ะ จะโทร จะLine มาทั้งวันไม่รังเกียจให้ข้อมูลหรือตอบคำถามค่ะ 2) ถ้าสนใจแล้วอยากจะ CF รบกวนโอนเงินมัดจำ 2000 บาทนะคะ (ยกเว้นที่เดอะมอล์บางแค/เซนทรัลพระราม2 1000 บาทพอจ้ะ) 3) ถ้าอยากลองมาดูของจริงก่อนตัดสินใจหรือลองสะพายว่าเข้ากับตัวเองมั้ย แม่ค้ายินดีมากค่ะ เพราะอย่างที่บอกแม่ค้าก็เป็นลูกค้าคนนึง ย่อมเข้าใจว่าของไม่ใช่ถูกๆลูกค้าย่อมอยากเลือกสิ่งที่ดีที่สุด เงื่อนไขคือ *ต้องเป็นสินค้า Used like New , Used เท่านั้นเพราะแม่ค้าต้องเคารพสิทธิ์ลูกค้าที่ซื้อของใหม่นะคะ * ต้องมัดจำ1000 บาท และ ถ้าไม่รับสินค้า แม่ค้าขอยึด500บาทค่ะ * รับนัดที่เดอะมอล์บางแคเท่านั้น 4) CF แล้ว ยกเลิก ได้จ้ะแม่ค้าไม่ซีเรียส แต่ขอยึดเงินมัดจำตามทำเนียมนะจ๊ะ ^___^ 5) อยากได้ใบไหนต่อเข้ามาเลยค่ะ!!!!!!!!!! ติดต่อแม่ค้าได้ที่ เบอร์ 091-003-0748 Line : LaceltahXie Wechat : LaceltahXie
**** New **** /*/*/Maxi Classic Chanel double flap bag อะไหล่สีเงินจ้ะ/*/*/ ใบนี้ซื้อมาจาก Shop ที่ Milan Italy ค่ะ (เดือนสิงหาคม ปี2013) ไม่เคยใช้เลย เอาออกมาแค่ถ่ายรูปเท่านั้นค่ะ อุปกรณ์ : กล่องแม่เหล็ก , ถุงผ้าสีขาว ลาย coco chanel , บุ๊คแคร์ , การ์ด , ดอกคามิเลีย , ริบบิ้นสีขาว ขอขายที่ราคาเพียง 185000 เท่านั้นค่ะ !!!! ในช๊อปไทยราคา2แสนกว่านะคะ ----->ลดกระหน่ำขาดทุน ราคานี้หาไม่ได้แลัว 170,000 !!!!!!!! ----> มาเอาไปเลยค่ะ149000 T^T ไม่ต้องต่อแล้วจ้ะ ราคานี้ ไม่มีคำพูด!!!!!!
***Used*** /*/*/* Chanel cosmetic Bag /*/*/* ใบนี้แม่ค้าก็ซื้อมาจาก TM ใน SBN เช่นกันค่ะ เป็นหนังแก้วสวย ใบนี้สภาพ80% ค่ะ มีตำหนิที่สายเล็กน้อย เวลาใช้แทบมองไม่เห็นค่ะ สามารถขอดูรูปเพิ่มเติมได้นะคะ อุปกรณ์ใบนี้มี การ์ด,ถุงผ้าสีดำ ใบนี้ที่นำมาขายเพราะ ใส่เครื่องสำอางที่แม่ค้ามีไม่พอค่ะ ! ขอขายที่ราคาต้นทุนอีกเช่นกัน 28000 บาทไปเลยค่ะ -----> ไม่ขอพูดมากสำหรับใบนี้ เอาไปเลย 23900 ค่ะ !!!!!! ขาดทุนยับ! ----> 19,000 บาท ราคานี้ไม่มีใครขายแน่นอนค่ะรับประกัน!!
เวลาถือ จะออกมาประมาณนี้นะคะ (รูปจากในเน็ตค่ะ)
***Used*** /*/*/* Chanel vintage mini /*/*/* ใบนี้แม่ค้าก็ซื้อมาจาก TM ใน SBN เช่นกันค่ะ ใบนี้สีแดงสวย หนังlamb อะไหล่ทอง สภาพใบนี้แม่ค้าให้ที่85% (เป็นคนมาตรฐานสูง) เนื่องจากอะไหล่สีทองมีรอยขนแมว และมุมมีรอยถลอกเล็กน้อย สามารถขอดูรูปเพิ่มเติมได้จ้ะ ใบนี้ขอขายที่ 48000 ราคานี้ขาดทุนแล้วจ้ะ
อุปกรณ์ใบนี้มี การ์ดและถุงผ้าสีดำจ้ะ
พอดีแม่ค้าถ่ายรูปไม่สวย เลยขอยืมรูปจากร้านเก่ามานะจ๊ะ
***** New YSL wallet ******* ใบนี้สีแดงYSL นะคะ เป็นแบบซิบรอบ ใส่บัตรได้เยอะค่ะ(แม่ค้าขอเรียก YSL แทน Saint Laurent นะคะ) ใบนี้คุณเพื่อนฝากขายค่ะ แต่อย่างที่เรารู้ๆกัน กระทู้นี้ของถูกเท่านั้น ใบนี้จึงกดราคาคุณเพื่อนมาเต็มที่ได้ 19000 บาทเท่านั้นค่ะ (ปล.ได้ยินว่าคุณเพื่อนก็ซื้อมาจากTMในSBNให้ท่านแม่ แต่ท่านแม่ไม่ชอบสีแรงๆค่ะ !)
2รูปหลังขอยืมมาจากร้านเก่าค่ะ เนื่องจากแม่ค้าถ่ายรูปได้ไม่สวยอย่างแร๊ง
***** Used like new ***** /*/*/* Mini square Royal blue Patent */*/*/ ใบนี้ซื้อมาจากแม่ค้าTM ใน SBN นี่ล่ะค่ะ สภาพ 98% สวยมากๆๆๆๆ ซื้อมาไม่เคยใช้เลยซักครั้ง ที่ต้องตัดใจเอามาขายทั้งที่ชอบมาก เพราะแม่ค้าถือใบเล็กไม่เข้าค่ะ T^T อุปกรณ์ : กล่อง , ถุงผ้าสีดำ , การ์ด , ดอกคามิเลีย , ถุงกระดาษ ใบนี้แม่ค้าขอขายเท่าที่ซื้อมาเลยนะคะ เพราะสภาพใหม่มากจริงๆแทบจะบอกได้เลยว่าของใหม่ สวยมากจริงๆๆๆ ขอขายที่ 68000 บาทค่ะ ! -------> ใบนี้ขอขายขาดทุนที่สุดในชีวิต ขอขายที่ 59000 เท่านั้น !!!!!!!! -----> sold !
ขอขอบคุณรีวิวน่ารักๆจากคุณลูกค้านะคะ
[INDENT]ปล. ถ้าหาใครขายกระเป๋าเดียวกันสภาพเดียวกันได้ถูกกว่านี้ ยินดีขายราคาเท่ากันนั้น ลบไปอีก5000บาทค่ะ !!!! ถูกสุดๆแล้วจ้าาาาาา[/INDENT]

Contented by Laceltahxie @ Siambrandname

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3