TM: ถูกสุดๆ ปรับราคาลงอีก!!!! Kipling - Coach USA ลงใหม่เพียบ ฟรี ems ทุกรายการ ส่งของทุกวัน แวะด่วนค่ะ!!!!!
โดย namtarnwan
namtarnwan
กระทู้นี้ราคาพิเศษสุดๆ Sale ทุกชิ้น ราคารวมส่ง ems แล้ว "งดต่อรองแล้วนะคะ เช็คราคากับเจ้าอื่นก่อนได้เลยขายถูกที่สุดแล้วค่ะ" แม่ค้าส่งของไว ส่งได้ทุกวัน หากแจ้งโอนก่อนบ่ายสาม จัดส่งได้ทันทีภายในวันที่โอนค่ะ

กระทู้นี้มี Kipling และ Coach สวยๆ จาก USA มาขายในราคาพิเศษเช่นเคยนะคะ ลูกค้าเก่าจะทราบดีว่าแม่ค้าเช็คราคาสินค้าก่อนลงขายทุกครั้ง ซื้อกับเรามั่นใจว่าได้ของแท้ และราคาถูกสุดๆเหมือนเคยค่ะ กติกายังคงเดิมจ้ะ

1. สนใจติดต่อ - cf สินค้าทาง PM และ เมล์ [email]minkymill@yahoo.com[/email] นะคะ ไม่สะดวกดูหน้ากระทู้หรือใช้ไลน์ค่ะ หรือจะโทรมาก็ได้ค่ะ 086-620-2292

2. หลัง cf แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 2 วันนะคะ
3. ราคานี้รวมส่ง EMS ให้แล้วค่ะ ลูกค้าเก่าจะทราบดี แม่ค้าส่งของไวมาก ส่งได้ทุกวัน :)
4. สินค้าทุกชิ้นอยู่เมืองไทยแล้ว หมดกังวลกับการ pre-order แล้วต้องคอยลุ้นว่าจะได้สินค้าหรือไม่ค่ะ
5. สินค้าทุกชิ้นมาจาก USA นะคะ เป็น kipling -coach USA ค่ะ จะมีป้ายราคาครบนะคะ ส่วนถุง แม่ค้าจะใส่ถุงซิบกันชื้นให้ค่ะ
6. แม่ค้ามีบัญชีในกทม.ให้เลือก 3 ธนาคาร ตามเนมการ์ดนะคะ

ฟรี EMS ยกกระทู้นะคะ

1. รุ่น kipling alvar xs
ขนาด 6.25x6.75x1.5 นิ้ว
กระเป๋าสะพายขนาดกระทัดรัด มาพร้อมน้องลิงสวยสดใสมากๆ มี 3 ช่องซิป น่ารักสุดๆ ค่ะใบนี้ขายดีมากๆ มาในราคาประหยัดสุดๆ 1200 บ.เท่านั้น ฟรี ems อุปกรณ์ครบจำนวนจำกัดจ้า มีให้เลือกหลายสีดังนี้ค่ะ

ลาย beige snake สวยสุดๆเลยจ้า

สี inlet purple

รูปตอนสะพายค่ะ ขอใช้ภาพสีอื่นแทนนะคะ ที่ขายคือสีและลาย ด้านบนค่ะ

ไฟล์ประกอบการใช้งานรุ่นนี้ค่ะ
http://www.youtube.com/watch?v=CwSf5KH_Q4E

2. รุ่น KIPLING RAYCHEL BACKPACK
ขนาด 12x15.5x6 นิ้ว
สี/ลาย silver metallic/ chalk dust

กระเป๋าเป้ใบโตทรงน่ารัก มีช่องสำหรับใส่โน้ตบุ๊คด้านใน ใส่ของจุน่ารักมากมาย ปกติรุ่นนี้ราคาสูงมาก ของจริงน่ารักมากๆค่ะ มีให้เลือก

สองสีดังนี้

สี silver metallic สีเงิน ของจริงน่ารักเก๋ไม่ซ้ำแบบใคร ขาย 2300 บาทฟรี ems

ลาย chalk dust ลายนี้น่ารักสุดๆเลยค่ะ ขาย 2400 บาทฟรี ems (แบบลายราคาสูงกว่าแบบสีพื้น 10 เหรียญค่ะ)

3. kipling brownie
สี true blue
กระเป๋าสตางค์ใบยาวสีสุดฺฮิต ใส่ของจุ มีหลายช่อง ใส่การ์ดได้หลายใบ พร้อมช่องซิปใส่เศษสตางค์ได้ ถุงป้ายครบ ขาย 1250 บาทฟรี ems งดต่อรองแล้วนะคะ เพราะสีนี้มาแพงจริงๆค่ะ

