LIKE NEW CHROMEHEART tank top size S 3,xxx★NEW CHROMEHEART EARRING 6,xxx★UNUSED CELINE MINI LUGGAGE TRI-COLOR 7x,xxx★NEW MCM PASPORT HOLDER 5,xxx เข้ามาดูดูก่อนนะคะ อุดหนุนกันๆ
โดย flowery_fleur
flowery_fleur
สวัสดีค่ะ เอาสินค้าส่วนตัวมาปล่อยเบาๆอีกเช่นเคยค่ะ
ไม่ได้เป็นแม่ค้าอาชีพ ชิ้นไหนซื้อมา ใช้บ้างหรือไม่ได้ใช้บ้าง
ก็มาปล่อยแบ่งๆกันใช้ ราคาเบาๆนะคะ ไม่ค่อยได้ขายมาก แต่เชื่อถือได้แน่นอนค่ะ

*โดนหักแต้มเพราะ โพสรูปสินค้าที่เคยขายหลายรูปเกินค่า :sad:
เชคประวัติดูล่ะกันน้า

สอบถามได้เลยนะคะ ลองต่อมา ถ้าลดได้ให้เลยค่ะ
E-mail: sexyjoker17@gmail.com
Tel: 089-916-7887
Line: sexyjoker

LIKE NEW!!TANK TOP CHROMEHEART 3,800 บาท เท่านั้นค่ะ ไซส์ S ฝากพี่ซื้อมาจากญี่ปุ่น ลองไปหนึ่งครั้งแต่คิดว่าไม่เล็กไปค่ะ ขอส่งต่อราคานี้ถูกมากๆเลยนะคะ มือหนึ่งได้เลย ป้ายยังห้อย อุปกรณ์ครบพร้อมถุงกระดาษค่า

NEW EARRING CHROMEHEART 7,200 บาท
ชิ้นนี้น้องชายซื้อมาจากชอปที่อเมริกาค่า รับราคามาเท่าไหร่ก็บวกเพิ่มเบาๆ
ขอดูใบเสร็็จได้นะคะ

NEW EARRING CHROMEHEART 6,500 บาท
มี 2 ข้าง ค่ะ ขอดูใบเสร็็จได้นะคะ THANK YOU SBN KA

CELINE MINI LUGGAGE TRI-COLOR ใบนี้เป็นของเพื่อนนะคะ ได้มาจากอังกฤษเมื่อ สองปีที่แล้วค่ะ ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใช้เลย หนังนุ่มทั้งใบ สีสวยมากๆค่า เก็บไว้ไม่ได้ใช้เพราะนางมีหลายใบมาก ขอปล่อยราคาไม่แรงที่ >>ค่ะ ตรงปีกด้านขวาเป็นรอยหนังย่นจากการเก็บนะคะ

85,000>>75,000หั่นราคามากอยากรีบปล่อยค่ะ

MCM PASPORT HOLDER ราคา บาทเท่านั้นค่ะ ของแท้แน่นอนค่ะ ใบนี้ซื้อที่สนามบินอินชอนนะคะ ซื้อมาจะใข้เองแต่ว่าไม่ได้ใช้เลยเก็บเอาไว้อย่างเดียวคะ ใบนี้ไม่เหมือนลายตุ๊กตาทั่วไปนะคะ ด้านบนแหวกได้นะคะ ใส่ของได้ค่อนข้างเยอะ สนใจรูปเพิ่มเติมติดต่อมาได้นะคะ อุปกรณ์ครบ พร้อมใบเสร็จค่ะ 5,000 บาท

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3