~ ขายรองเท้า Onitsuka Tiger หลายแบบ เล็กๆใหญ่ๆ ~Mini,TargetArchery,Nippon60,Injector & บลาๆๆ
โดย sudteen010
sudteen010
ขายรองเท้า ONITSUKA TIGER หลายคู่หลายแบบครับ

ของแท้ทุกคู่นะครับลงรายละเอียดไว้ทุกคู่แล้วครับ ลองดูนะครับ รูปเยอะโหลดช้าหน่อย ^^"

------------------------------------------------------------------
----------------------------------------------------------------

[SIZE="6"]
Onitsuka Tiger Injector Dx

[SIZE="6"]Size 24CM 5US 37.5 นันยาง

[SIZE="5"]ของใหม่ มีกล่อง+ป้ายครบครับ

สีขาวหนังแก้ว สวยหรูดูดีมากเลยครับ ไฮโซโคดๆ

[SIZE="6"]ขาย 4600 บาท

...............................................................................................................
............................................................................................................

[SIZE="6"]
Onitsuka Tiger Injector Dx Sekka Limited

[SIZE="6"]Size 25CM 6US 39 นันยาง

[SIZE="5"]มือสองสภาพเหมือนใหม่จริงๆครับ ไม่มีกล่อง+ป้ายครับ

Sekka สี Dark Night ลิมิเต็ดหายากแล้วครับ Rare Rare ~

[SIZE="6"]ขาย 4400 บาท

...............................................................................................................
............................................................................................................

[SIZE="6"]
Onitsuka Tiger Rug MT

[SIZE="6"]Size 25.75CM 7US 40 นันยาง

[SIZE="5"]มือสองสภาพเหมือนใหม่ครับ มีกล่อง+ป้ายครับ

ทรงคล้ายๆ Injector ครับ ด้านข้างเป็นลายเสื้อทะยานอย่างเท่ห์ครับ มีเชือกให้สองสีนะครับ

ไม่ค่อยเจอที่ไหนนะครับรุ่นนี้ ใครใส่ได้จัดไปโลด ^^

[SIZE="4"]มีรอยข่วนนิดครับ แต่ไม่น่าเกลียด

[SIZE="6"]ขาย 3900 บาท

[SIZE="6"]
Onitsuka Tiger Mini 50 Years Anniversary Limited

[SIZE="6"]Size 28CM 10US 44 นันยาง แต่ไซส์จริงเหมาะกับคน 9-9.5 นะครับ

[SIZE="5"]ผมอดใจไม่ไหวใส่เดินแถวบ้านไปครั้งเดียวครับ มีกล่องครับ ไม่มีป้าย

เป็นรุ่น Saiko Runner จับมาทำ Limited ครับ ทำขึ้นในโอกาสครบรอบ 50 ปี Mini Cooper

เชือกรองเท้า+พื้นรองเท้านุ่มๆเหมือนรุ่น Mini เลยครับ

[SIZE="6"]ขาย 5500 บาท

[SIZE="6"]
Onitsuka Tiger Target Archery

[SIZE="6"]Size 28CM 10US 44 นันยาง

[SIZE="5"]ของใหม่ ไม่มีกล่อง+ป้ายครับ

สีดำลายหนังแตก สุโค่ยมากหายากแล้วครับ Rare Rare ~

[SIZE="6"]ขาย 4800 บาท

[SIZE="6"]
Onitsuka Tiger Nippon60

[SIZE="6"]Size 29CM 11US 46 นันยาง

[SIZE="5"]ของใหม่ ไม่มีกล่อง+ป้ายครับ

หล่ออย่างหนุ่มญี่ปุ่นเลยครับ หายากแล้ว Rare Rare ~

[SIZE="6"]ขาย 4500 บาท

[SIZE="6"]
Onitsuka Tiger Nippon60

[SIZE="6"]Size 29.5CM 12US 46.5 นันยาง

หล่ออย่างหนุ่มญี่ปุ่นเลยครับ หายากแล้ว Rare Rare ~

[SIZE="6"]ขาย 4500 บาท

[SIZE="6"]
Onitsuka Tiger Mini R55 Silver/White มี 2 ไซส์นะครับ Lot สุดท้ายแล้ว

Size 25.5CM 7.5US 40.5 นันยาง

[SIZE="6"]Size 28.5CM 11US 45 นันยาง

[SIZE="4"]ของใหม่ มีกล่อง+ป้ายครบครับ

สีบรอนซ์เงินคาดขาว แบบวิ้งๆเลยครับ พื้นนุ่มนิ่มใส่สบายมากๆ

[SIZE="6"]ขาย 6100 บาท

[SIZE="6"]เสื้อ Jacket Onitsuka Tiger สวยๆครับ

[SIZE="5"]Size ป้าย XL >> วัดใต้รักแร้ = 19" ความยาว = 23"

[SIZE="6"]ขาย 1900 บาท

.................................................................................................
............................................................................................

[SIZE="5"]
รับของได้ที่เพชรเกษม55/2 (ปากทางพุทธมณฑลสาย2) หรือ บางปะแก้ว ดาวคนอง

รองเท้า EMS+100 บาท เสื้อ+60 บาท

PMหรือโทร 084-643-9841
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3