วิดีโอประกอบการใช้งาน
http://www.youtube.com/watch?v=KQJJhXTaFpc

4. รุ่น erasto
สี sporty blue
ขนาด 13.25x10.25x6 นิ้ว
กระเป๋าสะพายใบโต ลายเก๋ ใส่ของจุ มีสายสะพายยาวให้ด้วย สามารถถอดแยกได้ ตัวกระเป๋าทำเป็นสองทรงได้ น่ารักมาก ราคาสุดคุ้ม 2500 บาทฟรี ems

สี sporty blue

รูปตอนสะพาย ขอยืมภาพจากในเน็ตมาเป็นสีอื่น ที่ขายคือสีด้านบนนะคะ

5. kipling jinan backpack
สี black
ขนาด 11.5x16x5.5 นิ้ว
เป้ไซต์ใหญ่ สีดำสวยพร้อมน้องลิงน่ารักสุดๆ ใส่ของได้จุมากค่ะ ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems รุ่นนี้ใบใหญ่สุดคุ้มค่ะ

ภาพมุมอื่นๆขอใช้สีอื่นแทน ที่ขายคือสีดำนะคะ

6. kipling Sherpa
สี mitchell blue
ขนาด 15.75x11.25x8.25 นิ้ว

กระเป๋าใบโต สีสันสดใส ใช้ใส่สัมภาระได้จุใจ แทนกระเป๋าเดินทางได้ ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems เท่านั้น ราคานี้คุ้มสุดๆ ค่ะ สี mitchell blue เป็นสีน้ำเงินออกหม่นๆหน่อย สีจริงจะเหมือนในภาพที่ถ่ายพร้อมป้ายชื่อนะคะ สีรูปด้านล่างนั้นจะสว่างไปค่ะ

รูปตอนสะพาย ขอใช้ภาพสีอื่นแทน ที่ขายคือสีแดงและ mitchell blue นะคะ

7. รุ่น kipling finnie
ลาย cabana print
ขนาด 9x5.5x0.5 นิ้ว

กระเป๋าสะพายไซต์มินิ ตรงสายด้านนึงเป็นขอเกี่ยว ถ้าถอดมาเกี่ยวข้างเดียวกัน ใช้แทนกระเป๋าคล้องมือได้ค่ะ ลายนี้ของจริงสวย น่ารักน่าชังค่ะ ขายเพียง 1200 บาทฟรี ems

8. kipling well done waist bag

สี pumpkin

กระเป๋าคาดเอวขนาดกระทัดรัด รุ่นนี้เป็นรุ่นเก่าไม่ผลิตแล้วนะคะ สีสันสดใส แบ่งเป็นสองช่องซิป มาพร้อมน้องลิงมีหาง(เป็นลิงรุ่นเก่า ไม่ผลิตแล้ว) สวยน่ารักมากมาย ป้าย+ถุง ครบ ขาย 1500 บาทฟรี ems น่าสะสมค่ะรุ่นนี้

9. kipling lynette
สี black stripe sequin
ขนาด 18.75x9.5x5.75 นิ้ว

กระเป๋าทรงชอปปิ้งใบโต ผ้าทำจากผ้า wool สายเป็นหนัง ด้านในมีกระเป๋าสำหรับใส่เศษสตางค์ ของจุกจิกให้อีกหนึ่งใบนะคะ น้องลิงเหล็ก เก๋น่ารักมากมาย รุ่นนี้ถุง ป้าย ครบนะคะ ขาย 2500 บาทฟรี ems ค่ะ

รูปตอนสะพายขอยืมภาพรุ่นนี้ แต่สีอื่นแทน ที่ขายคือสีเทาด้านบนนะคะ

10. รุ่น emmie
สี very berry
ขนาด 13.5x15x4 นิ้ว
กระเป๋าทรงเก๋สุดน่ารัก เป็นสะพายไหล่ก็ได้หรือปรับทรงจำเป็นเป้สะพายหลังก็ได้ค่ะ สีสวยหวาน น่ารักสุดๆ ขาย 2300 บาทฟรี ems

11. รุ่น aleron
สี azure blue
ขนาด 15x11.75x5 นิ้ว

กระเป๋าสะพายใบโต น่ารักสุดๆ ใช้ใส่โน้ตบุ๊คได้ค่ะ สีนี้สวยมากนะคะ ปกติราคาสูงมาก ขายเพียง 2000 บาทฟรี ems เท่านั้นค่ะ

12. รุ่น kipling brett s
สี lavender
กระเป๋าขนาดพอเหมาะสีสวยหวานมากๆ รุ่นนี้สีนี้ไม่ผลิตแล้วนะคะ ป้าย+ถุงซิป ขายเพียง 1800 บาทฟรี ems เท่านั้นค่ะ

สีจริงจะเหมือนภาพนี้นะคะ สีจะเข้มหน่อยค่ะ

13. kipling hip hurray tote
กระเป๋าผ้าอเนกประสงค์ พับเก็บได้ น่ารักแบบสุดๆมีหลายสี สวยน่ารักมากๆค่ะ ขาย 1400 ฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ
สี very berry / true blue

