ขาย >>>>>> louis vuitton keepall 50 สภาพพพพพสวยค่ะ ต่อรองได้พร้อมโอนนะค่ะ
โดย nongau1
nongau1
louis vuitton keepall 50 สภาพสวยค่ะ ไม่มีรอยชัดเจนเลยนะค่ะ สวยค่ะ คาวไฮด์สีเสมอค่ะไม่ดำ

เป็นของญี่ปุ่นนะค่ะ ฉีดกันน้ำให้และบำรุงตลอดค่ะ สามารถเอาเข้าห้องตรวจสอบได้เลยนะค่ะ
ไม่รับคืนนะค่ะ นอกจากเป็นของปลอมค่ะ
ขอรูปเพิ่มได้ pm มาได้เลย หรือส่ง ไอดีไลน์มาค่ะ
อุปกรณ์มีตัวกระเป๋า และมีแม่กุญแจ+ลูกกุญแจ2อันค่ะ

(สำหรับพร้อมโอนนะค่ะ) อยากแลกกระเป๋าสะพายลองเสนอมานะค่ะ
ขา SALE = 16,900 พร้อมส่งฟรี ถ่ายไม่ค่อยสวยของจริงสวยค่ะ พกพาไปตจว สบายเลย พร้อมราคาส่งฟรีให้เลย รักษาอย่างดี รอยแทบไม่เห็น ใช้น้อยมาก

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3