TM: ยกขบวน Chanel/Prada/MiuMiu Wallet+ Chanel Brooch + Chanel Reissue 227 + MCM + Mini Muse2 + ผ้าพันคอGucci + เนคไท Paul smith และอีกมากมายยยย
โดย 8yoghurt8
8yoghurt8

ออกตัวก่อนนะคะว่าไม่ได้เป็นแม่ค้าจริงจัง ติดไม้ติดมือมาเวลาไปเที่ยว เอาค่าขนมนิสหน่อย เพราะฉะนั้น ราคาไม่แรงแล้วนะจ้ะของทุกชิ้นถอยมาเองจาก Shop 100% จ้ะ อยู่ใน SBN มา เกือบ 5 ปี มิมีประวัติด่างพร้อยนะจ้ะนัดรับสินค้าได้ตามสถานที่ตกลงกัน หรือถ้า EMS ได้จะดีมากส่งฟรีจ้า
สนใจสินค้าติดต่อ 087-692-0692 ค่า

เริ่มกันเลยค่า

ล๊อตแรก เพิ่งมาจากปารีส สดสดร้อนๆ โฮโลใหม่เอี่ยม ราคาที่ปารีสปรับขึ้นแล้วนะคะ เราได้มาราคาใหม่ดังนั้น อ้างอิงราคาใหม่นะจ๊ะ

CHANEL Zippy Wallet Calfskin with Quilted Stitching 4.1”*7.6”*0.8” โลโก้รุ่นใหม่ใหญ่ขึ้น และเป็นลายๆ หนังรุ่นใหม่ถึกและทน ลายเย็บด้วยด้ายหนาค่ะ สีออกชมพูเข้มกว่าFuchsia 2 step ค่ะ Holo: 190XXXXXมาพร้อมกล่อง+ถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ริบบิ้น+ดอกคามิเลีย ครบค่ะ รุ่นนี้ถุงผ้าเป็นกำมะหยี่แล้วนะคะ 36,500.-

Chanel Bi-Fold Wallet Black Caviar รุ่นยอดนิยม Holo: 181XXXXXมาพร้อมกล่อง+ถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ริบบิ้น+ดอกคามิเลีย ครบค่ะ รุ่นนี้ถุงผ้าเป็นกำมะหยี่แล้วนะคะ 28,500.-

Chanel Bi-Fold Wallet Lamp Fuchsia รุ่นยอดนิยม Holo: 193XXXXXมาพร้อมกล่อง+ถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ริบบิ้น+ดอกคามิเลีย ครบค่ะ รุ่นนี้ถุงผ้าเป็นกำมะหยี่แล้วนะคะ 28,500.-

Chanel Bi-Fold Wallet Black Calfskin with Quilted Stitching โลโก้รุ่นใหม่ใหญ่ขึ้น และเป็นลายๆหนังรุ่นใหม่ถึกและทน ลายเย็บด้วยด้ายหนาค่ะ Holo: 191XXXXXมาพร้อมกล่อง+ถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ริบบิ้น+ดอกคามิเลีย ครบค่ะ รุ่นนี้ถุงผ้าเป็นกำมะหยี่แล้วนะคะ 31,500.-

Chanel Brooch มาพร้อมกล่อง+ซองกำมะหยี่+ถุงกระดาษ+ริบบิ้น+ดอกคามิเลีย ครบค่ะ เป็นล๊อตใหม่จะเป็นซองกำมะหยี่หมดแล้วค่ะ
No.1 = SOLD
No.2 = SOLD
No.3 = SOLD
No.4 = 14,900.-

Miu Miu Black Patent Leather Bow Zip Continental Wallet มาพร้อมกล่อง+การ์ด ค่ะ
12,500.-

Miu Miu Red Patent Leather Bow Zip Continental Wallet มาพร้อมกล่อง+การ์ด ค่ะ
12,500.-

Prada OCRA Zippy Wallet Saffiano Calf Leather มาพร้อมกล่อง+การ์ด ค่ะ13,500.-

Gucci Dark Brown Wallet มาพร้อมกล่อง+การ์ด ค่ะ8,500.-

Gucci Scarf 14.5”x72” ไม่มีกล่องและถุงนะคะ No.1-No.4 = 5,800.-

ส่วนต่อจากนี้เป็นล๊อตเก่านะคะ

CHANEL 12" Lamb skin Two Tone 99% หิ้วไปครั้งเดียว1ชม. เหมือนได้ของใหม่ค่ะ ขนาดเท่า Jumbo classic แต่น้ำหนักเบากว่าเยอะค่ะ หิ้ว2สายหรือสายเดียวก็ได้ค่ะ บอกเลยว่าไม่โหลค่ะ เป็นรุ่นลิมิเตด ปี 2013 ค่ะ ขอส่งต่อที่ 105,000 ค่ะ

Prada earing ใส่ 1 ครั้งเช่นกัน งานเดียวกันค่าา ส่งต่อ 15,000 อุปกรณ์ครบค่ะ

CHANEL REISSUE 227 HOLO 13XXXXXXX อันนี้สภาพเริดที่สุด มุมไม่มีถลอก ใช้มือเดียว ออกจาก shop paragon หนังตัวนี้ต้องบอกว่าทนสุดๆ ใช้แล้วสบายใจได้เลย ไม่ต้องระวังไรมากเลยค่ะ น้ำหนักก็เบากว่า Jumbo classic มาก จุสุดๆ มาพร้อมกล่องถุงผ้าใบเสร็จครบ เหมือนไปถอยเองเลยจ้า ส่งต่อที่ 120,000 ถ้วน งดต่อรองนะค้าใบนี้ คุ้มสุดๆแล้วอ่า

New Paul Smith Necktie ซองป้ายครบ รุ่นนี้ Made in England นะคะ 3,000 ค่ะ

New MCM First Lady Boston Small Size: 30*22.5*16
ฝากเพื่อนซื้อมาแล้วผิดรุ่น ขอส่งต่อราคาตามสลิปเลยค่ะ เหมือนไปซื้อเองที่เกาหลีเลยอ่ะราคานี้ 17,000.-

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3