สี very berry ถุงป้ายครบ

สี true blue (ใบนี้ป้าย+ถุงซิป)

14. kipling adara
ลาย golden print / red
ขนาด 18.75x13.25x7 นิ้ว

กระเป๋าสะพายใบโต จุสัมภาระได้เยี่ยม มาพร้อมสายสะพายยาว สามารถใช้แทนกระเป๋าเดินทางใส่ของได้ 2-3 วัน น่ารักมากๆ ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems
ลาย golden print

สี red

15. kipling fipflops Monkey Mania รองเท้าแตะจาก kipling สุดเก๋ พื้นเป็นยางอย่างดี พื้นด้านบนสกรีนลายตัวน้องลิง หูตรงที่คีบเป็นหนัง+ผ้า สวยสุดๆค่ะ
คู่นี้ไซต์ 36--37 ไทยนะคะ มีคู่เดียว น่ารักมากมาย ขาย 600 บาทฟรี ems จ้า

16. Kipling Molde
สี black/ blooming rose / grape juice
ขนาด 16.75 x 13.75 x 6.75 นิ้ว
กระเป๋าสะพายใบโต ใส่ของจุมากมาย ทรงบอลลูนสวยสุดๆ 2300 บ.ฟรี ems ถุงป้ายครบนะคะ

สี blooming rose

สี grape juice

17. kipling creativity xl
ลาย white dot
กระเป๋าอเนกประสงค์ใบใหญ่สุด เป็นคล้องมือพร้อมสายสะพาย แบ่งเป็นสามช่องซิปใหญ่ สวยน่ารักมากมาย ลายนี้สวยมากๆ ขาย 1200 บาทฟรี ems ป้าย+ถุงซิปค่ะ

ภาพตอนถือ ขอยืมภาพสีอื่นมา ที่ขายคือใบดำจุดขาวค่ะ

18. รุ่น matty
สี black
ขนาด 19x13.5x6 นิ้ว

กระเป๋าใบโต ใช้เป็นกระเป๋าเดินทางได้ น่ารักมากมายใส่ของจุสุดๆ ราคาพิเศษ 2500 บาทฟรี ems ค่ะ

รูปตอนสะพายขอใช้ภาพสีอื่นแทนนะคะ ที่ขายคือสีดำค่ะ

19.รุ่น syro
สี celo grey
ขนาด 12x9x5 นิ้ว
กระเป๋าสะพายขนาดน่ารัก ปรับสายสะพายเฉียงได้ สวยน่ารัก ถุงป้ายครบ ขาย 2000 บาทฟรี ems

20. kipling lucilla
สี sweet pink
ขนาด 17.5x3x30.5 ซม.

กระเป๋าหนังแท้พร้อมสายสะพายยาว ปรับเป็นคลัชได้ กระเป๋าสีสวยน่ารักสุดๆ เป็นรุ่นเก่า ไม่มีผลิตแล้วนะคะ หนังทั้งใบ แจ่มสุดๆค่ะ ราคา 3000 บาทฟรี ems น่าใช้แบบสุดๆค่ะ

21.รุ่น kipling jonesy tote
สี pink orchid
ขนาด 16x10.5x5 นิ้ว
กระเป๋าสะพายไหล่ทรง shopping bag สีสันสดใส รุ่นใหม่ล่าสุด ด้านในบุผ้าลายจุด น่ารักมากๆค่ะ ขาย 2000 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบค่ะ

22. kipling alvis L leather wallet
ลาย instant black
ขนาด 19x11x2 ซม.
กระเป๋าสตางค์หนังแท้มาในถุงผ้าสุดหรู ตัวกระเป๋าทำเป็นเกล็ดๆ เก๋สุดๆค่ะ ช่องด้านในใส่ของจุ เก๋ไม่ซ้ำใคร ขาย 1800 บาทฟรี ems ปกติกระเป๋าหนังของ kipling จะราคาสูงมาก คุ้มสุดๆค่ะราคานี้

ตั้งแต่ใบที่ 23-26 เป็นสินค้าเบลเยี่ยมราคาพิเศษ เป็นกระเป๋าที่ลงในกระทู้นี้จะเป็น sample not for sale ที่ได้จากงานเซลล์ สินค้าจะเหมือนแบบที่ขายในร้านปกติทุกประการ แต่จะไม่มีป้ายด้านในนะคะ สินค้ายืนยันเป็นของแท้ ใหม่ 100% ถ้าไม่แท้ยินดีรับคืนค่ะ มีถุงตรงรุ่น ป้ายตรงกันหมด เช็ครหัสรุ่นนั้นๆ ใน googleได้เลยนะคะ

