ไม่ได้รับ e-mail ยืนยันครับ
โดย MeLFyZe
MeLFyZe
Admin ครับ

user : MeLFyZe ผมยังไม่ได้เมลยืนยันเลยครับ

mail : [email]bleed_m@hotmail.com[/email]

รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะครับ :)
siambrandname
ตอนนี้ การส่งข้อมูลเข้า hotmail ของระบบเว็บไซต์ มีปัญหาอยู่ครับ ทีมงานกำลังแก้ปัญหา ร่วมกับฝั่ง hotmail อยู่ครับ

ในระหว่างนี้ ในการ reset password หรือ Activate Account ทีมงานจะทำให้ด้วยตัวเองก่อน

ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกแจ้ง username โดยใช้อีเมลล์ ที่สมัครสมาชิกส่งเข้ามาทางอีเมลล์ [email]siambrandname@gmail.com[/email] ทีมงานจะทำการรีเซ็ต password ครับ

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3