แจ้งยกเลิกบัญชีผู้ใช้
โดย connectsky
connectsky
สวัสดีครับ ผมมีความประสงค์ต้องการยกเลิกบัญชีผู้ใช้ www.siambrandname.com เนื่องจาก

บัญชีผู้ใช้นี้ ผมสร้างขึ้นเพื่อเข้าชมและเลือกซื้อสินค้าเพียงเท่านั้น ในอนาคตผมมีความต้องการ

ที่จะ ขายสินค้าร่วมด้วย และเพื่อสร้างความเชื่อถือ ผมจึงต้องการสมัคร บัญชีผู้ใช้ใหม่

และจะสมัครเป็น trusted member ในโอกาสต่อไป ทั้งนี้ผมได้แนบรายละเอียด บัญชีผู้ใช้เดิม

และเอกสารสำเนาบัตรประจำตัวประชาชน ที่มีเลขประจำตัวประชาชน ตรงตามที่สมัครไว้

หากการดำเนินการ ลบ บัญชีผู้ใช้นี้เสร็จสิ้น รบกวนทางทีมงานช่วยแจ้งกลับ ด้วยครับ

Account Id : connectsky

Email : connect-sky@outlook.com

ทั้งนี้ผมได้แจ้งข้อมูลที่สำคัญเกี่ยวกับ บัญชีผู้ใช้ดังกล่าว พร้อมทั้งเอกสารสำเนาบัตรประชาชน แก่ทีมงาน

ผ่านทาง siambrandname@gmail.com เป็นที่เรียบร้อยครับ
siambrandname
ทำการยกเลิกเรียบร้อยแล้วครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3