23. kipling ashlee
สี dust blue
ขนาด 16.4"x11.6"x8.6" นิ้ว

กระเป๋าล้อลาก ขนาดกำลังดี ใส่ของเดินทางได้ขนาดประมาณ 3 วัน ลิงเป็นลิงแม่ลูกสวยน่ารักสุดๆ ขาย 4200 บาทฟรี ems ราคานี้หาไม่ได้แล้วนะคะสำหรับกระเป๋าล้อลาก จับจองด่วนค่ะ

24. kipling arkanis pouch
ลาย milkway yellow
ขนาด 7x4.5x1 นิ้ว
กระเป๋าใส่ของจุกจิก มีสามช่องซิป ทรงจะเหมือน creativity นะคะ ขาย 800 บาทฟรี ems มีถุง มีป้ายครบ แต่ไม่มีแทคด้านในตามที่แจ้งไปด้านบนนะคะ

ภาพมุมอื่นๆขอยืมภาพสีอื่นมานะคะ ที่ขายคือสีด้านบนค่ะ

25. kipling rishi pouch
ลาย milkway black
ขนาด 5.5x4x1 นิ้ว
กระเป๋าใส่ของจุกจิก มีสามช่องซิป ทรงจะเหมือน creativity ใบละเล็กกว่า arkanis นิดหน่อย ขาย 700 บาทฟรี ems มีถุง มีป้ายครบ แต่ไม่มีแทคด้านในตามที่แจ้งไปด้านบนนะคะ

26. kipling Ixion
ลาย milkway yellow
ขนาด 8x5.5x1.75 นิ้ว
กระเป๋าสะพายขนาดกระทัดรัด มาพร้อมน้องลิงตัวโตขนฟูน่ารักสุดๆ ช่องซิปมีสองช่องหลัก ขาย 1500 บาทฟรี ems มีถุง มีป้ายครบ แต่ไม่มีแทคด้านในตามที่แจ้งไปด้านบนนะคะ

ภาพรวมๆ collection ของ Peter Pilotto

------------------------------------------

กระทู้นี้ขอฝากกระเป๋า coach ไว้ด้วยนะคะ ของแท้ส่งตรงจาก usa มีอุปกรณ์ครบ มาพร้อมถุงพลาสติกใส จาก shop ในราคาถูกใจค่ะ

27.Coach park metro dream c tote F25673 กระเป๋า pvc+หนัง ทรงเก๋สุดๆ แบบ lv neverfull / goyard สีสันสดใส ขนาด 18.75x9.5x6.25 นิ้ว ราคาเต็ม $318+tax ขายราคาพิเศษสุดๆ 5500 บาทฟรี ems มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ดนะคะ

28. Coach campbell signature metallic mini tote F50103
กระเป๋าผ้าทอลายโค้ชสีเลือดหมู แต่งด้วยหนังสีเดียวกันขนาดมินิ สวยน่ารักมากๆ มีสายสะพายยาวแยกให้ด้วย ขายเพียง 3900 บาทฟรี ems

29. Coach signature c stripe ponytail silk scarf F98838
ผ้าพันคอน่ารักลายคลาสสิค ขนาด 2.5x 35 นิ้ว สามารถใช้เป็นผ้าผูกผมได้ น่ารักมากๆ ขายราคาพิเศษสุดๆ เพียง 800 บาทฟรี ems มีชิ้นเดียวนะคะ

30.Coach chelsea leather ashlyn hobo F17816
กระเป๋าแท้ทั้งใบสีขาวใบโตจาก coach ขนาด 13.25x12.5x2 นิ้ว สวยสุดๆค่ะ หนังนิ่มมากๆและหนังหนาอย่างดี ดูดีมีสไตล์ ปกติใบนี้ราคาสูงมากๆนะคะ $298 ขายเพียง 5300 บาทฟรี ems สวยสุดๆเลยค่ะ มาพร้อมป้าย+แคร์การ์ดค่ะ หายากแล้วนะคะใบนี้

31. COACH BEACH STARFISH MOTIF SWINGBACK F47314
ขนาด 7.5 x 8.5 นิ้ว
กระเป๋าสะพายข้างลายน่ารักสุดๆ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าเก๋มากๆ สกรีนลายปลาดาว ขายขาดทุนสุดๆ 1800 บ.เท่านั้นจ้า ฟรี ems อุปกรณ์ครบค่ะ

32. COACH DAISY LEATHER SWINGPACK STYLE F49425
SiZE 9.25X6.5X2.25 INCHES
กระเป๋าหนังสีหวานน่ารักมากๆ ขายเพียง 2800 บาทฟรี ems เท่านั้น ราคาถูกสุดๆค่ะ

33. COACH SIGNATURE C PRINT STRIPE DEMI CROSSBODY F31181E
กระเป๋าผ้าทอลายโค้ช สีสวย สายมีสองสาย สายยาวถอดออกได้ น่ารักมากมาย ขาย 3500 บาทฟรี ems มีป้ายและแคร์การ์ดนะคะ

