♥♥♥♥♥♥ LIKE NEW GUCCI GG Baseball Cap แถมสีชมพู-เบอร์กันดี (Limited) 6,900฿ Only!♥♥♥♥♥♥
โดย day6th
day6th
ติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email:
a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**ต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

USED Like NEW GUCCI Signature GG Baseball Cap with Pink Beige-Burgundy Stripe ไซส์ L (UK 7 1/4 - 7 3/8 เส้นรอบวง 58-59cm) มีแถบด้านหลังสามารถปรับขนาดได้ค่ะ คนใส่ไซส์ M ใส่ได้นะคะ ปกติเราใส่ไซส์ M ค่ะ แต่ตอนซื้อที่ Shop ไซส์ M หมด ลองไซส์ L แล้วใส่ได้ค่ะ สภาพเหมือนของใหม่ ใช้น้อยมาก ลายGGชัดเป๊ะ สวย สะอาด ไม่ลอก ไม่เป็นขุย ไม่มีตำหนิใดๆ ส่งซักแห้งที่ L'Oriental Laundry แล้วค่ะ ซื้อที่ Shop เซ็นทรัลชิดลมปี 2013 ค่ะ แถบสีชมพูเบจ-เบอร์กันดีเป็นสี Limited ตอนนี้ไม่ผลิตแล้วนะคะ อุปกรณ์ครบตามที่ Shop ให้มาค่ะ ถุงผ้า, การ์ด 2 ใบ, ป้าย Tag ซื้อมา 9,900 บาท SALE เพียง 6,900 บาทเท่านั้นค่ะ

ใครไม่แน่ใจเรื่องไซส์ สามารถวัดด้วยตนเองและเทียบไซส์ได้ตามรูปนี้นะคะ

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่า:smile:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3