Kwankao Dress เปิดหลัง/New Longchamp/Flat Shoe Philiaboutique/ Milin Short/Trakarnta Sleeveless/Kloset Dress/Used Sitapisha/Used Lynround/Zara shoes 37/PS material/Jeans Pony Stone/กระเป๋าJuicy Couture/Sleepingpill Dress/Topshop Dress 1500/Used Longc
โดย kittydao@siambrandname
kittydao@siambrandname
Kwankao Dress เปิดหลัง/New Longchamp/Flat Shoe Philiaboutique/ Milin Short/Trakarnta Sleeveless/Kloset Dress/Used Sitapisha/Used Lynround/Zara shoes 37/PS material/Jeans Pony Stone/กระเป๋าJuicy Couture/Sleepingpill Dress/Topshop Dress 1500/Used Longchamp 2,500 Limited/กระโปรงTopshop 999/Foot Work800/DEISEL Jeanหลายรุ่น/Dressแวะดูก่อนะคะ^^
**สินค้าทุกชิ้นของแท้100%นะคะ** TEL 087-443-6162
1.
CFแล้วไม่พร้อมโอน โทรแจ้ง CC ได้เลยคะแม่ค้าเข้าใจและไม่ใจดำคะ
2. แม่ค้าเองก็อยากได้ตังค์จ๊ะ ระดมทุนและก็เข้าใจคุณลูกค้าว่าก็อยากได้ของที่ไม่มีการปิดบังอำพลางตำหนิเนาะโทรมาคุยกันได้คะ ราคาลดได้ลดเลยจ๊ะ
3. ขอระบุให้สิทธ์แก่ลูกค้าที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคานะคะ (หากเกิดกรณีสนใจสินค้าชิ้นเดียวกัน)
[INDENT]รับประกันว่าของใหม่เราซื้อจากshop!!!!! ของusedเราใช้เองและไม่ใช้ของปลอมคะ เราค้าขาย ณ จุดนี้ เราไม่เสี่ยงฆ่าและทำลายชื่อเสียงตัวเองคะ เราทำเพราะเราเองรักกระเป๋า จะค้าจะขายใจเขาใจเราเสมอ แม่ค้าไม่ขอรับผิดชอบในกรณีที่แฟนสามีหรือคนที่บ้านไม่ชอบไม่อยากให้ซื้อนะคะ เรื่องในครอบครัวกรุณาตกลงกันก่อนตัดสินใจจ่ายเงินค่าสินค้าคะ แม่ค้าไม่ใช่คนใจดำเลยยินดีทำเพื่อความสบายใจทุกฝ่าย เราให้เกรียติซึ่งกันและกันนะคะ ราคาขายได้ขายคะ ถ้าไม่ไหวก็ไม่ไหวจิงๆคะ
New Longchamp Size M sold ซื้อมาผิดสีคะ อยากได้สีแดง มาเป็นสีส้มนะคะ

Kwankao Dress size 0 เปิดหลัง Sale2800

New Philiaboutique Flat shoe sale 1999 พร้อมใบเสร็จ ไซส์ 37 ราคารวมEMS

Milin size 4 sale 1800

Used Kloset Dress ไปงานน่ารักนะคะ 2800

Sale Used once Trakarnta Sleeveless Top slae 1350
ขออนุญาตยืมรูปจาก IG: Trakarnta Official นะคะ

Use Zara Shoe size 37 sale 1,200

Slae Used Zara size 37 sale 1,200

Jacket Jeans Ponystone sale 3500

Sale Used Long Champ Limited 2,500 size S

ขออนุญาติยืมรูปจาก IG: PS material naka
Used Billy Dress sale 3500 size 4

Topshop s
ize 4 sale 599

กระเป๋า Juicy Couture น่ารักมาก ขอขาย 4,500 สภาพดีคะ มีถุงผ้าด้วยนะคะ

Dress Topshop size8 Used ใส่ไปครั้งเดียว 1200

ผ้าพันคอ จูเลียตขายแล้ว เหลือแต่ โรซ่ามัน 1080

กระโปรง Topshop Size 8 sale 666

USED SHOES!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Charles & Keith sale 800

รองเท้าตัดร้านที่สยามซื้อมา800 ขาย 300 เท่านั้น
[/INDENT]
[INDENT]
FOOTWORK Size 37 (ความยาว23-23.5) 800ทุกคู่จ้า

DEISEL Jean SIze 25 ตะเข็บสวยมากคะ เสียดายมากแต่ที่ขายเพราะอ้วนขึ้นแล้วใส่ไม่ได้ ขอขายที่3888

Levi 593 SUper Low sale 800

[/INDENT]
[INDENT]กระโปรง DEISEL เอว 25 ความยาว 10.2 นะคะ..น่ารักมากคะ ซื้อมา 3900 ขายแค่ 1500 จ้า!!!!

กางเกงผ้า DEISEL ผ้านิ่มมากคะ ใส่สบายเท่ห์ๆ ยาว 28 เอว 25 ซื้อมา 5พัน ขายถูกมาก แค่ 1500จ้า

[/INDENT]
[INDENT]ขากางเกงข้างซ้าย[/INDENT]

[INDENT]:razz: Thanks for SBN:razz:[/INDENT]

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3