34. COACH SIGNATURE STRIPE DEMI CROSSBODY F23544
กระเป๋าผ้าทอลายโค้ช สีคลาสสิค สวยน่ารักมากมาย มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด ขาย3500 บาทฟรี ems

35.COACH SIGNATURE STRIPE PYTHON STRIPE TOTE F25706
กระเป๋าสะพายขนาดกำลังเหมาะ เป็นผ้าทอดลาย coach แต่งด้วยหนังสีม่วงทำเป็นลาย ของจริงสวยมากๆนะคะ ใบนี้ มาพร้อมกับป้ายและแคร์การ์ด ราคาพิเศษสุดๆ 3500 บาทฟรี ems

36.Coach park hand drawn scarf print hobo F23282
กระเป๋าสะพายใบโตสวยน่ารักสุดๆค่ะ มีสายให้สองแบบ สั้นและยาว สะพายได้สองแบบ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าซาตินลื่นๆสวย ทำความสะอาดง่าย ช่วงล่างของกระเป๋าและสายเป็นหนังแท้ สวยน่ารักสุดๆมาพร้อมแคร์การ์ดและป้าย ขาย 5000 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ

37. Coach penelope leather convertible F19045
กระเป๋าหนังแท้สีชมพูอมส้มสวยน่ารักมากๆ ขนาด 13.5x12.5x3.5 นิ้ว เป็นหนังแท้ทั้งใบ ขาย 4500 บาทฟรี ems

38. Coach campbell signature hobo F24742
กระเป๋าผ้าทอลายโค้ชแต่งด้วยหนัง ทรงสวย ใบโต หรูดูดีมากๆ ใบนี้มีตำหนินิดนึงตรงด้านหลัง ด้ายมีรอยลุ่ยตามภาพค่ะ ขายถูกสุดๆ 4500 บาทฟรี ems สวยจริงๆค่ะใบนี้

39. Coach leather large flap wristlet F48245 เป็นทั้งกระเป๋าสตางค์และคล้องมือใบใหญ่ หนังแท้ทั้งใบ มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด สวยสุดๆ หนังดีมาก ขาย 2400 บาทฟรี ems

40.COACH DAISY SPLIT SIGNATURE C PRINT SWING PACK F50087
9.5X6.5X2.25 นิ้ว
กระเป๋าสะพายน่ารักมากมาย ปรับสายสะพายยาวได้ สีสันสวยสุดๆ อุปกรณ์ครบ มีถุง มีแคร์การ์ด ขาย 2500 บาทฟรี ems

41. Coach park leather carrie F23284 กระเป๋าหนังแท้ใบโตใส่ของจุมากมาย สีสวยสด ของจริงจะออกชมพูอมม่วงแบบภาพที่หุ่นถือนะคะ ขนาด 12x10x5.75 นิ้ว หนังนิ่ม และหนา ดูดีมากๆค่ะ มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด ขาย 5500 บาทฟรี ems ค่ะ แจ่มจริงๆจ้าใบนี้

42. Coach campbell leather hobo F24686
กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบ ใบโต ทรงเก๋ สีเขียวอมฟ้า (mineral) สวยน่ารักมากๆ ขนาด 14.25x9x5 นิ้ว ขายถูกสุดๆ 4900 บาทฟรี ems

43.COACH PARK QUILTED LEATHER MEDIUM WRISTLET F50097
ขนาด 7.25x4.5x2 นิ้ว

กระเป๋าคล้องมือไซต์กลาง เป็นหนังทั้งใบ ใบใหญ่สวย น่ารักแบบสุดๆค่ะ ป้าย+แคร์การ์ด ใบนี้ซื้อจาก outlet จะไม่มีถุงพลาสติก แต่ใส่ถุงซิปให้นะคะ ขายเพียง 1700 บาทฟรี ems เท่านั้นค่ะ

44. COACH TAYLOR SNAKE PRINT MEDIUM WRISTLET F50106
SIZE: 7.25X4.5X2 นิ้ว

กระเป๋าคล้องมือลายงู ใบนี้เก๋สุดๆ ผ้าเป็นผ้าลื่นๆคล้ายผ้าซาติน น้ำหนักเบา ราคาเต็ม $78 เหรียญ ใบนี้ได้จาก outlet ใส่ถุงซิปกันชื้นให้นะคะ ของจริงน่ารักมาก ใบใหญ่ใส่ของจุค่ะ ขายเพียง 1700 บาทฟรี ems เท่านั้น

45.Coach signature stripe F24666 กระเป๋าผ้าทอลายโค้ชสุดเก๋แต่งด้วยหนังแก้ว ขนาดกำลังเหมาะ 11.25x10.75x4.25 นิ้ว มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด สวยดูดี ราคาสุดคุ้ม 3500 บาทฟรี ems เท่านั้น หมดแล้วหมดเลยค่ะ

