ถูกโกงซื้อสินค้าปลอมจาก TM member ต้องทำอย่างไร
โดย PATภัทร
PATภัทร
ขอสอบถาม ได้ซื้อสินค้าจาก TM ไป แล้วไปตรวจสอบที่ Shop ปรากฎว่าเป็นของปลอม TM ติดต่อไปไม่ยอมจ่ายเงินคืน เลื่อนมาเรื่อยๆ ต้องทำอย่างไรครับ ขอบคุณครับ
the_sbn_police
TM คนไหน ซื้ออะไร ชื่อบัญชีอะไรค่ะ รบกวนรายละเอียดด้วยค่ะ เพื่อ มีคนในนี้โดนด้วยจะได้ช่วยกันสืบค่ะ
PATภัทร
TM inkchaya ซื้อ mulberry clutch ครับ
deva
เอากระทู้ที่ซื้อขายมาลง พร้อมทั้งเลข บช ที่โอนเงินไปค่ะ อย่างน้อย แม่ค้าจะได้มาอ่านและอาจเกิดความละอายใจ และอาจรีบเคลียร์ให้ค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3