46. COACH METALLIC LARGE WRISTLET F50169
ขนาด 9.5x5.25 นิ้ว
ราคาเต็ม $98 เป็นคล้องมือใบใหญ่สุด ด้านในมีช่องใส่บัตรหลายช่อง ใช้เป็นกระเป๋าสะพายหนีบได้ น่ารักมากมาย ตัวกระเป๋าเป็นเมทาลิควาวๆ แต่งด้วยหนังค่ะ ใบนี้ตอนได้มาฝากชิปปิ้งซื้อ เขาไม่ตรวจของให้ดี ลืมขอแคร์การ์ดมา แต่สินค้ามีป้าย รับประกันของแท้ไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวน ขายถูกสุดๆ 1ุ500 บาทฟรี ems ค่ะ ใส่ถุงซิปกันชื้นให้นะคะ ราคานี้ไม่มีแล้ว เพราะเป็นขนาดใหญ่สุด คุ้มสุดๆ ขายเท่าใบเล็กเลย เช็คราคาดูก่อนได้เลยค่ะ ขายถูกที่สุดแล้วจ้า

47. COACH PARK COLORBLOCK EAST WEST POUCH F65576
5X3.75X2 นิ้ว
กระเป๋าไซต์มินิ น่ารักสุดๆ เป็นหนังแท้ทั้งใบ สีคัลเลอร์บล็อก กำลังอินเทรนด์ น่ารักมากมาย ราคาเต็ม $108 ขายเพียง 2200 บาทฟรี ems เท่านั้น คุ้มสุดๆค่ะ ใส่ถุงซิปกันชื้นให้นะคะ

48. Coach park leather swingpack F49170
7.5x8.5x2 นิ้ว
กระเป๋าสะพายปรับสายได้ หนังแท้ทั้งใบสีเขียวสวยสุดๆ ราคาเต็ม $168 ขายเพียง 3000 บาทฟรี ems เท่านั้น ใบนี้ได้จาก coachfactory มีถุงพลาสติกตรงรุ่น ห่อกระดาษ coach ให้นะคะ คุ้มสุดๆ จับจองด่วนค่ะ ของจริงน่ารักมากเลยค่ะสีนี้

49. Coach signature satin & sequin small wristlet F50432
6.25x4.25x0.45 นิ้ว
กระเป๋าคล้องมือไซต์มินิ สีเทาน่ารักสุดๆ ใบนี้เป็นผ้าซาตินปักเลื่อมตัว C น่ารักมากมาย ได้จาก outlet ใส่ถุงซิปล็อคให้นะคะ ราคาเต็มรุ่นนี้ $68 ใบนี้ได้มาแบบไม่มีแคร์การ์ด แต่รับประกันของใหม่แท้ ไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวน ขายเพียง 800 บาทฟรี ems คุ้มมากมายค่ะ

ึ50. COACH PARK SIGNATURE SWINGPACK F49148
ขนาด 8X7.5 นิ้ว
กระเป๋า crossbody ผ้าทอลายโค้ช เดินเส้นขลิปด้วยหนังสีเขียว สวยน่ารักมากมาย ราคาเต็ม $148 ขายเพียง 2500 บาทเท่านั้นส่งฟรี ems ของจริงน่ารักแบบสุดๆค่ะห่อด้วยกระดาษโค้ช และใส่ถุงซิปให้นะคะ คุ้มสุดๆค่ะ

51. Coach ashley hand drawn scarf print medium wristlet F48213 กระเป๋าคล้องมือใบกลางผ้าซาตินสีสดใส ขนาด 7.25x4.5x2 นิ้ว แต่งด้วยหนังสีน้ำตาล สวยดูดี ขาย 1700 บาทฟรี ems มาพร้อมแคร์การ์ดและป้าย ใส่ถุงซิปกันชื้นให้ค่ะ

52. Coach signature stripe foldover tote F23304
สีดำ ขนาด 14.75x15.75x3 นิ้ว
สามารถทำได้สองทรง เป็นสะพายเฉียงได้ สะพายไหล่ได้ กระเป๋าน่ารักมากมาย ผ้าทอลายโค้ช ขาย 4500 บาทฟรี ems

53.COACH DARCY SAFFIANO LEATHER EAST/WEST UNIVERSAL
กระเป๋าหนังอเนกประสงค์ ใช้แทนกระเป๋าสตางค์ หรือใช้ใส่มือถือได้ เป็นหนังแท้ทั้งใบ มีให้เลือกสองสี สีชมพู และม่วงอมฟ้า ราคา 1800 บาทฟรี ems มีป้ายและแคร์การ์ดให้นะคะ

สีชมพู

สีม่วง

54.Coach park colorblock leather swingpack F49493
กระเป๋าหนังแท้สีฟ้า-ขาว ขนาด 8.5x7.5x2 นิ้ว สีสวยน่ารักมาก ป้าย+แคร์การ์ด ขาย 3000 บาทฟรี ems

55.COACH SIGNATURE FLAP DUFFLE F15171 กระเป๋าผ้าทอลายโค้ชใบโต สายสะพายปรับได้ ขนาด 13x9x4 นิ้ว สายเป็นหนังแท้สวยหรูดูดีสุดๆ ป้าย แคร์การ์ด ขายเพียง 4500 บาทฟรี ems รุ่นนี้ราคาสูงมากได้ไปคุ้มสุดๆค่ะ

56. Coach signature stripe swingpack F48806
กระเป๋าสะพาย crossbody ผ้าทอโค้ชสีเทาดำ สวยมากๆ ป้าย+แคร์การ์ดพร้อม ให้ถุงซิปกันชื้นให้ด้วย งามสุดๆ ขนาด 7.5x8.5x1.5 นิ้ว ขาย 2500 บาทฟรี emsคุ้มสุดๆค่ะ

57.Coach park leather mini duffle F49160
ขนาด 8.5x9.5x3 นิ้ว
กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบ หนังหนานิ่ม สีชมพูหวานสุดๆ มีสายสะพายยาวแยกให้ น่ารักมากมายขายเพียง 3500 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆ ราคานี้ไม่มีอีกแล้วค่ะ

58. Coach park ocelot print violet crossbody F24103
ขนาด 8.25x6.75x3.25 นิ้ว
กระเป๋าสะพายลายน่ารักสุดๆ ตัวกระเป๋าเป็นผ้า ส่วนก้นกระเป๋าและสายเป็นหนังสีแดง เลื่อนปรับสายได้ ใบนี้ได้มาจาก outlet มีแคร์การ์ด ใส่ถุงซิปกันชื้นให้ ขาย 3500 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆ ราคาเต็ม $228

59. Coach signature stripe demi crossbody F28206E ราคาเต็ม $178 ขาย 3200 บาทฟรี ems ป้าย+แคร์การ์ด

ุ60. COACH KRISTIN EMBOSSED PYTHON CROSSBODY BAG SLATE f47410
ขนาด ยาว 8.5 x สูง 7 x กว้าง 2.5 นิ้ว

Made of embossed leather python like
Silver-tone hardware
A chain strap with an approximate 21" drop
Snap front closure
One leather hangtag
satin fabric lining inside
One slip multifunction pocket inside and care card

ป้าย แคร์การ์ดครบ ใบนี้สวยน่ารักสุดๆ ราคาเต็ม $238 ขายเพียง 3900 บาทฟรี ems ถูกที่สุดค่ะ!!!!

ภาพตอนสะพายขอยืมภาพสีอื่นมา ที่ขายคือสีเทาด้านบนนะคะ

61. Coach campbell signature medium wristlet
กระเป๋าคล้องมือใบกลางผ้าทอลายโค้ช เดินขอบด้วยหนังสีส้ม น่ารักสุดๆ ขนาด 7.25x4.5x2 นิ้ว ขาย 1700 บาทฟรีems มีป้าย แคร์การ์ด พร้อมถุงตรงรุ่นค่ะ

62. Coach Park leather medium wristlet F49742
กระเป๋าคล้องมือ ใบนี้ค่อนข้างใหญ่เลยนะคะ ขนาด 7.25x4.5 นิ้ว หนังหนาและนิ่มมาก หนังดีจริงๆค่ะรุ่นนี้ ราคาเต็ม $ 88 เหรียญ ขายเพียง 1700 บาทฟรี ems

สีครีม

63.COACH POPPY LEATHER LARGE PUSHLOCK WRISTLET F48427
กระเป๋าคล้องมือสีส้มชมพูเป็นหนังทั้งใบ สายปรับเป็นสะพายหนีบได้ มาพร้อมกล่อง กระดาษห่อลาย coach แคร์การ์ด ป้าย ครบเซ็ทค่ะ สวยน่ารักมากๆเลยนะคะ ใบนี้ ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ

64. Coach park leather carrie F23284 กระเป๋าหนังแท้ใบโตใส่ของจุมากมาย สีสวยสด ของจริงจะออกชมพูอมม่วงแบบภาพที่หุ่นถือ นะคะ ขนาด 12x10x5.75 นิ้ว หนังนิ่ม และหนา ดูดีมากๆค่ะ มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด ขาย 5500 บาทฟรี ems ค่ะ แจ่มจริงๆจ้าใบนี้

65. Coach campbell leather swingpack F51107 สีขาวหนังแท้ ราคาเต็ม $168 ขาย 3000 บาทฟรี ems ป้าย +แคร์การ์ด

66.Coach park leather swingpack F49170 สีส้มหนังแท้ ใบนี้ได้มาแบบไม่มีแคร์การ์ด ไม่มีป้ายกระดาษ แต่ห่อกระดาษโค้ชให้นะคะ รับประกันของแท้ ใหม่มือหนึ่งไม่เคยใช้ ขายราคาพิเศษสุดๆ 2300 บาทฟรี ems

67. Coach signature stripe duffle F21905 สีม่วง ราคาเต็ม $198 ขาย3500 บาทฟรี ems ใบใหญ่สวยน่ารักค่ะ ป้าย+แคร์การ์ด

68. Coach multicolor stripe beach tote F13553 กระเป๋าใบโตเป็นผ้าลายทางสีสันสดใสใส่ของจุมากๆ เดินเส้นด้วยหนังแท้ ขนาด 19x12.5x6.5 นิ้ว รุ่นนี้ไม่มีจำหน่ายแล้วนะคะ ขายเพียง 4500 บาทฟรี ems พร้อมป้ายและแคร์การ์ด ใบใหญ่คุ้มสุดๆค่ะ

69. Coach daisy spectator leather mia F23911
ขนาด 12.25x10.75x4 นิ้ว
ใบนี้สีส้ม สั่งตรงจาก coach factory หนังแท้ทั้งใบ ป้าย แคร์การ์ด ถุงพลาสติกมีบาร์โค้ดตรงรุ่น ขาย 4500 บาทฟรี ems ค่ะ

70.Coach Leather L-zip E-reader sleeve F63797 รุ่นนี้สำหรับใส่ tablet ใบใหญ่ใช้แทนกระเป๋าคล้องมือได้ เป็นหนังทั้งใบสวยมากๆเลยค่ะ ขาย 2200 บาทฟรี ems มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ดค่ะ

71. Coach peyton tote F18917 สีดำ เป็นหนังผสม pvc สวยดูดีมีสไตล์สุดๆค่ะ ขนาดกระเป๋า 13.25x10.5x3.25 นิ้ว ป้าย+แคร์การ์ด ขาย 4900 บาทฟรี ems

72. Coach Peyton Signature Cora Domed Satchel F24606

Signature coated canvas with patent leather trim

Inside zip, cell phone and multifunction pockets

Zip-top closure, fabric lining

Outside open pocket

Handles with 5 1/4" drop

Longer strap for shoulder or crossbody wear

12 1/2" (L) x 9" (H) x 5 1/2" (W)

This is a signature product

ใบนี้สวยสุดๆค่ะ สายเป็นหนังสีชมพู กระเป๋าทรงสุดฮิตน่ารักมากๆ ขาย 5200 บาทฟรี ems ป้าย แคร์การ์ด ถุงพลาสติกใสตรงรุ่นจาก coach factory

73. Coach Signature stripe zippy wallet F48072 = กระเป๋าสตางค์ใบยาว ราคาพิเศษสุดๆ 2000 บาทฟรี ems มีใบเดียวเท่านั้น มาพร้อมป้าย แคร์การ์ดค่ะ

74. Coach taylor snake print tote bag F66596
ขนาด 19x17x7 นิ้ว
ถุงผ้าร่มกันน้ำลายงู สีม่วง สามารถพับเก็บได้ ของจริงน่ารักสุดๆเลยค่ะ ใบนี้ ขาย 1200 บาทฟรี ems จ้า

75. Coach campbell signature mini tote F50084
กระเป๋าผ้าทอลายโค้ชสีน้ำตาลคลาสสิค แต่งด้วยหนังสีน้ำตาลขนาดมินิ สวยน่ารักมากๆ มีสายสะพายยาวแยกให้ด้วย ขายเพียง 3900 บาทฟรี ems

--------------------------------------------------------

ด้านล่างนี้ขาย kipling มือสองสภาพดี แม่ค้าใช้เอง ส่วนใหญ่ใช้ครั้งเดียวแล้วเก็บไว้ สวยๆของแท้ทุกใบค่ะ

76.ใบนี้ของมือหนึ่ง แต่มีตำหนิ ขายถูกๆราคามือสองกันเลยค่ะ
kipling fergie hb3484 fuchsia ขนาด 8.5x8.5x4 นิ้ว ราคาเต็ม $128 ใบนี้ได้มามีตำหนิแต่แรก คือตรงบริเวณสายสะพายจะเลอะหมึกค่ะ แต่ตอนสะพายไมไ่ด้ดูน่าเกลียดอะไร และไม่มีลิงให้แต่แรกแล้วนะคะ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าแบบหนาเคลือบผสมกับหนังและแต่งด้วยหนังสีmetallic กับหมุดสีเงินแนวสาวร็อค สวยน่ารักมากมาย ขาย 2000 บาทฟรี ems ใบนี้เป็นมือหนึ่งนะคะ

สนใจติดต่อสอบถามได้ตลอดนะคะ วันนี้แม่ค้าไม่ได้อยู่เฝ้าหน้าจอ มีอะไรด่วนๆ โทรมาได้เลยค่ะ งดตอบเมล์ที่ต่อราคานะคะ เพราะขายถูกที่สุดแล้ว และส่งฟรี ems ให้ เช็คราคากับเจ้าอื่นๆก่อนได้นะคะ ราคาที่ขายถูกกว่า shop เกิน 50% แล้วค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3